Aqua.c1ub.net
*
  Sat 27/Apr/2024
หน้า: 1 ... 4 5 6 7   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ให้สังคมตัดสินระหว่าพี่กบ กับ pod.x-treem  (อ่าน 33671 ครั้ง)
บัง! ออฟไลน์
in Wonderland
« ตอบ #150 เมื่อ: 22/09/12, [13:31:36] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

พอดีของผมเป็นรีสอร์ทน่ะครับ ค่อนข้างจะเป็นงานบริการ ลูกค้าเกิน 70% เป็นต่างชาติ มาจาก internet ซึ่งส่วนใหญ่ก่อนมาต้องหาข้อมูลใน internet อยู่แล้ว

กลุ่มลูกค้าที่จะเสียคือกลุ่มที่หาข้อมูลก่อนไปซื้อนี่ล่ะครับ

หรือถ้าความคิดของผมใช้กับการค้าขาย ไม่ได้ต้องของอภัยครับ asspain asspain

มันเอามาใช้กันไม่ได้หรอกครับ ของคุณมันงานบริการ ของเขามันออกไปทางค้าขายเพียวๆซะมากกว่า
สินค้าประเภททองนี่คนซื้อเขาก็จะซื้ออยู่แล้ว เพียงแต่เลือกว่าร้านไหนเท่านั้นเอง ไม่ได้ขึ้นอยู่กับความพอใจอะไรมากมาย เรื่องราคาและคุณภาพเป็นหลัก

แต่การขายบริการ มันเป็นเรื่องของความพอใจซะมาก ไม่ชอบใจนิดเดียวก็อาจจะเปลี่ยนที่ไปที่อื่นซะง่ายๆ
Yoda ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #151 เมื่อ: 22/09/12, [13:41:35] »

ขอสารภาพนะครับ....รีบตื่นมาเปิดคอมเข้าเว็บเพื่อตามกระทู้นี้เลย.... [อื่มมม...] [อื่มมม...]
corydoras ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #152 เมื่อ: 22/09/12, [13:53:58] »

เอ เหมือนกระทู้มันจะนอกเรื่องไปเรื่อยๆเเหะ [เอ๊ะ!!!]
№Diesőρ ออฟไลน์
Club Champion
« ตอบ #153 เมื่อ: 22/09/12, [13:58:18] »

ขอสารภาพนะครับ....รีบตื่นมาเปิดคอมเข้าเว็บเพื่อตามกระทู้นี้เลย.... [อื่มมม...] [อื่มมม...]

ผมเข้าเวป กระทู้แรกที่เปิดก็กระทู้นี้เหมือนกัน มาตามต่อจากเมื่อวาน แต่ว่า..........

อ้างจาก: Yoda ที่ วันนี้ เวลา 13:41:35

นี่รีบตื่นแล้วหรอครับ  hur04 hur04
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/09/12, [14:02:42] โดย №Ðϊesőρ »
wewe ออฟไลน์
Redbee Fanclub
« ตอบ #154 เมื่อ: 22/09/12, [14:03:52] »

หิวข้าวแล้ว
Yoda ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #155 เมื่อ: 22/09/12, [14:05:14] »

ผมเข้าเวป กระทู้แรกที่เปิดก็กระทู้นี้เหมือนกัน มาตามต่อจากเมื่อวาน แต่ว่า..........

อ้างจาก: Yoda ที่ วันนี้ เวลา 13:41:35

นี่รีบตื่นแล้วหรอครับ  hur04 hur04

ครับ [เอ่อๆๆ] [เอ่อๆๆ] พอดีเมื่อวานดึกไปหน่อยครับ...ไม่สิ...สว่างคาตา
Al2m ออฟไลน์
Club Veteran
« ตอบ #156 เมื่อ: 22/09/12, [15:48:06] »

[on_026] [on_026]
dernero ออฟไลน์
« ตอบ #157 เมื่อ: 22/09/12, [17:53:48] »

ขนาดนั้นเลยเหรอครับ หลายหน้าแล้ว ตามอ่านไม่ทัน ไม่ว่างเลย  [on_009] [on_009]  จบยังเนี่ย
Plankton ออฟไลน์
« ตอบ #158 เมื่อ: 22/09/12, [20:34:49] »

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา
จงเลือกเอา ส่วนดี เขามีอยู่
เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู
ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย

จะหาคน มีดี อยู่ส่วนเดียว
อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย
ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริงฯ

