c1ub.net ย้ายไปบ้านใหม่แล้วนะครับ สมาชิกเก่าสามารถใช้ username และ password เก่าล็อกอินได้เลย << คลิ๊กที่นี่เพื่อไปบ้านใหม่ >>
Aqua.c1ub.net
*
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
  Fri 21/Jul/2017
Loading
หน้า: 1 2 3 4 ... 43   ลงล่าง
พิมพ์
เมื่อขายสินค้าเรียบร้อยแล้ว กรุณากดปุ่ม ที่ด้านล่าง เพื่อปิดกระทู้ด้วยครับ
ผู้เขียน หัวข้อ: โปร เติมฟรีตลอดปี ดูดีตลอดชาติ กับ RIG  (อ่าน 148748 ครั้ง)
vinbitxp ออฟไลน์
Club Brother
vinbitxp vinbitxp เริ่มก้าวแรกสู่สังเวียน (You can't modify karma yet.)vinbitxp เริ่มก้าวแรกสู่สังเวียน (You can't modify karma yet.)
รังสิตอินดัสเทรียลแก๊ส รังสิต ปทุมธานี rungsitgas.wordpress.com

« เมื่อ: 02/12/09, [21:53:15] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

* DSCF0499.JPG (115.18 KB, 760x563 - ดู 22701 ครั้ง.)

ลายแทงแผนที่

ชุดถังคาร์บอนอ้วนเตี้ย มือหนึ่ง คำอธิบาย
ถังอ้วนเตี้ย3.4 kgเป็นถังมือหนึ่งไม่ได้ถ่านการใช้งานใดๆ เป็นถังพึ่งผลิตไม่ถึงปี แต่มีการtestถัง โดยมาตราฐานของโรงงานที่ผลิตออกมา สามารถตรวจสอบเดือนปีผลิตได้
หัว regurator 601เป็นรุ่น 601 ที่พัฒนาจากรุ่นเดิม โดยมีการทำให้ระบบภายในให้ดียิ่งขึ้น แน่นขึ้น และตัวนี้ได้แปลงหัวเป็น 6 MMโดยทำการเปลี่ยน และtestโดยโรงงาน โดยตรวจสอบก่อนใช้งาน
สายคาร์บอน PUอย่างดี 3m +สายซิลิโคน 50cm+ หัวเชื่อมระหว่างสาย สายคาร์บอนPUอย่างดี มีการตีตราบอกถึงความสมารถรับแรงดันไม่ว่าworkLoadหรือPeakLoad และ สายซิโคนเกรดดีเพื่อที่จะถอดใส่หัวดิฟได้ง่าย  
หัวดิฟ อย่างดี หัวดิฟตัวนี้คุณภาพคุ้มราคา สามารถทำให้ฟองละเอียดเป็นควันพร้อมจุ๊กอยากติดกระจกในตัว
ตัวปรับละเอียด ทองเหลืองอย่างดีหมดปัญหากับตัวปรับละเอียดเดิมๆที่ล็อกไม่ค่อยแน่น ปรับไม่ค่อยละเอียด เพราะตัวนี้ทั้งปรับได้ละเอียด + ไม่ต้องล็อกเพราะระบบแน่นในตัว
กันย้อน + นับฟองเกรดคุณภาพไตหวัน ให้ความแม่นยำ

