Aqua.c1ub.net
*
  Sat 20/Apr/2024
หน้า: 1 2 3 4 5 6   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: NaNo Life ยังไม่จบ กับผม  (อ่าน 37249 ครั้ง)
Nano-Life ออฟไลน์
Club Follower
« ตอบ #60 เมื่อ: 05/07/13, [22:09:14] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ปัญหาเรื่องเงิน ผมยืมพีก็ได้ ชิลเลอร์ สกิมเมอร์ ไฟ หิน ยังมีปัญญาซื้อเลย แล้วจะมีปัญหาเรื่องเงินยังไง
แค่ 3 พันหรือ วันเดียวก็หาได้แล้ว คุณอย่ามาอ้าง

อ้าวแล้วผมจะเอาที่ไหนมาพูดอ่ะ  ผมก็มีชิลเลอร์ สกิมเมอร์อ่ะ ปัญหาเรื่องเงินผมก็ยังมี ผมไม่พร่ำมั่วๆหรอก

ปั๊มน้ำคุณจะซื้อเมื่อไหร่ใครจะไปบังคับคุณได้เงินอยู่ในกระเป๋าคุณ

มาบอกว่าตอแหล นิสัยเหมือนผู้หญิง ตลกมากอ่ะ ผมไม่โกรธคุณหรอก เพราะผมรู้ว่าคุณเป็นคนยังไง

คุยโทรศัพท์ได้ฟังผมมั่งป่าวก็ไม่รู้ ตะโกนจนหูผมแทบแตก

คุณเจอผมหลายครั้งคุณน่าจะรู้จักผมดี ผมรีบไปโรงงานกระจกขี่มอไซค์ไปคุณอยากปรึกษาเรื่องตู้ปลา

แต่ผมไม่มีเวลาผมยังเอาคุณซ้อนไปด้วยเลย  ขี่ไปคุยไป  ้hahaha  ผมทำให้ได้หมดอ่ะครับเพื่อลูกค้า

ผมไม่คืนเงินคุณแน่นอน แล้วคุณจะรับตู้วันไหนบอกด้วยนะ ทุกอย่างเหมือนเดิม ส่งฟรี!!!

sick1 sick1 sick1
thanachot2527 ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #61 เมื่อ: 05/07/13, [22:10:02] »

คุณไปขายงานตัวนี้เลยนะ แล้วเอาเงินมาให้ผม 2200 จบ ไม่เอา
คุณส่งให้ผมไม่ได้ 5 ทุ่ม ผมก็ไม่เอา รับปากแล้วเลือนตลอด.
Club Member
« ตอบ #62 เมื่อ: 05/07/13, [22:14:47] »

อ้าวแล้วผมจะเอาที่ไหนมาพูดอ่ะ  ผมก็มีชิลเลอร์ สกิมเมอร์อ่ะ ปัญหาเรื่องเงินผมก็ยังมี ผมไม่พร่ำมั่วๆหรอก

ปั๊มน้ำคุณจะซื้อเมื่อไหร่ใครจะไปบังคับคุณได้เงินอยู่ในกระเป๋าคุณ

มาบอกว่าตอแหล นิสัยเหมือนผู้หญิง ตลกมากอ่ะ ผมไม่โกรธคุณหรอก เพราะผมรู้ว่าคุณเป็นคนยังไง

คุยโทรศัพท์ได้ฟังผมมั่งป่าวก็ไม่รู้ ตะโกนจนหูผมแทบแตก

คุณเจอผมหลายครั้งคุณน่าจะรู้จักผมดี ผมรีบไปโรงงานกระจกขี่มอไซค์ไปคุณอยากปรึกษาเรื่องตู้ปลา

แต่ผมไม่มีเวลาผมยังเอาคุณซ้อนไปด้วยเลย  ขี่ไปคุยไป  ้hahaha  ผมทำให้ได้หมดอ่ะครับเพื่อลูกค้า

ผมไม่คืนเงินคุณแน่นอน แล้วคุณจะรับตู้วันไหนบอกด้วยนะ ทุกอย่างเหมือนเดิม ส่งฟรี!!!