...พระธรรมโกศาจารย์ (พุทธทาสภิกขุ)

----------------------------------------------------------

มีลาภ เสื่อมลาภ
มียศ เสื่อมยศ
มีสุข มีทุกข์
มีสรรเสริญ มีนินทา

----------------------------------------------------------

<a href="http://www.youtube.com/v/D8u1tta7Bt4" target="_blank">http://www.youtube.com/v/D8u1tta7Bt4</a>
หล่อ มากกก [เจ๋ง]
7ty7 ออฟไลน์
Sponsor
« ตอบ #159 เมื่อ: 22/09/12, [20:41:42] »

อ่านตั้งนาน เพิ่งมาฮา Rep นี่แหละ  ้hahaha
sizssy ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #160 เมื่อ: 22/09/12, [22:11:55] »

มันเอามาใช้กันไม่ได้หรอกครับ ของคุณมันงานบริการ ของเขามันออกไปทางค้าขายเพียวๆซะมากกว่า
สินค้าประเภททองนี่คนซื้อเขาก็จะซื้ออยู่แล้ว เพียงแต่เลือกว่าร้านไหนเท่านั้นเอง ไม่ได้ขึ้นอยู่กับความพอใจอะไรมากมาย เรื่องราคาและคุณภาพเป็นหลัก

แต่การขายบริการ มันเป็นเรื่องของความพอใจซะมาก ไม่ชอบใจนิดเดียวก็อาจจะเปลี่ยนที่ไปที่อื่นซะง่ายๆ

อ่านแล้วตกใจพี่บังพูดเหมือนผมขาย  asspain asspain    [on_007] [on_007] [on_007]  suicide 55555
« ตอบ #161 เมื่อ: 23/09/12, [00:26:20] »

อันนี้ชอบมากเลยอ่ะ พี่  ทำไมเราต้องเกรงใจพ่อค้าคนอื่นด้วยอ่ะ เวลาเราขายไม่ได้ มันมาลำบากกับเราด้วยหรือเปล่าเนี่ย

อันนี้ก็ไม่ดีหรอกครับ อยู่วงการเดียวกันมันก็ควรจะเกรงใจกันบ้างถ้าทำได้
โอกาสข้างหน้า อาจจะได้ช่วยเหลือพึ่งพากัน ตราบใดที่ยังเข้าหน้ากันติดอยู่
แต่อันไหนที่เกรงใจแล้วมันไม่ไหว ความเกรงใจเอาทดไว้ก่อนก็ได้ ตัวใครตัวมันเถอะ เอาตัวเองให้รอดก่อน
« ตอบ #162 เมื่อ: 23/09/12, [00:39:43] »

ถ้าเป็นแบบนี้ต่อไปนะวงการไม้น้ำจะเหมือนกับวงการทะเล แยกฝั่งแยกฝ่ายแยกพรรคแยกพวกแยกเว็บ มีอะไรไม่ต้องช่วยเหลือกันเพราะเรื่องเกิดจากอีกเว็บๆกูไม่เกี่ยว มีเรื่องเว็บนู้นไปเครียรเอาเอง
แต่ผมว่าเป็นแบบนั้นก็ดีนะแม่งจะได้ไม่ต้องมาทะเลาะกันในเว็บ เพราะคนในเว็บแม่งเป็นคนสังคมเดียวกันพวกพ้องเดียวกัน
ใครอยากอยู่ฝั่งไหนก็เลือกเข้าเว็บกันไปเลย จะได้ไม่ต้องใส่หน้ากากหากัน
ทุกอย่างจบ

ไม่จบหรอกครับ ผมต่อให้แยกร้อยเว็บก็ไม่จบ
ตราบใดที่มีคนมากกว่า 1 คนอยู่ในสมการ มันก็ทะเลาะกันได้ตลอด
ผัวเมียชอบกันรักกันจนแต่งงานกัน ตกดึกก็ป้าบๆกันสนุกสนาน มันยังทะเลาะกันได้เลย
คนไม่ได้สนิทชิดเชื้อกันมากมาย จะไปเหลืออะไร