ชุดถังคาร์บอนอ้วนเตี้ย มือหนึ่ง คำอธิบาย
ถังผอมสูง3.4 kgเป็นถังมือ2จากญี่ปุ่น แล้วเอามาทางเราจล้างสิ่งปฎิกูลในถังเช่นนํ้าสนิมต่างๆแบบโรงงาน และเอาไปtest   เมื่อ ผ่านการtest ของโรงงานโดย ซึ่งเราจะไม่ได้ใช้งาน     ต่างจากถังตามตลาดทั่วไปคือ มือสองจากญี่ปุ่นบางที่ ไม่ได้ตรวจสอบ ไม่ได้ล้างถัง  แล้ว ได้มีการใช้งานโดย ระยะหนึ่ง  ถึงจะเอามาขาย  
หัว regurator 601เป็นรุ่น 601 ที่พัฒนาจากรุ่นเดิม โดยมีการทำให้ระบบภายในให้ดียิ่งขึ้น แน่นขึ้น และตัวนี้ได้แปลงหัวเป็น 6 MMโดยทำการเปลี่ยน และtestโดยโรงงาน โดยตรวจสอบก่อนใช้งาน
สายคาร์บอน PUอย่างดี 3m +สายซิลิโคน 50cm+ หัวเชื่อมระหว่างสาย สายคาร์บอนPUอย่างดี มีการตีตราบอกถึงความสมารถรับแรงดันไม่ว่าworkLoadหรือPeakLoad และ สายซิโคนเกรดดีเพื่อที่จะถอดใส่หัวดิฟได้ง่าย  
หัวดิฟ อย่างดี หัวดิฟตัวนี้คุณภาพคุ้มราคา สามารถทำให้ฟองละเอียดเป็นควันพร้อมจุ๊กอยากติดกระจกในตัว
ตัวปรับละเอียด ทองเหลืองอย่างดีหมดปัญหากับตัวปรับละเอียดเดิมๆที่ล็อกไม่ค่อยแน่น ปรับไม่ค่อยละเอียด เพราะตัวนี้ทั้งปรับได้ละเอียด + ไม่ต้องล็อกเพราะระบบแน่นในตัว
กันย้อน + นับฟองเกรดคุณภาพไตหวัน ให้ความแม่นยำ
รูปอุปกรณ์ครับ
ตัวปรับละเอียดทองเหลือง ทึกทน+ล็อกสายได้ดีกว่า+ ปรับได้แม่นและละเอียดกว่า+ปรับแล้วไม่ตัองlockเพราะระบบข้างในแน่นมาก

หัวเรกแฮริสรุ่นปั้ม 501 อย่างดี แปลงใช้ 6 mm ได้

สายคาร์บอนอย่างดีครับ

หัว ใช้กับ เรก harris พอดี  เจ๋ง
http://aqua.c1ub.net/forum/index.php?topic=76234.0  เพราะใช้อยู่ ไม่มีปัญหาอย่างไร มีหัวเรกขายด้วยน่ะ ปิ๊งๆๆ

ถัง 3 โล ผอม สูง  เนื้อแก็ส max ฮึ๊ยยย
แคบหัวเพื่อป้องกันฝุ่นละออง ไม่รู้ว่าฝุ่นจะทำให้หัวดิฟตันเร็วรึเปล่าอ่ะ <--- เดา  งง
หลังอัดเสร็จแล้ว Evil01

โฆษณา 555  Get an Idea

เอามา test ตลาดถัง ญี่ปุ่นสถาพดี คุณภาพตามโรงงานอุตสาหกรรม  ส่ง JJ ได้ แถวปิ่นเกล้า Mad Man  PMมาได้ครับ

ส่งต่างจังหวัดด้วยครับ เก็บเงินปลายทางครับ

วะฮ่ะๆๆๆ วะฮ่ะๆๆๆ

สนใจติดต่อPM หรือโทรเบอร์โรงงานได้เลยครับ
รับอัดทุกถัง ทุกขนาด ถังอลู ถังเหล็ก  ทุกขนาด

ส่วนถังเวียนข้างนอก ขออนุญาติ Test ก่อน น่ะครับ
ส่วนถังที่Test แล้ว ขออนุญาติพ่นหรือติดสติกเกอร์โรงงานนะครับ
ถังของโรงงาน+ถังที่ผ่านการเทสแล้วมีสติกเกอร์ของโรงงานสามารถมาอัดได้ทันที
ราคาค่าอัดคิดเป็นกิโลกรัม
อนาคตสามารถไปเปลี่ยนได้ในสวนนะครับ
แต่ต้องเป็นถังที่ผ่านโรงงานแล้วเท่านั้น
ปล. ถังที่ไม่ผ่านการ Test คืนให้ครับ  แต่เก็บค่า Test นะครับ( เพื่อความปลอดภัยของตัวท่านเองครับ)

ค่า Test 100 ค่าเติมคิดเป็นกิโลครับ
เติมถัง3กิโลมาตราฐาน ราคา XX บาท (เฉพาะที่โรงงานนะครับ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/05/13, [00:07:34] โดย vinbitxp »
Like (+0) Bullshit! (-0)

Hawk ออฟไลน์
Hawk เริ่มก้าวแรกสู่สังเวียน Hawk เริ่มก้าวแรกสู่สังเวียน (You can't modify karma yet.)Hawk เริ่มก้าวแรกสู่สังเวียน (You can't modify karma yet.)
มออออ........

