Aqua.c1ub.net
*
  Sat 20/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ซื้อมอสพันหินจากร้านมานานมากแล้วคร้าบบ ตอนนี้หลุดแล้วครับ เยอะเว่อร์อะครับ อิอิ  (อ่าน 2417 ครั้ง)
TEOS! ออฟไลน์
Club Follower
« เมื่อ: 28/06/09, [22:53:50] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

คือ ผมเข้าใจมาตลอดว่า มอสที่ผมมีนั้นเป็น spiky แต่ว่า ที่หินมัน anchor moss อะครับ อยากรู้ว่า ถ้าพี่ติดป้ายไว้อย่างนี้ มันก้เป็นอย่างป้ายใช่ไหมคร้าบบ อิอิ จาได้เข้าใจซะใหม่คร้าบบ 

ตอนนี้ยังไม่ได้พันใหม่เลยครับ แหะๆ

ไว้มีโอกาสเหมาะๆ จะเข้าไปแวะที่ร้านนะคร้าบ
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์