sick1 sick1 sick1
คุณบอกเองไมใชรือ ผมไม่มีเงินผมขอเลือน
ผมมีปัญญา ผมไม่มีปัญหาเรื่องเงินหรอก ผมอะซือของจะครบแล้วรอตู้คุณนี้ แค่เงิน 3พันอย่ามาอ้างซื้อ ชิลเลอร์ สกิมเมอร์ เงินสามพันอะวันเดียวผมก็มี คุณนะรวยอยู่แล้วอย่ามาอวด ผมยังขับมอไซด์
คุณนะ รถเก๋ง ใครจะรวยเหมือนคุณละ
แล้วไหนละเรืองปั้ม คุณซือ มาใหม่ ถ่ายรูปมาให้ดูซิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05/07/13, [22:20:03] โดย thanachot2527 »
« ตอบ #63 เมื่อ: 05/07/13, [22:15:46] »

ตู้สวยมากครับ ผมของานแบบนี้ด้วยนะครับที่สั่งไป ^_^ [เจ๋ง] [on_055]

รับทราบครับผม ผิดแล้วไม่ยอมซ้ำรอยแน่นอนครับ

ขอบคุณครับ beg1
porann17 ออฟไลน์
« ตอบ #64 เมื่อ: 05/07/13, [22:16:19] »

ตอนแรกยังจับต้นชนปลายไม่ถูก ตอนหลังนี่พอจะเข้าใจละ  [on_019]
« ตอบ #65 เมื่อ: 05/07/13, [22:19:45] »

คุณบอกเองไมใชรือ ผมไม่มีเงินผมขอเลือน
ผมมีปัญญา ซื้อ ชิลเลอร์ สกิมเมอร์ เงินสามพันอะวันเดียวผมก็มี คุณนะรวยอยู่แล้วอย่ามาอวด ผมยังขับมอไซด์
คุณนะ รถเก๋ง ใครจะรวยเหมือนคุณละ
แล้วไหนละเรืองปั้ม คุณซือ มาใหม่ ถ่ายรูปมาให้ดูซิ

ปั๊มอะไร ผมไม่ได้ซื้อให้คุณ [งง] วันนั้นที่คุณมาบ้านผมก็จะเอาปั๊มเก่าผมให้คุณไปใช้ฟรีจำไม่ได้หรอ

คุณน่ะรวยกว่าผมอีก บางวันหมดเหงื่อไปเป็นลิตรสักบาทยังไม่มีกระเด็นเข้ามาเลย

วันเดียวคุณจัดซะสามพันไม่ใช่เล่นละครับ [กู้ดครับ!]

Club Member
« ตอบ #66 เมื่อ: 05/07/13, [22:21:56] »

ปั๊มอะไร ผมไม่ได้ซื้อให้คุณ [งง] วันนั้นที่คุณมาบ้านผมก็จะเอาปั๊มเก่าผมให้คุณไปใช้ฟรีจำไม่ได้หรอ

คุณน่ะรวยกว่าผมอีก บางวันหมดเหงื่อไปเป็นลิตรสักบาทยังไม่มีกระเด็นเข้ามาเลย

วันเดียวคุณจัดซะสามพันไม่ใช่เล่นละครับ [กู้ดครับ!]

สันดานคนนะ กลิ้ง กลับ ไปกลับมา ผมไม่ได้บ้าจน ลืมนะ ว่าคุณบอกให้ผมไปซื้อ ปั้มมาเอง
อย่ามาพูดดีเลย  จบๆๆเอางานนี้ไปขาย แล้วเอาเงินมา คืน 2200
จะโยนความผิดมาหใผมหรือคำพูดคุณเอง ผมจะเอาปั้มเก่าห่วยของคุณทำไหมจะเจ๋งแล้ว
Club Member
« ตอบ #67 เมื่อ: 05/07/13, [22:31:16] »

งานตู้ใหญ่ไง งานล่า สุด ที่คุณโม บอกว่า ได้เงิน 2แสนไง
คุณยังบอกผมเอง ไม่ใช้หรือ ไม่งอ เวปนี้หรอก ผมมีที่อื่นขายงาน
ผมไม่อยากจะเผ่าคุณนะ คุณไม่ยอมคืน เงินแค่ 2200 บาทให้ผม
รวยกว่าผมอีก งกจริงเงินนี้ 2200

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05/07/13, [22:34:49] โดย thanachot2527 »
« ตอบ #68 เมื่อ: 05/07/13, [22:33:29] »

