Aqua.c1ub.net
*
  Fri 19/Apr/2024
หน้า: 1 2   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ระวังคนขายกุ้งสองเบอร์นี้ 0949734550 / 0624043738 ส่อเจตนาที่ไม่ดีเรื่องกุ้งก้าม  (อ่าน 8658 ครั้ง)
Nantina2728 ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #30 เมื่อ: 15/10/16, [10:48:39] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

แล้วรุปนี้รุปของมึงเอง ไลน์ใครครับ ลุกค้ามึงไลน์คุยกับใคร รุปนี้ถึงมาอยุ่กับมึง กระบือคงเรียกมึงพี่ละ มีคนไปอวยมึงในไลน์คนอื่น

555 แล้วไปได้รุปมาไง ลุกค้ามึงอวยมึงแต่คุยกับคนอื่น แล้วส่งรุปที่เขาอวยมึงส่งมาให้มึงด้วย 5555 มึงไป รพ เถอะกูว่านะ ไอ้

น้องโง่ให้มันน้อยๆหน่อย แหม่เอาไลน์สร้างเอง มาอวยตัวเอง ก๊ากๆ

ป่าวหรอกกุจะดูว่ามุงจะใส่ความว่าอะไรมาอีกไงกุเลยลงแค่นี้[ทำเหมือนอย่างกะมึงเคยทำเลยนะนี่ไม่บอกไม่รู้นะ]
Club Member
« ตอบ #31 เมื่อ: 15/10/16, [10:53:14] »

แล้วอีกอย่างนะ ผมบอกคุณแล้ว ผมไม่เคยนัดละตกลงกะคุณ ผมบอกคุณว่าจะส่ง
 แล้วอีกอย่างหาว่าผมสมัครไอดีใหม่มาอวย
สงสัยคุณเคยทำใช่ป่ะเลยรู้ดี
จบไม่ได้ก้อบอกแล้วเจอ สน. โรงพัก แต่เรื่องรูปอะผมไม่จบแน่นอน แจ้งความละ เบอร์คุณ ผมเช็คได้
0830052074 ง่ายๆ หรือว่ามีซิมเยอะละเอาไว้หลอกลูกค้าหรือป่าว เวลาจะเห่าอะไรย้อนกลับไปดูด้วยนะว่าเข้าตัวหรือป่าว 5555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15/10/16, [11:45:39] โดย Nantina2728 »
Club Member
« ตอบ #32 เมื่อ: 15/10/16, [11:09:44] »

ที่เปลี่ยนแปลงเพราะขายได้แล้ว เลยลบขอความออกหมดและ ล็อค เพื่อไม่ให้แอดลายมาอีก เพราะของไม่มีส่งแล้ว
ละอันนี้รูปที่ลูกค้าคนที่มาคอมเม้นละคุณหาว่าผมปลอมไอดีมาอวย[ดูวันที่ด้วยนะ]
Club Member
« ตอบ #33 เมื่อ: 15/10/16, [11:19:02] »

มาดูกันตั้งแต่ต้นเลย ว่าผมคุยไลน์กับมันยังไง ไม่มีตัดต่อ

ผมยังบอกเลยว่าถ้าราคานี้ไม่ได้ไม่เป็นไร กูเบื่อเหมือนกันนะที่เวลาจะซื้อขายอะไรต้องมานั่งเก้บหลักฐานแบบนี้ทำไมไม่ทำให้

มันง่ายว่ะนัดซื้อ ซื้อ นัด ขาย ขาย จบ ง่ายๆ ราคาไม่ได้ไม่ต้องขาย  ที่ต้องเก้บแบบนี้ไว้เพราะโลกนี้ยังมีคนแบบมึงอยู่ไง

กูจะไปเผาบ้านมึงเหรอไงถ้ามีงไม่ขายให้กูราคานี้ ไปบังคับมึงเหรอ

เห็นรุปสุดท้ายไหมครับ ว่ามันตกลง กันที่ตัวละ 10 บาท เจอกันวันอาทิตย์ แต่มันบอกมันดทรหาผมวันอาทิตย์ แต่ไม่รับสายมัน

