Aqua.c1ub.net
*
  Thu 25/Apr/2024
หน้า: 1 2 3   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: (สาวกปีศาจแดง) หน้า 3-4 ( 1 )  (อ่าน 12823 ครั้ง)
TEE SKY ออฟไลน์
Club Follower
« ตอบ #60 เมื่อ: 31/07/09, [15:09:17] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

deepkiss

และสกายไม่ลืมนำภาพที่น้ารักของน้อง ๆ สาวกปีศาจแดงมาให้ชมเพิ่มเติม  

เริ่มจากตัวนี้เป็นบลูล็อบ  เพิ่งถอยมาใหม่ ครับ ยังไม่ได้ตั้งชื่อน้องเค้าเลย  แต่ก่อนที่จะได้มาได้เห็นพ่อ-แม่พันธุ์ของน้องเค้าสวยงามมากๆเลยครับ ร้านประจำของผมที่สวนตัวให่ญเข้มทั้งสองตัวเลยครับ  แต่ที่มีอยู่ที่บ้านสกาย จะเป็นสีฟ้าสดทุกตัว กะจะได้สายพันธุ์ สีน้ำเงิน ม่วง เข้ม ไว้ซักตัว เลยได้มาเป็นสมาชิกใหม่ในสาวกปีศาจแดง

ขออภัยครับมีงานเข้าด่วน ! ไว้พบกันใหม่ครั้งต่อไปครับจะเอารูปมาฝากเยอะๆเลย 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31/07/09, [15:43:52] โดย tee sky »
Dyckia (พี่ป้อง) ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #61 เมื่อ: 31/07/09, [15:17:55] »

n032 เสียใจด้วยจริงๆ ครับ ยังดีที่ไม่เกิดเหตุไฟฟืนไหม้บ้าน

ก็ขอให้เค้าไปดี และคุณสกายได้คลายความเศร้ามาดูแลสมาชิกใหม่
กุ้งตัวน้อยๆ น่าหมำคับแง่มๆ ออฟไลน์
« ตอบ #62 เมื่อ: 31/07/09, [16:03:33] »

ไว้อาลัย100วันนะนายจ๋า suicide แต่กระรอกน่าร๊ากกกง่า [เย้ะ]
salbarbier ออฟไลน์
« ตอบ #63 เมื่อ: 31/07/09, [18:40:16] »

sho01

เสียใจด้วยครับ ไอ้พวกอุปกรณ์พวกนี้

มันชอบเสียตอนเราไม่รู้ประจำเลย
« ตอบ #64 เมื่อ: 31/07/09, [22:13:40] »

ขอบคุณมากนะครับที่เข้ามาเยี่ยมชมกัน

สกายกลับมาแล้ว  [เจ๋ง]

และสกายไม่ลืมนำภาพที่น้ารักของน้อง ๆ สาวกปีศาจแดงมาให้ชมเพิ่มเติมนะครับ 

เริ่มจากตัวนี้เป็นบลูล็อบ  เพิ่งถอยมาใหม่ ครับ ยังไม่ได้ตั้งชื่อน้องเค้าเลย  แต่ก่อนที่จะได้มาได้เห็นพ่อ-แม่พันธุ์ของน้องเค้าสวยงามมากๆเลยครับ ร้านประจำของผมที่สวน ขอโทษด้วยนะครับผู้ชมผมลืมถ่ายรูปร้านมาให้ดูด้วยต้องขออภัย ครั้งหน้าจะถ่ายมาให้ว่าร้านอยู่ที่ใหนครับ พ่อ-แม่พันธุ์ตัวให่ญเข้มทั้งสองตัวเลยครับ  แต่ที่มีอยู่ที่บ้านสกาย จะเป็นสีฟ้าสดทุกตัว กะจะได้สายพันธุ์ สีน้ำเงิน ม่วง เข้ม ไว้ซักตัว เลยได้มาเป็นสมาชิกใหม่ในสาวกปีศาจแดง

และนี้คือ พ่อพันธุ์สวยมากเลยครับของสกายที่บ้านว่าตัวโตแล้วนะครับ 7 นิ้วได้ แต่พอเจอตัวนี้แล้ว 9 นิ้วได้ และตัวโตอีก
สกายได้ถามราคาแล้วนะครับ  ถูกมากๆ เลย 800 บาท