« ตอบ #1 เมื่อ: 02/12/09, [22:08:06] »

ถูกมากครับ  Get an Idea

One man's theology is another man's belly laugh.
    XD
vinbitxp เริ่มก้าวแรกสู่สังเวียน vinbitxp เริ่มก้าวแรกสู่สังเวียน (You can't modify karma yet.)vinbitxp เริ่มก้าวแรกสู่สังเวียน (You can't modify karma yet.)
รังสิตอินดัสเทรียลแก๊ส รังสิต ปทุมธานี rungsitgas.wordpress.com

« ตอบ #2 เมื่อ: 02/12/09, [22:13:52] »

ตอนนี้เหลือ ท่อเดียวแล้วครับ

~ NoTe ~ ออฟไลน์
Club Member
~ NoTe ~ เริ่มก้าวแรกสู่สังเวียน ~ NoTe ~ เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)
ไม่เคยไม่กล้า กล้มหน้าไม่เป็น

« ตอบ #3 เมื่อ: 02/12/09, [22:33:25] »

ขอสอบถามหน่อย

1 . คือพอดีสนใจถัง CO2 แบถังเหล็ก ทรงผอมสูง ขนาด 3 โล  มือ 1 พร้อมหัวเร๊ก
2 . และถ้าตอนนี้ยังมีของอยู่ผมจะขอจองก่อนมั้ยครับ แต่รอผมบวชและสึกมาก่อนนะครับ ประมาณวันที่ 15
3 . และเห็นบอกว่าถ้าอยู่แถวปิ่นเกล้า ให้ PM ไป คือผมอยู่แถวพุทธมณฑล สาย2 แต่มีรถของ บ. ผ่านปิ่นเกล้าประจำ ไม่ทราบว่าอยู่ช่วงใหนหรือครับ หรือถ้าจะสะดวกมาส่งให้ผมก็ได้ครับ
4 . ถ้ายังไงโทรคุยกับอีกที่ได้นะครับ 087-3604308 โน้ต

ขอบคุณครับ

ขายผลิตภัณฑ์เสริมอาหาร แอล-กลูต้าไธโอน  ช่วยปรับผิวขาว โทร. 087-3604308 , 087-3604309 คุณโน้ต 
paman ออฟไลน์
paman เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง paman กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว (You can't modify karma yet.)paman กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว (You can't modify karma yet.)paman กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว (You can't modify karma yet.)
เจ้าพ่อห้องเย็น

« ตอบ #4 เมื่อ: 02/12/09, [22:34:28] »

ของมีตลอดหรือป่าวครับ ถามเผื่ออนาคตจะซื้อครับ ตอนนี้ตู้ยังไม่เสดเลย (อยู่ต่างจังหวัดทำใจอย่างเดียวครับ ช้าสุดๆ)

ขายแผงไฟ+รับสั่งทำแผงไฟแล้วแต่ท่านลูกค้าจะสั่งสนใจกดเลย
http://aqua.c1ub.net/forum/index.php?topic=69879.0
vinbitxp กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว vinbitxp เริ่มก้าวแรกสู่สังเวียน (You can't modify karma yet.)vinbitxp เริ่มก้าวแรกสู่สังเวียน (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #5 เมื่อ: 02/12/09, [22:35:11] »

1 . คือพอดีสนใจถัง CO2 แบถังเหล็ก ทรงผอมสูง ขนาด 3 โล  มือ 1 พร้อมหัวเร๊ก
2 . และถ้าตอนนี้ยังมีของอยู่ผมจะขอจองก่อนมั้ยครับ แต่รอผมบวชและสึกมาก่อนนะครับ ประมาณวันที่ 15
3 . และเห็นบอกว่าถ้าอยู่แถวปิ่นเกล้า ให้ PM ไป คือผมอยู่แถวพุทธมณฑล สาย2 แต่มีรถของ บ. ผ่านปิ่นเกล้าประจำ ไม่ทราบว่าอยู่ช่วงใหนหรือครับ หรือถ้าจะสะดวกมาส่งให้ผมก็ได้ครับ
4 . ถ้ายังไงโทรคุยกับอีกที่ได้นะครับ 087-3604308 โน้ต