สันดานคนนะ กลิ้ง กลับ ไปกลับมา ผมไม่ได้บ้าจน ลืมนะ ว่าคุณบอกให้ผมไปซื้อ ปั้มมาเอง
อย่ามาพูดดีเลย  จบๆๆเอางานนี้ไปขาย แล้วเอาเงินมา คืน 2200
จะโยนความผิดมาหใผมหรือคำพูดคุณเอง ผมจะเอาปั้มเก่าห่วยของคุณทำไหมจะเจ๋งแล้ว

ปั๊มเก่าจริงอาจจะห่วยในสายตาคุณ แต่ผมเห็นว่ามันก็ใช้งานได้ดีปกติ แล้วผมไม่ได้ขายนะ ให้ฟรีเลย

ผมไม่รู้ว่าใจใครจะคิดยังไง ผมก็เต็มใจจะให้แค่น้ำใจเล็กๆน้อยๆ ไม่คิดว่าจะกลายมาโดนด่าเป็นให้ปั๊มห่วย [กระซิกๆ]

ผมบอกจริงว่าให้คุณไปซื้อปั๊มเอง เพราะผมไม่อยากให้คุณคิดว่าผมมาบวกอะไรคุณเพิ่ม ก็แค่นั้นเอง [ชิบหาย]

งานนั้น หนึ่งแสนสองหมื่นห้าพันบาทครับไม่ใช่สองแสน ผมบอกคุณเพราะผมเห็นคุณเป็นเพื่อนเลยด้วยซ้ำ
Club Member
« ตอบ #69 เมื่อ: 05/07/13, [22:38:06] »

ปั๊มเก่าจริงอาจจะห่วยในสายตาคุณ แต่ผมเห็นว่ามันก็ใช้งานได้ดีปกติ แล้วผมไม่ได้ขายนะ ให้ฟรีเลย

ผมไม่รู้ว่าใจใครจะคิดยังไง ผมก็เต็มใจจะให้แค่น้ำใจเล็กๆน้อยๆ ไม่คิดว่าจะกลายมาโดนด่าเป็นให้ปั๊มห่วย [กระซิกๆ]

ผมบอกจริงว่าให้คุณไปซื้อปั๊มเอง เพราะผมไม่อยากให้คุณคิดว่าผมมาบวกอะไรคุณเพิ่ม ก็แค่นั้นเอง [ชิบหาย]

งานนั้น หนึ่งแสนสองหมื่นห้าพันบาทครับไม่ใช่สองแสน ผมบอกคุณเพราะผมเห็นคุณเป็นเพื่อนเลยด้วยซ้ำ

สองแสน อย่ามาพูด หรือคุณโม
ปัมนะ ผมกล้าพูดเลยคุณนะไม่ได้ซื้อมาให้ผมไปซื้อเเอง สร้าง ถ้ามีซื้อให้ผมจริงทำไหมไม่โชว์
ปัมก็อ้างได้ดิปัมเก่า ตู้ผม ขึ้น หมื่น จะเอาปัมเก่ามาไหมเดียวก็พังแล้วแล้วพังแล้วต้องซือใหม่อยู่ดี ต่อท่อก็ไม่เป็นผมจะเอา
อันเก่ามาทำไหม

Club Member
« ตอบ #70 เมื่อ: 05/07/13, [22:41:22] »

ไม่อยากจะพูดแล้ว คนแม่งทำไรรู้แก้ใจ
ชอบสร้างเรื่องเอง ผมนะ ไม่อโหสิให้คุณหรอก ถ้าไม่คืนเงินให้ผม
ผมอะหาได้วันละร้อยกว่าบาทเองกำไร  คุณอะแบบเดียว มีรถ มีบ้าน งานหลักแสน
แค่ 2200 บาท ก็คืนให้ผมไม่ได้
Club Member
« ตอบ #71 เมื่อ: 05/07/13, [22:49:23] »

จะพิมอะไรก็พิมไปนะ ขีเกียจพิมแล้ว
ถ้าเงินคืนมา ก็จะบอกว่า เรืองมันจบแล้ว แต่นี้
คุณไม่คืนผม ผมไม่จบ
RK` ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #72 เมื่อ: 05/07/13, [22:52:26] »

[on_047]
« ตอบ #73 เมื่อ: 05/07/13, [22:53:32] »