อยู่ในสังคมเดียวกัน การกระทบกระทั่งกันมันก็ต้องมีบ้างเป็นธรรมดา
แต่ปัญหามันอยู่ที่เราจะรับมือกับมันยังไง
เราจะใช้สมองที่มีอยู่จัดการกับปัญหาที่เกิดขึ้นยังไงถึงจะอยู่ร่วมกับคนอื่นในสังคมได้
และเราควรจะประพฤติตัวอย่างไรไม่ให้เกิดปัญหากับคนอื่นๆอีก หรือเกิดให้น้อยที่สุด
จริงอยู่ว่าวิธีแบบเดินกันคนละทางมันก็แก้ปัญหาได้ประมาณนึง
แต่มันเป็นวิธีสิ้นคิด เป็นการแก้ปัญหาแบบโง่ๆ คือการเดินหนีปัญหานั้นเสีย
ถ้าเอาแต่ใช้วิธีนี้ วันนึง ก็จะเหลือคุณอยู่เพียงคนเดียว ก็ทะเลาะกับตัวเองไป
YoZaWa ออฟไลน์
« ตอบ #163 เมื่อ: 23/09/12, [00:46:41] »

ไม่จบหรอกครับ ผมต่อให้แยกร้อยเว็บก็ไม่จบ
ตราบใดที่มีคนมากกว่า 1 คนอยู่ในสมการ มันก็ทะเลาะกันได้ตลอด
ผัวเมียชอบกันรักกันจนแต่งงานกัน ตกดึกก็ป้าบๆกันสนุกสนาน มันยังทะเลาะกันได้เลย
คนไม่ได้สนิทชิดเชื้อกันมากมาย จะไปเหลืออะไร

อยู่ในสังคมเดียวกัน การกระทบกระทั่งกันมันก็ต้องมีบ้างเป็นธรรมดา
แต่ปัญหามันอยู่ที่เราจะรับมือกับมันยังไง
เราจะใช้สมองที่มีอยู่จัดการกับปัญหาที่เกิดขึ้นยังไงถึงจะอยู่ร่วมกับคนอื่นในสังคมได้
และเราควรจะประพฤติตัวอย่างไรไม่ให้เกิดปัญหากับคนอื่นๆอีก หรือเกิดให้น้อยที่สุด
จริงอยู่ว่าวิธีแบบเดินกันคนละทางมันก็แก้ปัญหาได้ประมาณนึง
แต่มันเป็นวิธีสิ้นคิด เป็นการแก้ปัญหาแบบโง่ๆ คือการเดินหนีปัญหานั้นเสีย
ถ้าเอาแต่ใช้วิธีนี้ วันนึง ก็จะเหลือคุณอยู่เพียงคนเดียว ก็ทะเลาะกับตัวเองไป

[เจ๋ง] [เจ๋ง] [เจ๋ง]
Longhairguy ออฟไลน์
Shrimp Admin
« ตอบ #164 เมื่อ: 23/09/12, [01:56:46] »

V 940 j ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #165 เมื่อ: 23/09/12, [08:52:44] »

ลึกซึ้ง และ ชัดเจน [กู้ดครับ!] [กู้ดครับ!] [กู้ดครับ!]
กบ ออฟไลน์
« ตอบ #166 เมื่อ: 23/09/12, [12:19:05] »

ผมว่ามัน2เรื่องนะครับเรื่องที่หนึ่งคือการขายและเรื่องที่สองอารมณ์ล้วนๆผมว่าทุกอย่างมันควรจะจบกันไปนะครับเป็นพี่ๆน้องๆในเว็ปกันทั้งนั้นดูอย่างแกนนำโจนใต้สิยังมามอบตัวกลับใจเลยผมว่าเราเล่นและศึกษาเพื่อให้เกิดมิตรภาพไม่ใช่ศัตูรกันซะหน่อยนคนขายเขาอาจจะมีเทคนิคในการขายเราเป็นซื้อก็ต้องคิดให้ทันคนขายผมก็เคยครับตอนตั้งตู้เรดบีเซ็ตตู้หมดไป 60,000 บาทตู้บ้าอะไรใช้งบมากมายขนาดนั้นตอนนั้นยังไม่เป็นอะไรเลยของก็แร่+ยา+จุลินทรีย์ เยอะอะพอมาตอนนี้คิดกลับไปก็โดนหลอกร้านดังด้วยนะครับที่ทำกับผมอะแต่ผมไม่โกรธเพราะเราไม่มีความรู้มันก็ถือว่าซื้อความรู้ไปพอมาตอนนี้ผมใช้งบ 4,000 บาทเองก็ตั้งตู้ได้ไม่เป็นไรนะ......ดีกันไว้เถอะใจเย็นเลิกพาดพิงกันซักทีผมอยากได้ความรู้ไม่ได้อยากเปิดเข้าเว็ปมาอ่านเรื่องคนทะเลาะกันถ้าลูกผู้ชายอะเขาไม่มาด่าแบบไม่ออกชื่อหรอกไปด่าถึงที่ไปเลย......( ของขึ้นเหมือนกันนะ )
. : ไร้นาม : . ออฟไลน์
« ตอบ #167 เมื่อ: 23/09/12, [12:24:51] »