ขอบคุณครับ

2. งั้นของท่อผมจะเก็บไว้ท่อหนึ่งก่อนกับหัวเร็กชุดหนึ่ง ทันพอดีกับคุณศึกพอดีครับ  (ขอ อนุโมทนา ครับ ที่ได้บวช===>อยากบวชแต่ไม่ได้บวชเพราะงานเยอะ)<===นอกเรื่อง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02/12/09, [22:40:39] โดย vinbitxp »

vinbitxp เริ่มก้าวแรกสู่สังเวียน vinbitxp เริ่มก้าวแรกสู่สังเวียน (You can't modify karma yet.)vinbitxp เริ่มก้าวแรกสู่สังเวียน (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #6 เมื่อ: 02/12/09, [22:36:05] »

ของมีตลอดหรือป่าวครับ ถามเผื่ออนาคตจะซื้อครับ ตอนนี้ตู้ยังไม่เสดเลย (อยู่ต่างจังหวัดทำใจอย่างเดียวครับ ช้าสุดๆ)

พอมีครับ แต่ต้องสั่งก่อน เพราะของใน stock ใกล้หมดครับ

« ตอบ #7 เมื่อ: 02/12/09, [22:37:50] »

ขอบคุณครับ

ผมอยู่ ตรงบริเวณหน้า top ตลิ่งชัน ปากทางเข้าวัดชัยพฤษก ใกล้ กับอู๋ รถ เมย์ 57 ครับ

« ตอบ #8 เมื่อ: 02/12/09, [22:42:13] »

พอมีครับ แต่ต้องสั่งก่อน  เพราะ ของใน stock ใกล้หมดครับ
มีส่งวัสดุ ผ่านรถทัวร์ด้วยครับ

« ตอบ #9 เมื่อ: 02/12/09, [22:42:59] »

ยังเหลือท่อ หนึ่งอยู่น่ะครับ

เติม แก็ส  ราคาตํ่าสุดเพียง 25บาท ครับ
คุณ ~ NoTe ~
ซื้อท่อผมไป  พอแก็สหมดมาบ้านเพราะบ้านใกล้กันฝากผมเติมก็ได้ครับ ผมไปโรงงานทุกวัน อ่ะ

ไม่เกิน 24 ชม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02/12/09, [22:46:53] โดย vinbitxp »

narakdejung ออฟไลน์
Club Member
narakdejung เริ่มก้าวแรกสู่สังเวียน narakdejung เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #10 เมื่อ: 02/12/09, [22:48:07] »

ส่งสวนได้รึป่าวครับ แล้วราคาถังพร้อมหัวเรก เท่าไรครับ
★Artists★ ออฟไลน์
★Artists★ เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง ★Artists★ เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)
The Gunners FanClub

« ตอบ #11 เมื่อ: 02/12/09, [22:52:36] »

ส่งสวนได้รึป่าวครับ แล้วราคาถังพร้อมหัวเรก เท่าไรครับ

ถามด้วย เจ็บตูด

แกะนิทรา ออฟไลน์
Club Follower
แกะนิทรา เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง แกะนิทรา เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #12 เมื่อ: 02/12/09, [22:54:16] »

ยังเหลือท่อ หนึ่งอยู่น่ะครับ

เติม แก็ส  ราคาตํ่าสุดเพียง 25บาท ครับ
คุณ ~ NoTe ~
ซื้อท่อผมไป  พอแก็สหมดมาบ้านเพราะบ้านใกล้กันฝากผมเติมก็ได้ครับ ผมไปโรงงานทุกวัน อ่ะ

ไม่เกิน 24 ชม

กิโลล่ะ 25 เองรึครับ
vinbitxp เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง vinbitxp เริ่มก้าวแรกสู่สังเวียน (You can't modify karma yet.)vinbitxp เริ่มก้าวแรกสู่สังเวียน (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #13 เมื่อ: 02/12/09, [23:07:53] »