ผมไม่ต้องการให้คุณอโหสิให้  ผมต้องการให้คุณมารับงานของคุณไปครับ

ส่วน2ไลค์ข้างบน ของผมกดให้หนึ่งไลค์ [กู้ดครับ!]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05/07/13, [22:59:38] โดย Nano-Life »
Lolicon ออฟไลน์
« ตอบ #74 เมื่อ: 05/07/13, [23:00:53] »

ทำไมคราวนี้ถึงรู้สึกว่าร้านดูมีเหตุผลกว่าว่ะ [mo_001]
Satty ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #75 เมื่อ: 05/07/13, [23:04:45] »

งานตู้ใหญ่ไง งานล่า สุด ที่คุณโม บอกว่า ได้เงิน 2แสนไง
คุณยังบอกผมเอง ไม่ใช้หรือ ไม่งอ เวปนี้หรอก ผมมีที่อื่นขายงาน
ผมไม่อยากจะเผ่าคุณนะ คุณไม่ยอมคืน เงินแค่ 2200 บาทให้ผม
รวยกว่าผมอีก งกจริงเงินนี้ 2200

แอดมินยังไม่รู้สึก ปล่อยให้มันขายต่ออีก ให้มันไปทำกับคนอื่นต่ออีก n032 ขายฟรียังปากเสียใส่เว็บอีก ไม่สำนึก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05/07/13, [23:08:06] โดย Satty »
Kaiju ออฟไลน์
Club Veteran
« ตอบ #76 เมื่อ: 05/07/13, [23:05:47] »

ทำไมคราวนี้ถึงรู้สึกว่าร้านดูมีเหตุผลกว่าว่ะ [mo_001]

แอบรู้สึกเหมือนกันครับ
myboyvz ออฟไลน์
« ตอบ #77 เมื่อ: 05/07/13, [23:06:10] »

สรุปร้านผิดดรื่องไหนมั่งอ่า

ส่งงานช้า
งานห่วย
หรืออะไร
บอกกง กง  โคตรไม่เข้าใจ  5555
ผมว่าท่านปิดตัวช่วยสะกดคำเถอะ  อ่านเข้าใจยากสุดยอด [on_065]
Satty ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #78 เมื่อ: 05/07/13, [23:06:50] »

อ่านนี้กันด้วยนะ
« ตอบ #79 เมื่อ: 05/07/13, [23:26:58] »

อ่านนี้กันด้วยนะ

ยังไงครับ เค้าโทรมาบอกเปลี่ยนใจจะซื้อปั๊มเอง เข้าใจว่าคุณอ่านในนั้นแล้วของขึ้น แต่ที่ผมคุยโทรศัพกันคุณรู้หรอครับ

ถ้าผมไม่มั่นใจผมไม่มาพูดตรงนี้หรอกครับ ผมเป็นร้าน แถมมีแผลเป็นติดตัว เคดิตก็แทบไม่เหลือ

ทุกอย่างที่ผมพูดก็ความจริง งานผมก็เอามาให้ดู  จะเอาอะไรจากผมอีก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05/07/13, [23:36:50] โดย Nano-Life »
NumzaNarak ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #80 เมื่อ: 06/07/13, [00:29:57] »

ถ้าไม่มีใครเอาตู้นี้ขอฟรีได้มะค่ะ  [on_053]
ANaRiElZ ออฟไลน์
« ตอบ #81 เมื่อ: 06/07/13, [00:44:17] »

นั่นสิครับ 55+

กระทุ้ที่แล้วผมก็ต่อว่าร้านอยู่บ้างนะ
แต่รอบนี้ ร้านตั้งหลักหลังจากเป๋ได้ดี ดูรูปตู้แล้วผ่าน งานเนียนดีส่งฟรีด้วย

งงว่าทำไม จขกท ไม่รับตู้ รอบนี้งานดีอยู่นะ

[on_018]
จอมใจไร้รัก ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #82 เมื่อ: 06/07/13, [00:53:07] »

ถ้าไม่มีใครเอาตู้นี้ขอฟรีได้มะค่ะ  [on_053]

ผมแจกตุ้ครับมารับคนเดียวตอนตีสองนะครับผมว่างแค่ช่วงนั้น [on_026]
ping666 ออฟไลน์
« ตอบ #83 เมื่อ: 06/07/13, [01:19:13] »

อืมรอบนี้ ตู้ใช้ได้นะ [เจ๋ง]
paoloth ออฟไลน์
« ตอบ #84 เมื่อ: 06/07/13, [02:06:32] »

