Aqua.c1ub.net
*
  Fri 19/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เอาออกยังไงดีครับ  (อ่าน 1323 ครั้ง)
คุณลุงปลา ออฟไลน์
Club Brother
« เมื่อ: 17/06/09, [20:19:07] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

พอดีตอนนี้เซทตู้รอให้เข้าฟอม เพื่อจะได้เอาน้องเรดบีลง hide2

แต่ระหว่างเซทระบบก็ใส่กุ้งเชอรี่ลงไป5ตัว

ตอนนี้มีซัก30กว่าได้แล้วมั้งทั้งเล็กๆๆ - ใหญ่ๆๆเต็วไปหมดเลย n032ไม่ทราบว่าจะเอาออกทำไงดีครับ

(ที่จะเอาออกเพราะ จะลงกุ้งเหลืองลงไปด้วยนะครับ asspainเพราะถ้าไม่เอาออกเดียวมันผสมcrossกับกุ้งเหลืองละยุ่งเลย)

n032

ขอคำแนะนำด้วยนะครับ
Last,,One ออฟไลน์
« ตอบ #1 เมื่อ: 17/06/09, [20:23:14] »

พอดีตอนนี้เซทตู้รอให้เข้าฟอม เพื่อจะได้เอาน้องเรดบีลง hide2

แต่ระหว่างเซทระบบก็ใส่กุ้งเชอรี่ลงไป5ตัว

ตอนนี้มีซัก30กว่าได้แล้วมั้งทั้งเล็กๆๆ - ใหญ่ๆๆเต็วไปหมดเลย n032ไม่ทราบว่าจะเอาออกทำไงดีครับ

(ที่จะเอาออกเพราะ จะลงกุ้งเหลืองลงไปด้วยนะครับ asspainเพราะถ้าไม่เอาออกเดียวมันผสมcrossกับกุ้งเหลืองละยุ่งเลย)

n032

ขอคำแนะนำด้วยนะครับ

วางยา = ='' ล้อเล่นครับ

ผมว่า ล่อๆ ตัวใหย่ เข้าไปในขวดน้ำก็ได้นะครับ

ใส่อาหารไว้ในขวด เอาตัวใหญ่ๆไปก่อน

แล้วก็ค่อยๆเอาตัวเล็ก เพราะตัวเล็ก ยังไงมันก็ เอา กุ้งเหลืองยังไม่ได้

ทยอยๆไป เหมือน ทำกับหอย

ก็คงจะหมดซักวัน

หรืออีกวิธี ลงปลาไปไล่ กิน เลยครับ

« ตอบ #2 เมื่อ: 17/06/09, [20:26:16] »

วางยา = ='' ล้อเล่นครับ

ผมว่า ล่อๆ ตัวใหย่ เข้าไปในขวดน้ำก็ได้นะครับ

ใส่อาหารไว้ในขวด เอาตัวใหญ่ๆไปก่อน

แล้วก็ค่อยๆเอาตัวเล็ก เพราะตัวเล็ก ยังไงมันก็ เอา กุ้งเหลืองยังไม่ได้

ทยอยๆไป เหมือน ทำกับหอย

ก็คงจะหมดซักวัน

หรืออีกวิธี ลงปลาไปไล่ กิน เลยครับ

ใครว่าละครับ รุ่นเล็กชอบรุ่นใหญ่ก็มี ้hahaha

ลงปลาโหดไปมั้งครับ ้hahaha

คงต้องค่อยๆจับอย่างที่ว่าแล้วและมั้งครับ asspain
« ตอบ #3 เมื่อ: 17/06/09, [20:38:59] »

นั่นสิครับ

ประณีประนอม ที่สุดแล้ว ไม่ต้องเสียเลือดเนื้อ
« ตอบ #4 เมื่อ: 17/06/09, [20:46:20] »

นั่นสิครับ

ประณีประนอม ที่สุดแล้ว ไม่ต้องเสียเลือดเนื้อ

xxx2แต่วางยาก็น่าสนนะ เร็วทันใจ

555+ ้hahahaล้อเล่นครับ
« ตอบ #5 เมื่อ: 17/06/09, [21:14:47] »

xxx2แต่วางยาก็น่าสนนะ เร็วทันใจ

555+ ้hahahaล้อเล่นครับ

วางยา นี่ตายแน่นอน

แต่ สารตกค้างล่ะคร๊าบบบ

ไม่ใช่เรดบี ลง มา  ม่อง ตามกันไปนี่จบข่าวเลย  hide2 hide2
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์