กิโลล่ะ 25 เองรึครับ

ครับ ในกรณี ที่ ทางเรามีการอัด co2อยู่ แล้วเราสามารถ ให้ท่อเล็กอัดแทรกได้ จึงได้ราคาถูก

แต่ในกรณี คือต้องรอว่ามีลูกค้าเจ้าอื่นนำท่อ คาร์บอนอัดไหมในวันนั้น (ซึ่งปกติจะอัด คาร์บอน เกือบทุกวัน) ----> อาจจะต้องรอ หรือไม่ก็ได้แล้วแต่ดวงครับ

ในกรณี ต้องการอย่างเร่งด่วน เราก็สามารถ เปิดอัดให้ได้ทันที แต่ ไม่ใช่กิโลละ 25บาทจะแพงกว่านั้น(คงไม่เกิน75 มั้งไม่แน่ใจ)   เพราะทางเราต้องรันระบบ คาร์บอนเหลวและปั้ม ซึ่งเสียค่าไฟฟ้าและมีการ loss ของคาร์บอนเหลวในแต่ละครั้งที่เปิดอัด ซึ่่ง ถ้าอัดจำนวนเยอะ พอยอมรับความสูยเสียได้ แต่ถ้าอัดท่อเดียวจึงต้องคิดราคาแพงกว่า 25บาท ครับ

มีลูกค้าในเวปขับรถมาอัดที่ โรงงานหลายหลายครับ ผมเองจำไม่ได้ว่าชื่อ id อะไร บางคนเสียกิโล ละ 25บาทเนื่องจากทางเราอัดคาร์บอนให้โรงงานที่เค้ามาฝากอัดอยู่ เราจะเอาคาร์บอนไปแทรกอัดต่อหลังอัดท่อนั้นๆเสร็จ ได้เลยโดยไม่ต้องรอนาน ไม่เกิน10-20 นาที
บางคนโดนมากกว่า 25 บาทนั้นเพราะต้องเปิดปั้มอัดในขณะที่ปิดปั้มไปแล้วครับ ก็อัดเร็วพอกันครับ

ตั่งฉ่าย ออฟไลน์
Club Member
ตั่งฉ่าย เริ่มก้าวแรกสู่สังเวียน ตั่งฉ่าย เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #14 เมื่อ: 02/12/09, [23:13:45] »

เอา1ถังครับกระผม 085-046-1348 ถ้ายังไง พรุ่งนี้ผมจะได้ผ่านช่วงตอน11โมง ถ้าจะไปรับจะสะดวกมั้ยครับ บ้านผมอยู่แถวๆผับ water bar  (ถนนกัลปพฤก)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02/12/09, [23:19:46] โดย ตั่งฉ่าย »

ชีวิตย่อมยึดติดกับปลาๆ ไม่ตกปลา ก็เลี้ยงปลา แต่ที่ตามมา คือเล่นรถ
vinbitxp เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง vinbitxp เริ่มก้าวแรกสู่สังเวียน (You can't modify karma yet.)vinbitxp เริ่มก้าวแรกสู่สังเวียน (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #15 เมื่อ: 02/12/09, [23:24:59] »

เอา1ถังครับกระผม 085-046-1348 ถ้ายังไง พรุ่งนี้ผมจะได้ผ่านช่วงตอน11โมง ถ้าจะไปรับจะสะดวกมั้ยครับ บ้านผมอยู่แถวๆผับ water bar  (ถนนกัลปพฤก)

ไม่สะดวกอ่ะครับ เมื้อกี้ดูแผนที่แล้ว เอางี้ไหมครับ เจอผมที่ JJ ไหมครับ ซักวันเสาร์ ได้ไหมอ่ะ

เพราะพรุ่งนี้ ผมไม่เค้าโรงงาน  เข้าอีกที่วันศุกร์อ่ะ

clubwolf ออฟไลน์
clubwolf เริ่มก้าวแรกสู่สังเวียน clubwolf เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #16 เมื่อ: 02/12/09, [23:42:48] »

โห อยากได้มักๆสิ้นปีจะมีของมะน้อ
ter ออฟไลน์
Club Member
ter เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง ter เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #17 เมื่อ: 02/12/09, [23:49:33] »