รูปตู้ที่ร้านเอามาให้ดูก็ดูดีนิครับ สรุปตอนนี้คือแค่เรื่องส่ง 2ทุ่ม กับ 5ทุ่ม ทำไมไม่คนละครึ่งทาง คนละ3ทุ่มครึ่งไป [เอ๊ะ!!!]
NanoBoy ออฟไลน์
Club Champion
« ตอบ #85 เมื่อ: 06/07/13, [03:28:44] »

อ่านไปอ่านมาเหมือนฟางเส้นสุดท้ายจะอยู่ตรงที่เวลาส่งของนะครับ
ผมว่าท่านพ่อค้าน่าจะกลั้นใจไปส่งเถอะครับ ดึกหน่อยถึงจะป่วยก็น่าเห็นใจครับ
งานรอบนี้งามเนียนโอกาสที่จะกู้ชื่อมาแล้วอย่าปล่อยไปครับ
มองในแง่ดีท่านจขกทมาโพสส์อย่างนี้ ท่านพ่อค้ามีโอกาสได้โชว์งานที่ปรับปรุงคุณภาพแล้ว
สมัยนี้ค้าขายเราไม่ได้แค่ขายของ เราต้องขายบริการด้วยครับ ลูกค้ายังไงก็คือพระเจ้า

อย่าหาว่าสอนเลยนะครับท่านพ่อค้า
คราวหน้าเวลาขายตู้ก่อนส่งของก็ถ่ายรูปตู้ส่งให้ลูกค้าก่อน
แล้วก็แนบใบขอเปลี่ยนของไปด้วยเลยครับ
มีช่องให้กรอกเหตุผลมาด้วย กำหนดเวลาคืนของอะไรให้เป็นกิจลักษณะครับ
ถ้าลูกค้าไม่พอใจแล้วเหตุผลสมควร ก็เปลี่ยนให้เค้าเถอะ อาจจะขาดทุนกำไรไปบ้างหรือว่าเข้าเนื้อไปบ้าง
แต่เชื่อเถอะต่อไปต่อให้งานท่านเผลอห่วยอีกแต่ลูกค้าขอคืนของได้ ยังไงๆท่านก็จะไม่เสียชื่ออีก
ถึงจะเป็นตู้ปลาแต่บริการหลังการขายก็สำคัญครับ
luvgerrard ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #86 เมื่อ: 06/07/13, [03:51:45] »

ผมแจกตุ้ครับมารับคนเดียวตอนตีสองนะครับผมว่างแค่ช่วงนั้น [on_026]

พอดีผมว่างแค่ตี 4ถ้านอกเหนือจากตี4 ผมขอเป็นเงิน ละกันนะครับ [on_026] [on_026] [เอ๊ะ!!!]
ouiiiiii ออฟไลน์
« ตอบ #87 เมื่อ: 06/07/13, [07:04:17] »

ตู้ก็เนี้ยบดีนะครับรอบนี้ ติดแค่เวลาอย่างเดียวล่ะมั้ง
porann17 ออฟไลน์
« ตอบ #88 เมื่อ: 06/07/13, [09:06:18] »

นั่นสิครับ 55+

กระทุ้ที่แล้วผมก็ต่อว่าร้านอยู่บ้างนะ
แต่รอบนี้ ร้านตั้งหลักหลังจากเป๋ได้ดี ดูรูปตู้แล้วผ่าน งานเนียนดีส่งฟรีด้วย

งงว่าทำไม จขกท ไม่รับตู้ รอบนี้งานดีอยู่นะ

[on_018]

อืม....ต้สวยครับ ส่วนเวลาส่ง ผมว่ามันก็ดึกไป เราควรเห็นใจกันและกันนะครับ
freedomlife ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #89 เมื่อ: 06/07/13, [09:07:27] »

ใบนี้สวยมากครับnano life  แถมส่งฟรีอีกแจ๋วครับเคสที่แล้ว กับเคสนี้ผมว่าเหมือนหนังคนละม้วนเลย ใจเย็นๆกันนะครับเขาส่งให้ฟรีแล้วอย่าวีนแตกเลย ขอโทษครับที่แสดงความคิดเห็น [on_065]
หน้า: 1 2 3 4 5 6   ขึ้นบน
พิมพ์