Aqua.c1ub.net
*
  Tue 04/Jun/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเลี้ยงแล้วเป็นแบบนี้บ้างคับ  (อ่าน 2071 ครั้ง)
ⓦⓔⓔⓩⓔⓡ ออฟไลน์
Club Brother
« เมื่อ: 02/06/09, [11:17:49] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

มีใครเลี้ยงกุ้งแล้วเป็นเหมือนผมบ้างป่าวคับ ไม่ค่อยเห็นแบบนี้เลยเหรอว่าแอบซุ่มๆกันอยู่ เลี้ยงไปเลี้ยงมาไม่รู้ เกิดกลายมาเป็นงี้ได้ไง พอดีตัวแม่มันขึ้นสวรรค์ไปหมดแล้ว suicide แต่ลูกออกมาทำไมยังกะเสือ  อีกตัวยังกะเชอรี่  ยังมีอีกหลายตัว แต่ยังไม่โตเท่านี้เห็นมันแปลกๆดีเลยมาลองถามดู เผื่อจะมีคนเป็นเหมือนผมมั่ง  shock1

อยากจะเลี้ยงให้มันขาวเหมือนคนอื่นแต่ทำไมกลายเป็นแบบนี้

แต่ผมว่ามันก็สวยดีนะ สวยแบบแปลกๆดี  [ไอ้แว่น]
(^X^) Sama-bat ออฟไลน์
Club Follower
« ตอบ #1 เมื่อ: 02/06/09, [12:49:05] »

ผมชอบนะ จำได้ง่ายดีด้วย idea1
00คิงคอง00 ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #2 เมื่อ: 02/06/09, [13:08:58] »

ตัวสุดท้าย เป็นคริสตัล เรด  อะครับ

ชอบมากๆๆ เลย

emb01
Aries .... ออฟไลน์
Hot Member
« ตอบ #3 เมื่อ: 02/06/09, [14:27:46] »

อยากได้ตัวล่างเทห์ดีขายป่ะ อย่าแพงนะไม่มีตังค์   asspain
Longhairguy ออฟไลน์
Shrimp Admin
« ตอบ #4 เมื่อ: 02/06/09, [14:40:42] »

พ่อ-แม่ มันเป็นเกรดใหนครับ ดูเหมือนว่ามันจะย้อนกลับเป็นเกรดล่างไปเลยนะ

แต่จริงๆแล้วสวยมากอะ จะขายบอก [ปิ๊งๆๆ]
ⓦⓔⓔⓩⓔⓡ ออฟไลน์
« ตอบ #5 เมื่อ: 02/06/09, [15:07:17] »

อยากได้ตัวล่างเทห์ดีขายป่ะ อย่าแพงนะไม่มีตังค์   asspain

ยังไม่เคยขายเลยคับซื้อย่างเดียวบ้านไกลด้วยคับ ถ้าอยู่ใกล้ๆจะไปขอแลกซะหน่อย ตัวผู้ขึ้นสววรค์ หมดแล้ว เซ็งจิงๆ

พ่อ-แม่ มันเป็นเกรดใหนครับ ดูเหมือนว่ามันจะย้อนกลับเป็นเกรดล่างไปเลยนะ

แต่จริงๆแล้วสวยมากอะ จะขายบอก [ปิ๊งๆๆ]

ตัวพ่อมันก็โอเคนะคับ วีข้าง นึงก็ไม่ถึงกับขี้เหล่  ผมก็เลี้ยงอยู่ตุ้ข้างล่าง ออกลูกมาก็ช้อนไปไว้ในตู้บนมีปลาปนๆกัน เพราะเจ้า โตเร็วยังกะ อะไร สงสัยเหมือนกันทำไมมันโตเร็วจัง ทั้งที่ข้างล่าง เลี้ยงกุ้งอย่างเดียว แถมข้างบนไม่คอ่ยให้อาหารกุ้งด้วยปลาซัดหมด  ข้างล่างไม่ค่อยโตเลย แถมตัวผู้ ตายเรียบ  ตอนนี้ไม่หื่นเลยกุ้ง  ตอนนี้กำลังว่าจะหาซื้อตัวผู้ ใหม่ แต่จนจิงๆช่วงนี้  n032 พวกนีนี่ซัดน้ำประปาอย่างเดียวเลย สงสัยสีมันหายไปกับประปาแหงๆ [ไอ้แว่น]
คุณลุงปลา ออฟไลน์
« ตอบ #6 เมื่อ: 02/06/09, [19:53:35] »

กลับสู่จุดเริ่มต้น [ปิ๊งๆๆ]

อยากได้ตัวล่างจัง
อินดี้ ออฟไลน์
Club Follower
« ตอบ #7 เมื่อ: 02/06/09, [21:01:28] »

[เจ๋ง]
แต่ก้สวยไปอีกแบบนะครับ
zamejima ออฟไลน์
« ตอบ #8 เมื่อ: 04/06/09, [19:14:09] »

มีทั้ง B และ C เลย
Noum ME 34 (Aqua Office) ออฟไลน์
Sponsor
« ตอบ #9 เมื่อ: 04/06/09, [23:20:21] »

hide2 ซื้อมาเท่าไรเนี้ย
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์