ดูมันไอ้นี่แม่มโคตรสารเลว ไม่อายตัวเอง ก้อายลุกมึงมั่งเถอะที่ต้องโตมาถ้ามารับรุ้ว่าพ่อตัวเองทำเรื่อง สันดารกับใครต่อใครไว้

แบบนี้

มึงเจอกระทุ้นี้ไปหน้ามึงซุกแผ่นดินแน่ๆ ถ้ามึงยังไม่อาย ก็ก็ว่ามึงผ่านละ ปริญญาความหน้าด้าน  ้hahaha ้hahaha
:ซุกทำไมเก้บไว้ให้คุณซุกดีกว่านะแล้วอีกอย่างนะ ผมบอกคุณแล้ว ผมไม่เคยนัดละตกลงคุณ ผมบอกคุณว่าจะส่งหรือป่าวมีแต่
ประโยคสุดท้าย วันอาทิด อาทิดที่เท่าไร ปีไหน พอสอ ไหน มีแต่เวลาละวันที่คุยกันในลายเท่านั้นผมระบุหรือป่าวได้พิมลงไปเป็นรายลักอักษรหรือ แล้วอีกอย่างหาว่าผมสมัครไอดีใหม่มาอวย
คนบริสุทใจอะมันคิดไม่ถึงอย่างคุณหรอกว่าจะสร้างมา อวย สุดยอดไปเลยครับ [เจ๋ง] [เจ๋ง]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15/10/16, [11:52:16] โดย Nantina2728 »
จอมใจไร้รัก ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #34 เมื่อ: 15/10/16, [11:26:37] »

แล้วอีกอย่างนะ ผมบอกคุณแล้ว ผมไม่เคยนัดละตกลงราคากะคุณ ผมบอกคุณว่าจะส่งหรือป่าวมีแต่
ประโยคสุดท้าย วันอาทิด อาทิดที่เท่าไร ปีไหน วันไหน ผมระบุหรือป่าว แล้วอีกอย่างหาว่าผมสมัครไอดีใหม่มาอวย
จบไม่ได้ก้อบอกแล้วเจอ สน. โรงพัก แต่เรื่องรูปอะผมไม่จบแน่นอน แจ้งความละ เบอร์คุณ ผมเช็คก้อได้
0830052074 ง่ายๆ หรือว่ามีซิมเยอะละเอาไว้หลอกลูกค้าหรือป่าว เวลาจะเห่าอะไรย้อนกลับไปดูด้วยนะว่าเข้าตัวหรือป่าว 5555
[/quot

มึงรีบๆไปแจ้งเลยนะไอ้ควาย หน้าด้านอย่างมึง ยังกล้าบอกว่าไม่ได้ตกลงว่าอาทิตย์ไหน เอาเป็นว่าใครซื้อกับมึงกูก็แค่ให้เขาพิจราณา กูจะนัดวัดอาทิตย์ปีหน้าหรือไง กุ้งลงเดิน เอาเถอะเด่วยังไงมึงก็คงจะแจ้งอยู่แล้วเด่วไปดูตามห้องกุ้งในเฟสละกันว่าเป็นยังไง ถ้ามึงไม่ผิดจะกลัวอะไรครับ หน้าหล่อๆยังมึงกลังเสียอะไร ไม่ผิดซะอย่างนี่ หน้าด้านซะอย่างใครทำอะไรมึงไม่ได้อยู่แล้ว ปากสถุนแบบมึงนี่กูจะรอดู พ่อค้า เลวๆแบบมึง
Club Leader
« ตอบ #35 เมื่อ: 15/10/16, [11:28:49] »