ผมว่ามัน2เรื่องนะครับเรื่องที่หนึ่งคือการขายและเรื่องที่สองอารมณ์ล้วนๆผมว่าทุกอย่างมันควรจะจบกันไปนะครับเป็นพี่ๆน้องๆในเว็ปกันทั้งนั้นดูอย่างแกนนำโจนใต้สิยังมามอบตัวกลับใจเลยผมว่าเราเล่นและศึกษาเพื่อให้เกิดมิตรภาพไม่ใช่ศัตูรกันซะหน่อยนคนขายเขาอาจจะมีเทคนิคในการขายเราเป็นซื้อก็ต้องคิดให้ทันคนขายผมก็เคยครับตอนตั้งตู้เรดบีเซ็ตตู้หมดไป 60,000 บาทตู้บ้าอะไรใช้งบมากมายขนาดนั้นตอนนั้นยังไม่เป็นอะไรเลยของก็แร่+ยา+จุลินทรีย์ เยอะอะพอมาตอนนี้คิดกลับไปก็โดนหลอกร้านดังด้วยนะครับที่ทำกับผมอะแต่ผมไม่โกรธเพราะเราไม่มีความรู้มันก็ถือว่าซื้อความรู้ไปพอมาตอนนี้ผมใช้งบ 4,000 บาทเองก็ตั้งตู้ได้ไม่เป็นไรนะ......ดีกันไว้เถอะใจเย็นเลิกพาดพิงกันซักทีผมอยากได้ความรู้ไม่ได้อยากเปิดเข้าเว็ปมาอ่านเรื่องคนทะเลาะกันถ้าลูกผู้ชายอะเขาไม่มาด่าแบบไม่ออกชื่อหรอกไปด่าถึงที่ไปเลย......( ของขึ้นเหมือนกันนะ )
60,000 [เอ๊ะ!!!]
ได้2-3ตู้เลยนะเนี่ย
กระซิบร้่านหน่อยได้มั้ยพี่ gossip
อู๋ @ ขอนแก่น ออฟไลน์
« ตอบ #168 เมื่อ: 23/09/12, [12:31:22] »

้hahaha ้hahaha ้hahaha
fahsai ออฟไลน์
Hot Member
« ตอบ #169 เมื่อ: 23/09/12, [14:45:10] »

พี่กบ กรองนอก 2213 ที่พี่ขายผม 3,800 และให้ผมเอาไปใช้ก่อนแล้วพี่บอกผมว่ามีเงินเมื่อไหร่ค่อยเอามาจ่าย ตอนนี้ผมยังไม่มีเงินนะพี่ รอปีหน้าได้เปล่าครับ  [สาวน้อยร้องไห้]

เพราะปีหน้าก็จะครบ 20 ปี (ผมชอบเลขคู่) ถ้าพี่รอไม่ได้ผมจะยกกรองไปคืน  ้hahaha
L a k e I o n . ออฟไลน์
« ตอบ #170 เมื่อ: 23/09/12, [15:18:14] »

พี่กบ กรองนอก 2213 ที่พี่ขายผม 3,800 และให้ผมเอาไปใช้ก่อนแล้วพี่บอกผมว่ามีเงินเมื่อไหร่ค่อยเอามาจ่าย ตอนนี้ผมยังไม่มีเงินนะพี่ รอปีหน้าได้เปล่าครับ  [สาวน้อยร้องไห้]

เพราะปีหน้าก็จะครบ 20 ปี (ผมชอบเลขคู่) ถ้าพี่รอไม่ได้ผมจะยกกรองไปคืน  ้hahaha

โห.......พี่เค้าใจดีมาก ๆ    ผมก็เหมือนกันฮะ  พี่กบครับ  ชิลเลอร์ที่เผลอหยิบติดมือมาวันนั้น 

