Aqua.c1ub.net
*
  Thu 25/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มาดูกุ้งของผมบ้างครับ  (อ่าน 2697 ครั้ง)
top1155 ออฟไลน์
Club Veteran
« เมื่อ: 18/10/09, [23:42:34] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

เปิดตัวด้วยกุ้งบลูลอปส์เตอร์ครับ ตัวนี้ครับที่ก้ามหักปลาย cryingrunแต่ผมก็รักมันเสมอนะ lau01

ต่อด้วยเจ้าสโนว์ครับ ตัวนี้น้องผมชอบที่สู๊ดดด~~! hawaii

ขี้กำลังแตก n032

นี่ไบร์ทครับ ทุกคนชอบมันหมด asspainนิสัยหาเรื่องด้วย ศัตรูแท้ๆของเจ้าบลูลิปส์เตอร์ครับ [เอ๊ะ!!!]ตอนนี้กำลังเข้าคราบ [แคะขี้มูก]

อีกตัวครับ ก้ามบะเอ็ก!! Correct!

บลูลอปส์ต่อครับ ผมชอบมากมายตัวนี้ [เจ๋ง]

สโนว์อีกรอบครับ เห็นคนชอบสโนว์กันเยอะพอสมควร hawaii

หนึ่งเดียวในตู้เขาไม่ใช่แต่ใครก็ยังใช่เขา ปลาอะโรวาน่าครับ [ฮึ๊ยยย]

ไวใช่เล่น asspain

กุ้งผมห..หาย sho01

ดูมันขี้ต่อ 036

อันนี้หินแคลเซี่ยมเปลือกแข็งครับ lau01

อันนี้แคลเซี่ยมลอกคราบ idea1

เจอเจ้าบลูละ hide2

เอ้า!มาให้อาหารปลาบ้าง 036

โครกคราก~~! evi01

กลืนดังเอื๊อก~~! asspain

ไม่แบ่งให้กุ้งมั่ง fire1

สภาพตู้โดยรวมครับ emb01

จบด้วยอัลเลนี่กำลังแอบครับ หมดละคร้าบบ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18/10/09, [23:44:11] โดย top1155 »
Y433Y Y1PPEE ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #1 เมื่อ: 18/10/09, [23:47:59] »

หลากหลายสายพันธุ์รวมกัน เจ๋งไปเลยครับ [เจ๋ง]
ชอบบลูล็อบส์หน้าตามันโหดดี
« ตอบ #2 เมื่อ: 18/10/09, [23:51:56] »

หลากหลายสายพันธุ์รวมกัน เจ๋งไปเลยครับ [เจ๋ง]
ชอบบลูล็อบส์หน้าตามันโหดดี
โหดตรงไหนครับไม่เข้าใจ ้hahahaแต่อยากให้ก้ามใหญ่ๆอ่ะ suicide
fujinken ออฟไลน์
« ตอบ #3 เมื่อ: 18/10/09, [23:52:56] »

สักวันเราจะรวมร่างกัน n032
« ตอบ #4 เมื่อ: 18/10/09, [23:55:17] »

สักวันเราจะรวมร่างกัน n032
อย่าพูดเป็นลางสิครับ asspain
ณัฐ Yabby House ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #5 เมื่อ: 19/10/09, [00:16:39] »

สวยดีค่ะ แต่สงสัยค่ะ เจ้าบลูล็อป ตัวใหญ่กว่าเพื่อนรึเปล่าคะ  แล้วอยู่รวมกับเจ้าสาย P ด้วยรึเปล่า
luefe99 ออฟไลน์
Club Follower
« ตอบ #6 เมื่อ: 19/10/09, [01:53:38] »

ปลาไม่จับกุ้งกินหรือนั่น

สงสัยกลัวโดนหนีบปากอิอิ
[P]-Kuno ออฟไลน์
« ตอบ #7 เมื่อ: 19/10/09, [02:04:40] »

