Aqua.c1ub.net
*
  Sun 16/Jun/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนว่าสิงห์รันชูคัดเกรดได้เร็วกว่าพวกออรันดาไปครับ  (อ่าน 2048 ครั้ง)
ร้านเเบกเงินเเบกทอง ออฟไลน์
Club Brother
« เมื่อ: 05/07/10, [11:11:28] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ที่เพาะมา สิงห์ รันชู 1 นิ้วก็ขายกันได้เเล้ว หลังโค้งสวยโอเค หางโอเค ทรงโอเค คัดเกรดกันได้เเละ
เเต่ ออรันดา ขุนจน 3 นิ้วขึ้นถึงคัดเกรดได้ ขุนนานกว่า ออรันดาเล็กๆถ้าหางบานๆสวยๆก็คัดได้เลยเเต่เห็นไปน้อย
ยิ่งออรันดายักษ์เล็กๆไม่สวยเลยครับ ขุนไปโตถึงสวย
Birdtero ออฟไลน์
Club Follower
« ตอบ #1 เมื่อ: 05/07/10, [19:26:38] »

ที่เพาะมา สิงห์ รันชู 1 นิ้วก็ขายกันได้เเล้ว หลังโค้งสวยโอเค หางโอเค ทรงโอเค คัดเกรดกันได้เเละ
เเต่ ออรันดา ขุนจน 3 นิ้วขึ้นถึงคัดเกรดได้ ขุนนานกว่า ออรันดาเล็กๆถ้าหางบานๆสวยๆก็คัดได้เลยเเต่เห็นไปน้อย
ยิ่งออรันดายักษ์เล็กๆไม่สวยเลยครับ ขุนไปโตถึงสวย
036 เท่าที่เคยลองเพาะนะครับ จะคัดเรื่อยยๆตั้งแต่ออกจากไข่ได้สักพักจนโตหนะครับ

ไม่ค่อยมีใครเก็บทั้งหมดหลอกครับ ปลถ้าที่เยอะก็ไม่แน่ ้hahaha
Romio_rcn ออฟไลน์
Club Champion
« ตอบ #2 เมื่อ: 28/10/10, [14:05:07] »

เลี้ยงมาตั้งนานไม่เคยได้ลูกซักตัว  cryingrun cryingrun
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์