ยังไม่ได้แจ้งพี่เลย  เดี๋ยวว่าง ๆ อารมณ์ดี ๆ จะทยอยเอาตังไปให้นะครับ

[อ๋อเหรออออ]

Bankcaramel ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #171 เมื่อ: 23/09/12, [15:33:02] »

โห.......พี่เค้าใจดีมาก ๆ    ผมก็เหมือนกันฮะ  พี่กบครับ  ชิลเลอร์ที่เผลอหยิบติดมือมาวันนั้น 

ยังไม่ได้แจ้งพี่เลย  เดี๋ยวว่าง ๆ อารมณ์ดี ๆ จะทยอยเอาตังไปให้นะครับ

[อ๋อเหรออออ]

พี่กบใจดีมากครับ ชุดแหล่งจ่าย และชุดทดลองLED พี่เค้าก็เป็นคนส่งมาให้ผมทกลองและวิจัยฟรีๆเลยบอกว่า ถ้าทำสำเร็จ ก็ส่งของคืนให้ เท่านี้ก็สุดยอดละคับแบบว่า ซึ้งสุดใจเลย [เจ๋ง]
★ CoCa-CoLa ★ ออฟไลน์
« ตอบ #172 เมื่อ: 23/09/12, [18:59:39] »

เรื่องความใจดี ของพี่กบ อ่ะเยอะครับ ล่าสุดวันนี้เลยครับ ผมเข้าไปไม่ทันน้องอีกคนนึงให้น้องมันเดินไปเอาเงินที่ร้านพี่กบก่อน พี่กบควักจ่ายให้เลยครับ เเละ อาหารอีก2โหล ยังเเปะพี่เเกไว้ก่อนครับ ใครจะยังไงไม่รู้เเต่ผู้ชายคนนี้ได้ใจผมไปเต็มๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23/09/12, [19:06:29] โดย ★ CoCa-CoLa ★ »
จอมใจไร้รัก ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #173 เมื่อ: 23/09/12, [20:39:28] »

อ่านแล้วตกใจพี่บังพูดเหมือนผมขาย  asspain asspain    [on_007] [on_007] [on_007]  suicide 55555

ที่รีสอทมีด้วยปะหละ จะได้ไม่ต้องออกไปที่เลยครับ  ้hahaha
Near ออฟไลน์
C1ub Event Staff
« ตอบ #174 เมื่อ: 23/09/12, [21:13:50] »

เอ่อ ออกตัวก่อนว่าไม่ได้มาอวยอะไรนะ เพราะผมไม่มีนิสัยแบบนั้น

แค่จะเล่าให้ฟังว่าตู้ประกวดของผมปีก่อน ผมจะไปซื้อต้นไม้จากร้านแกไปจัดตู้
แกบอกว่าเอาไปเหอะไม่ต้องจ่ายตังค์ ผมก็บอกว่าไม่ได้หรอกพี่ของซื้อของขาย(แต่ถ้าคิดราคาถูกๆก็ยินดี ้hahaha)
แต่แกก็ย้ำว่าเอาไปเหอะ แล้วยังถามอีกว่าอยากได้ต้นอะไรอีกก็เอาไป จะไปซื้อเค้าทำไม ของๆเราก็เยอะแยะ

ทั้งๆที่ผมก็ไม่ค่อยได้อุดหนุนแกเท่าไหร่ ส่วนมากจะไปซื้อปลากับอ้นเสียมากกว่า
แต่แกยังอุตสาห์ใช้คำว่า"เรา"กับผม น่าประทับใจตรงคำๆนี้เนี่ยแหละ [mo_007]

แต่อีกมุมหนึ่งผมก็เข้าใจคนอื่นๆด้วยนะ ที่อาจมีบางเรื่องที่ไม่พอใจแกหรือลูกจ้างแก
จะด้วยเหตุผลอะไรก็แล้วแต่ก็ถือว่าเป็นสิทธิ์ที่ทำได้ ง่ายที่สุดก็คือไม่ซื้อ ไม่คุย ไม่คบ จบๆกันไป ต่างคนต่างอยู่ [บ๊ะบาย]
แต่ถ้ายังคาใจเรื่องอะไรก็เคลียร์กันไปเป็นเรื่องๆ จะในที่ลับหรือที่แจ้งก็แล้วแต่
แต่การที่ไปเหน็บแนมกันในที่สาธารณะทางนู้นนิดทางนี้หน่อย ไม่จบสิ้น ผมว่ามันก็เป็นเรื่องน่าตลกอยู่สำหรับคนที่โตแล้ว jealous
thevalit ออฟไลน์
« ตอบ #175 เมื่อ: 23/09/12, [21:48:38] »