ลอกคราบละงานเข้า
« ตอบ #8 เมื่อ: 19/10/09, [10:59:13] »

ปลาไม่จับกุ้งกินหรือนั่น

สงสัยกลัวโดนหนีบปากอิอิ
ถูกต้องนะครับบบ Correct!มันกลัวจริงๆนะ ไม่เคยเห็นมันตอดกุ้งเลย lau01โดนไล่ตลอด asspain
ลอกคราบละงานเข้า
ผมแยกไว้ต่างหากแล้วครับ เพิ่งลอกเสร็จวันนี้เอง [เจ๋ง]
« ตอบ #9 เมื่อ: 19/10/09, [11:00:49] »

สวยดีค่ะ แต่สงสัยค่ะ เจ้าบลูล็อป ตัวใหญ่กว่าเพื่อนรึเปล่าคะ  แล้วอยู่รวมกับเจ้าสาย P ด้วยรึเปล่า

รวมครับ แต่บลูลอปส์มันกล้าๆกลัวๆอ่ะตอนแรกนี่โหดมากมายลอกเสร็จนิสัยเปลี่ยนเลย 036
คุณพ่อน้องแพท ออฟไลน์
« ตอบ #10 เมื่อ: 19/10/09, [11:04:38] »

ดูจากการจัดสถานที่เลี้ยงแบบนี้ ...

ท่านกล้าหาญมากนะขอรับ ... เหมือนจัดโต๊ะจีน ไว้รอเลี้ยง เจ้าอโรฯ เลยหนา

ยังงัย ก็ ให้อาการ อโรฯ กินอิ่มๆ ไว้ก่อนนะครับ ... เห็ฯมาแล้วว่า ... หายไปเลยในการโฉบครั้งเดียวครับ
« ตอบ #11 เมื่อ: 19/10/09, [11:45:21] »

ดูจากการจัดสถานที่เลี้ยงแบบนี้ ...

ท่านกล้าหาญมากนะขอรับ ... เหมือนจัดโต๊ะจีน ไว้รอเลี้ยง เจ้าอโรฯ เลยหนา

ยังงัย ก็ ให้อาการ อโรฯ กินอิ่มๆ ไว้ก่อนนะครับ ... เห็ฯมาแล้วว่า ... หายไปเลยในการโฉบครั้งเดียวครับ
ก็ให้อะโรอิ่มๆอยู่ครับ หนอนแดงแช่งแข็งมื้อละสามก้อนแน่ะ n032พี่พูดเหมือนกับผมเลี้ยงกุ้งฝอยรวมกับอะโรเลยอ่ะ n032 เดี๋ยวถ้ามันโตผมค่อยแยกที่หลัง
คุณพ่อน้องแพท ออฟไลน์
« ตอบ #12 เมื่อ: 19/10/09, [12:17:07] »

ก็ให้อะโรอิ่มๆอยู่ครับ หนอนแดงแช่งแข็งมื้อละสามก้อนแน่ะ n032พี่พูดเหมือนกับผมเลี้ยงกุ้งฝอยรวมกับอะโรเลยอ่ะ n032 เดี๋ยวถ้ามันโตผมค่อยแยกที่หลัง

อโรฯ มันไว และ ก็ ฟันคมมากมาก หนา ... ไม่อยากให้ สูญเสียนะครับ เสียดาย  asspain
« ตอบ #13 เมื่อ: 19/10/09, [20:18:36] »

อโรฯ มันไว และ ก็ ฟันคมมากมาก หนา ... ไม่อยากให้ สูญเสียนะครับ เสียดาย  asspain
ผมจะระวังไว้ครับ ขอบคุณที่เป็นห่วง beg1แต่กุ้งมันก็ป้องกันตัวเป็นนะครับ [เขิลลลล]แต่ผมก็จะระวังไว้อยู่ดีครับ hawaii
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์