มีของมั้ยครับ ขอรับด้วย 1 ถัง แล้วสะดวกแถวเซ็นทรัลปิ่นเกล้ามั้ยครับ
ผมอยู่แถวเดอะมอลล์ท่าพระ ถ้าได้แถวนี้เลยจะยิ่งดี
สะดวกช่วงเสาร์-อาทิตย์
ถ้ามีของรบกวนโทรมา 086-560-3649 เต้อ

รับทำบัญชีและตรวจสอบบัญชี ติดต่อที่เบอร์ 089-811-9112
Tuns ออฟไลน์
Tuns เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง Tuns เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #18 เมื่อ: 03/12/09, [00:09:20] »

หัวเร็กราคาเท่าไหร่คับpmบอกหน่อยคับ

ขายรองเท้านำเข้า Red Wing http://aqua.c1ub.net/forum/index.php?topic=191489.0
อุปกรณ์ ตู้ไม้น้ำ http://aqua.c1ub.net/forum/index.php?topic=185646.msg2268698#msg2268698
Club Member
ตั่งฉ่าย เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง ตั่งฉ่าย เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #19 เมื่อ: 03/12/09, [07:33:48] »

โอเคครับ 1ถัง วันเสาร์งเดี๋ยวโทรไปกำหนดเวลากันครับ อ๊างงงงงงง อ๊างงงงงงง

ชีวิตย่อมยึดติดกับปลาๆ ไม่ตกปลา ก็เลี้ยงปลา แต่ที่ตามมา คือเล่นรถ

« ตอบ #20 เมื่อ: 03/12/09, [07:59:24] »

โห อยากได้มักๆสิ้นปีจะมีของมะน้อ

มีครับ ต้องสั่งจอง Killing Myself ครับ   ของล็อตนี้หมด ก็อีกประมาณ อีกอาทิตย์ ถึง 2 อาทิตย์ ต้อง ทำถังคาร์บอนครับ Evil01

เพราะลูกค้าจร ผมก็ขายถังคาร์บอน เยอะเหมือนกัน (พวกเล่นไม้นํ้า ปืน BB เป็นต้นครับ )
ที่โรงงานเหมือนกันครับ

« ตอบ #21 เมื่อ: 03/12/09, [08:05:26] »

เออ ของหมดล็อตอ่ะครับ

1) ตั่งฉ่าย

2) ~ NoTe ~

จองไว้แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03/12/09, [08:24:12] โดย vinbitxp »

« ตอบ #22 เมื่อ: 03/12/09, [08:23:22] »

เออ อยากบอกว่า แต่ละล็อต ราคาของไม่เท่ากันครับ
ครั้งนี้ ขายได้ราคาถูกเพราะ ผมไปซื้อ ถัง คาร์บอนงวดที่แล้ว ราคาถูกมากครับ (ประมาณขาลงของเหล็กอ่ะ) <---ไม่รู้เกียวเปล่า Correct!
ถ้าล็อตหน้าราคาเท่าไรอย่างไร  ง่า...ผมจะเขียนราคาบอกละกันครับ คงไม่เกิน 1500 มั้ง  Killing Myself

ใครจะเอา ถัง อย่างเดียว หรือเอาหัวเรก ชื่อไว้ก็ได้ครับ

ได้แล้ว จะ PM ไปบอกครับ จ๊วบบบบบ

« ตอบ #23 เมื่อ: 03/12/09, [08:34:37] »

ราคา ถังใหม่อยู่ราคา 1500 ครับ ผมขอประทานโทด ร้องไห้วิ่งหนี ครับ

อันที่้แล้วผมขายเท่าทุนไม่ก็ขาดทุนอ่ะ<----ล็อตของเก่าเลย อ่ะ แหยะ เจ็บตูด

โดนด่าซะเละ

ใครจะเอาลงชื่อไว้น่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03/12/09, [20:29:54] โดย vinbitxp »

~ NoTe ~ ออฟไลน์
Club Member
~ NoTe ~ เริ่มก้าวแรกสู่สังเวียน ~ NoTe ~ เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)
ไม่เคยไม่กล้า กล้มหน้าไม่เป็น

« ตอบ #24 เมื่อ: 03/12/09, [10:21:10] »