ผมตามอ่านไม่ไหว เยอะเกินเลยเลือกๆอ่านเอา เห็นบางคนเป็นพ่อค้าด้วยเขียนในทำนองว่าลูกค้าคือพระเจ้า มันเก่าไปแล้วคับ พอศอนี้ลูกค้าคือเพื่อนคับมันถึงจะอยู่กันยืด ไม่งั้นก็ลูกค้าหายเพราะโดนพ่อค้าฟันหรือต้องปิดร้านเพราะเอาใจพระเจ้าจนขาดทุน
. : ไร้นาม : . ออฟไลน์
« ตอบ #176 เมื่อ: 23/09/12, [22:09:18] »

เอ่อ ออกตัวก่อนว่าไม่ได้มาอวยอะไรนะ เพราะผมไม่มีนิสัยแบบนั้น

แค่จะเล่าให้ฟังว่าตู้ประกวดของผมปีก่อน ผมจะไปซื้อต้นไม้จากร้านแกไปจัดตู้
แกบอกว่าเอาไปเหอะไม่ต้องจ่ายตังค์ ผมก็บอกว่าไม่ได้หรอกพี่ของซื้อของขาย(แต่ถ้าคิดราคาถูกๆก็ยินดี ้hahaha)
แต่แกก็ย้ำว่าเอาไปเหอะ แล้วยังถามอีกว่าอยากได้ต้นอะไรอีกก็เอาไป จะไปซื้อเค้าทำไม ของๆเราก็เยอะแยะ

ทั้งๆที่ผมก็ไม่ค่อยได้อุดหนุนแกเท่าไหร่ ส่วนมากจะไปซื้อปลากับอ้นเสียมากกว่า
แต่แกยังอุตสาห์ใช้คำว่า"เรา"กับผม น่าประทับใจตรงคำๆนี้เนี่ยแหละ [mo_007]

แต่อีกมุมหนึ่งผมก็เข้าใจคนอื่นๆด้วยนะ ที่อาจมีบางเรื่องที่ไม่พอใจแกหรือลูกจ้างแก
จะด้วยเหตุผลอะไรก็แล้วแต่ก็ถือว่าเป็นสิทธิ์ที่ทำได้ ง่ายที่สุดก็คือไม่ซื้อ ไม่คุย ไม่คบ จบๆกันไป ต่างคนต่างอยู่ [บ๊ะบาย]
แต่ถ้ายังคาใจเรื่องอะไรก็เคลียร์กันไปเป็นเรื่องๆ จะในที่ลับหรือที่แจ้งก็แล้วแต่
แต่การที่ไปเหน็บแนมกันในที่สาธารณะทางนู้นนิดทางนี้หน่อย ไม่จบสิ้น ผมว่ามันก็เป็นเรื่องน่าตลกอยู่สำหรับคนที่โตแล้ว jealous
แล้วคนไร้นามอย่างผมมีสิทธได้บ้างมั้ยอ่ะพี่ [on_026]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23/09/12, [22:13:14] โดย . : ไร้นาม : . »
Near ออฟไลน์
C1ub Event Staff
« ตอบ #177 เมื่อ: 23/09/12, [22:25:46] »

แล้วคนไร้นามอย่างผมมีสิทธได้บ้างมั้ยอ่ะพี่ [on_026]
เคยถามแกทีหลัง แกบอกว่าหน้าผมเหมือนนิชคุณ แกก็เลยสนับสนุนน่ะ [on_066]
Club Leader
« ตอบ #178 เมื่อ: 23/09/12, [22:55:01] »

เอาหมอแคระที่ลงขายมาให้ผมเด๋วก็มีสิทครับ [on_026] [on_026]เกี่ยวไหมเนี่ย
Club Leader
« ตอบ #179 เมื่อ: 23/09/12, [22:55:42] »

เคยถามแกทีหลัง แกบอกว่าหน้าผมเหมือนนิชคุณ แกก็เลยสนับสนุนน่ะ [on_066]

พูดเหมือนกันเลยแกบอกว่าโดมหน้าเหมือนผม
หน้า: 1 ... 4 5 6 7   ขึ้นบน
พิมพ์