Aqua.c1ub.net
*
  Tue 04/Jun/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: โคมไฟที่ซื้อมาจากร้านเสีย  (อ่าน 1442 ครั้ง)
~ NoTe ~ ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 03/01/10, [16:57:54] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

พี่นนท์

เมื่อช่วงต้นเดือนที่แล้วผมโคมไฟ hopar  36w*2 มา 1 โคม แต่ตอนนี้หลอดมันเสียไป 1 หลอดแล้วแต่อีกหลอดมันยังติดอยู่ ไม่ทราบว่าที่ร้านมีหลอดขายหรือพอจะดูให้หรือเปล่าครับ  ถ้ามันเสียจริงๆแล้วต้องเปลี่ยนหลอดใหม่ก็บอกราคามาด้วยก็ได้ครับ
OoKabukioO ออฟไลน์
Moderator
« ตอบ #1 เมื่อ: 03/01/10, [22:56:29] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

พี่นนท์

เมื่อช่วงต้นเดือนที่แล้วผมโคมไฟ hopar  36w*2 มา 1 โคม แต่ตอนนี้หลอดมันเสียไป 1 หลอดแล้วแต่อีกหลอดมันยังติดอยู่ ไม่ทราบว่าที่ร้านมีหลอดขายหรือพอจะดูให้หรือเปล่าครับ  ถ้ามันเสียจริงๆแล้วต้องเปลี่ยนหลอดใหม่ก็บอกราคามาด้วยก็ได้ครับ

เอามาให้ผมดูที่ร้านก็ได้ครับ  [เย้ะ]
ส่วนหลอดที่ร้านมีขายครับ หลอด Hopar 36 w = 220 บาทครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์