ขอโทษด้วยที่ไม่ค่อยชัดครับ เป็นกล้องมือถือ

และอัพน้องๆที่บ้านมาให้ดูเพิ่มเติมนะครับ (สาวกปีศาจแดง )

ตรวจสอบสุขภาพกันหน่อย

และเจ้าทีเด็ดของผมอีกตัวหลังลอกคลาบผ่าน เปลือกแข็งแล้วและกินจุมากเลยครับ

ขอคำแนะนำและติชมด้วยครับผม  ( ไว้พบกันครั้งต่อไปพบกลับ เร้ด เดวิลส์ จะกลับมาอีกครั้ง )  [เจ๋ง]

« ตอบ #65 เมื่อ: 06/08/09, [16:13:15] »

สาวกปีศาจเเดงมารายงานตัวเล้ว !555  Correct!
fujinken ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #66 เมื่อ: 06/08/09, [22:56:46] »

สโนว์ขาวมั่กๆ
« ตอบ #67 เมื่อ: 14/08/09, [19:27:20] »

สโนว์ขาวมั่กๆ

[เจ๋ง] ตอนนี้ เจ้าทีเด็ด โตเเป็นหนุ่มเต็มตัวซะที่เดี๋ยวอัพตอนโตว่ามีการเปลี่ยนแปลงไปมากน้อยแค่ไหนแล้ว ขาวใสครับ!  [ปิ๊งๆๆ]

หลังจากวันนี้เพิ่งลอกคราบผ่านครั้งใหม่รอแข็งแรงเดี๋ยวอัพมาฝากครับ
« ตอบ #68 เมื่อ: 01/09/09, [16:12:57] »

deepkiss  ตอนนี้มีเพื่อนๆในกะทู้ รับไปอุปการะต่อแล้ว น้องกุ้งสาย P เหลืออยู่ที่บ้านไม่กี่ตัวแล้ว เพราะตอนนี้มุ่งมั่นที่จะเอาดีทางด้านสาย C  [เจ๋ง] เพราะหลงไหลในสายนี้เอามากๆ ครับ  deepkiss  และเสาร์นี้ ก้อมีเพื่อนๆในกระทู้ที่จะรับไปอีก 1 คู่ เจ๋มๆทั้งนั้นครับ  [เจ๋ง] 
1 スカイ。 ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #69 เมื่อ: 04/09/09, [16:32:18] »

deepkiss  ตอนนี้มีเพื่อนๆในกะทู้ รับไปอุปการะต่อแล้ว น้องกุ้งสาย P เหลืออยู่ที่บ้านไม่กี่ตัวแล้ว เพราะตอนนี้มุ่งมั่นที่จะเอาดีทางด้านสาย C  [เจ๋ง] เพราะหลงไหลในสายนี้เอามากๆ ครับ  deepkiss  และเสาร์นี้ ก้อมีเพื่อนๆในกระทู้ที่จะรับไปอีก 1 คู่ เจ๋มๆทั้งนั้นครับ  [เจ๋ง] 

deepkiss  มือใหม่หัดเลี้ยงขออุปการะสักคู่ได้หรือเปล่าค่ะ คุณ....สกาย  [ปิ๊งๆๆ]
TooNzZa ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #70 เมื่อ: 06/09/09, [21:02:40] »

ปีศาจแดง จงเจรืญ!!!!!!

ผมก็เปงสาวกเหมือนกัน

« ตอบ #71 เมื่อ: 07/09/09, [18:25:14] »

deepkiss  มือใหม่หัดเลี้ยงขออุปการะสักคู่ได้หรือเปล่าค่ะ คุณ....สกาย  [ปิ๊งๆๆ]
[/quote deepkiss

ตอนนี้หมดแล้วครับสาย p ตอนนี้เอาดีทางด้านสาย c  อย่างเต็มตัวแล้วครับ   [ปิ๊งๆๆ]
1 スカイ。 ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #72 เมื่อ: 07/09/09, [19:00:51] »

[/quote deepkiss

ตอนนี้หมดแล้วครับสาย p ตอนนี้เอาดีทางด้านสาย c  อย่างเต็มตัวแล้วครับ   [ปิ๊งๆๆ]

suicide เสียดายจัง
หน้า: 1 2 3   ขึ้นบน
พิมพ์