Aqua.c1ub.net
*
  Thu 25/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จำหน่ายหนังสือ Thailand Crayfish Magazine ที่นี่ครับ  (อ่าน 2172 ครั้ง)
ป๊ะป๋าดุ๊กดิ๊ก&น้องดริว&น้องดรีม ออฟไลน์
Shrimp Admin
« เมื่อ: 19/03/17, [09:00:22] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

นิตยสาร Thailand Crayfish Magazine เปิดให้จองหนังสือ ได้แล้วนะครับ รายละเอียดตามรูปภาพครับ กำหนดการหนังสือ จะออกประมาณช่วงประมาณต้นเดือนเมษายนครับ พี่ๆน้องๆ ท่านใด สนใจ ก็สามารถจะติดต่อสั่งซื้อได้ ตามรายละเอียดดังภาพนะครับ

*** พ่อค้า - แม่ค้า ท่านใด ต้องการหนังสือไปจำหน่ายที่ร้าน ทางทีมงานจัดทำหนังสือ ก็มีราคาพิเศษให้นะครับ ติดต่อได้ใน Inbox ของแฟนเพจได้เลยครับ

*** ทางทีมงานจัดทำหนังสือ ยังเปิดรับ หน้าโฆษณา สำหรับฟาร์มต่างๆ ที่ต้องการลงโฆษณา ในราคาเพื่อนเต่า ( มิตร - ตะ - พาบ ) นะครับ สนใจก็ติดต่อได้ครับ สำหรับพี่น้อง ฯ คนทำฟาร์ม ที่ต้องการประชาสัมพันธ์ฟาร์ม ให้เป็นที่รู้จักมากยิ่งขึ้นครับ

------------------------------------------------------------

สำหรับพี่ๆน้องๆ ที่สนใจ รบกวนโอนเงิน ตามเลขบัญชีดังกล่าว ตามรูป และ หลังจากโอนเรียบร้อยแล้ว  ก็แจ้งชื่อ ที่อยู่ และภาพสลิป ใน inbox ของเพจ ได้เลยครับ

https://www.facebook.com/ThailandCrayfishMagazine/?fref=ts

------------------------------------------------------------

หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์