Aqua.c1ub.net
*
  Fri 19/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามพี่ๆน้องๆหน่อยนะครับ*****  (อ่าน 1876 ครั้ง)
twentedz ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 06/03/17, [22:08:09] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

รบกวนถามพี่ๆน้องๆหน่อยนะครับ
พอดีผมอยากทราบว่า ปะการัง กับ ดอกไม้ทะเลนี้ คืออันเดียวกันรึป่าวครับ
ถ้าไม่เหมือนกัน มีความแตกต่างกันอย่างไรครับ

ปล. ผมอยากทราบเพื่อไปทำโครงการอะครับ

ถ้าผิดพลาดประการใด ขออภัย ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
Panuruk ออฟไลน์
Club Veteran
« ตอบ #1 เมื่อ: 17/03/17, [02:34:43] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ผมเข้าใจว่า  ดอกไม้ทะเลเป็นปะการังชนิดนึงครับ  ซึ่งน่าจะหมายถึง  แอนนิโมนต่างๆที่ปลาการ์ตูนชอบเล่น
ใครรู้ช่วยตอบทีครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์