ผมอยู่ ตรงบริเวณหน้า top ตลิ่งชัน ปากทางเข้าวัดชัยพฤษก ใกล้ กับอู๋ รถ เมย์ 57 ครับ
เออ ของหมดล็อตอ่ะครับ

1) ตั่งฉ่าย

2) ~ NoTe ~

จองไว้แล้วครับ

ขอบคุณครับ ที่จองเก็บไว้ให้ผม

แต่ระหว่างที่ผมจะสึกนี้ก็ประมาณวันที่ 15 ถ้าคุณมีของตลอด ก็เอาของที่ล็อคไว้ให้ผมไปขายให้คนอื่นก่อนก็ได้ครับ คุณจะได้ไม่เสียลูกค้า

และอีกอย่างถ้าวันที่ 15 ผมสึกมาแล้วแต่ถ้าคุณยังมีของเหลืออีกเดี่ยวผมโทรหาคุณก็ได้ บ้านไกล้แค่นี้ขับรถไป 10 นาทีก็ถึงแล้ว

ขอบคุณครับ

ขายผลิตภัณฑ์เสริมอาหาร แอล-กลูต้าไธโอน  ช่วยปรับผิวขาว โทร. 087-3604308 , 087-3604309 คุณโน้ต 
Club Member
ตั่งฉ่าย เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง ตั่งฉ่าย เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #25 เมื่อ: 03/12/09, [20:29:57] »

ขอบคุณครับที่เก็บไว้ให้ งั้น พี่ช่วยยิงเบอรืเข้าเครื่องผมได้ป่ะ จะได้โทรกลับไปหา นัดหมาย สถานที่ที่จะไปเอาอ่ะครับ เพราะถ้าพี่วิ่งๆอยู่แถวฝั่งธนก็ยังดีเพราะผมจะได้ไม่ต้องวิ่งไปเอาถึงjj เพราะไกลบ้านเหมือนกัน ขอบพระคุณมากครับ  089-795-2030 อ๊อดครับ   อ๊างงงงงงง อ๊างงงงงงง

ป.ล. ใจจริงอยากไปเอาวันนี้ด้วยซ้ำ วัยรุ่นจายร้อนนนนนนน ก๊ากกก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03/12/09, [20:32:23] โดย ตั่งฉ่าย »

Club Member

« ตอบ #26 เมื่อ: 03/12/09, [20:44:22] »

อุ๊ย  ขอโทษด้วยครับพี่ เอาเบอร์นี้ไปแทนครับ 085-046-1348 ขอโทษทีครับ พอดีเบอร์นั้นอยู่กับแฟน พี่โทรมาเลยก้ได้ รอรับสายอยู่น่ะครับบบบบบ

LAZERISM ออฟไลน์
Club Member
LAZERISM เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง LAZERISM เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #27 เมื่อ: 03/12/09, [21:38:03] »

อุ๊ย  ขอโทษด้วยครับพี่ เอาเบอร์นี้ไปแทนครับ 085-046-1348 ขอโทษทีครับ พอดีเบอร์นั้นอยู่กับแฟน พี่โทรมาเลยก้ได้ รอรับสายอยู่น่ะครับบบบบบ

ได้โอกาสแล้วครับ จัดการ  Correct!

« ตอบ #28 เมื่อ: 03/12/09, [22:22:24] »

ได้โอกาสแล้วครับ จัดการ  Correct!

อย่าเลย ผิดศีลข้อ 3  เรามีชีวิตไม่กี่ปี แลกกับตกนรก 1แสนปี<-- พระบอกมา

เป็นการลงทุนไม่คุ้มกันหรอก

ลูกปลาน้อย ออฟไลน์
Club Member
ลูกปลาน้อย เริ่มก้าวแรกสู่สังเวียน ลูกปลาน้อย เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)
สบายดี ทุ่งสง

« ตอบ #29 เมื่อ: 04/12/09, [10:01:47] »

ปิ๊งๆๆ ปิ๊งๆๆ ปิ๊งๆๆ
หามานานละ สนใจครับๆ
 ติดต่อกลับด้วยครับ pm

ห่าง ไกล ความ เจริญ
หน้า: 1 2 3 4 ... 43   ขึ้นบน
พิมพ์