แปลกยังไง ผมเพิ่งเข้ามาเวปนี้ได้ไม่นาน แล้วนี่ก็คือการซื้อครั้งแรกของผม แล้วก็เป็นการตอบกระทู้ครั้งแรก ของผม เช่นกัน งง ตรงไหน ผมบอกแล้วไง ว่าผมไม่ได้อวย ผมแค่พูดตามจริงก็เท่านั้น และผมก็มีตัวตนจริงๆ ไม่ใช่น้องคนนั้นปลอมตัวมาตอบตามที่คุณกล่าวอ้าง

เอาเป็นว่าถ้าเป็นแบบนั้นจริงผมก็ขอโทษด้วยละกันครับ คุณตุ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15/10/16, [11:43:20] โดย จอมใจไร้รัก »
Club Member
« ตอบ #36 เมื่อ: 15/10/16, [11:55:28] »

แล้วอีกอย่างนะ ผมบอกคุณแล้ว ผมไม่เคยนัดละตกลงราคากะคุณ ผมบอกคุณว่าจะส่งหรือป่าวมีแต่
ประโยคสุดท้าย วันอาทิด อาทิดที่เท่าไร ปีไหน วันไหน ผมระบุหรือป่าว แล้วอีกอย่างหาว่าผมสมัครไอดีใหม่มาอวย
จบไม่ได้ก้อบอกแล้วเจอ สน. โรงพัก แต่เรื่องรูปอะผมไม่จบแน่นอน แจ้งความละ เบอร์คุณ ผมเช็คก้อได้
[/quot

มึงรีบๆไปแจ้งเลยนะไอ้ควาย หน้าด้านอย่างมึง ยังกล้าบอกว่าไม่ได้ตกลงว่าอาทิตย์ไหน เอาเป็นว่าใครซื้อกับมึงกูก็แค่ให้เขาพิจราณา กูจะนัดวัดอาทิตย์ปีหน้าหรือไง กุ้งลงเดิน เอาเถอะเด่วยังไงมึงก็คงจะแจ้งอยู่แล้วเด่วไปดูตามห้องกุ้งในเฟสละกันว่าเป็นยังไง ถ้ามึงไม่ผิดจะกลัวอะไรครับ หน้าหล่อๆยังมึงกลังเสียอะไร ไม่ผิดซะอย่างนี่ หน้าด้านซะอย่างใครทำอะไรมึงไม่ได้อยู่แล้ว ปากสถุนแบบมึงนี่กูจะรอดู พ่อค้า เลวๆแบบมึง
ละถ้ามุงถูกมุงจะกลัวอะไรละมา โรงพัก ก้อจบละ เครียร์ๆกัน หรือไม่จริง
Club Member
« ตอบ #37 เมื่อ: 15/10/16, [12:00:21] »

แล้วถ้ามึงคิดว่ามึงถูกทำไมไม่ยอม มา โรงพักละ จะกลัวทำไม มาเครียร์กันสิ กุนี่ ท้าเลย มา โรงพัก ทุกโพสที่กุตอบ
แต่แมร่ง ไม่มา เพื่อ.....หรือไม่มีตัวตนกลัวอะไรไปหลอกอะไรคัยไว้บ้างละเลยไม่กล้ามาสงสัยกลัวเรื่องเก่าๆอัปปรีจะโผล่ออกมามั้ง
พอๆๆเรื่องนี้จบ มึงจะเอาไปลงอะไร ก้อตามสันดานของมึงนะ ไร้สาระ ปยอ แท้ๆ

Club Member
« ตอบ #38 เมื่อ: 15/10/16, [12:02:21] »

สำหรับลูกค้าที่จะสั่งกุ้งนะครับติดต่อสอบถามกันเข้ามานะครับ เบอร์ก้อโชว์แล้ว นะ สอบถามกันได้นะครับ
Club Member
« ตอบ #39 เมื่อ: 15/10/16, [12:32:11] »

แล้วอีกอย่างนะ ผมบอกคุณแล้ว ผมไม่เคยนัดละตกลงกะคุณ ผมบอกคุณว่าจะส่ง
 แล้วอีกอย่างหาว่าผมสมัครไอดีใหม่มาอวย
จบไม่ได้ก้อบอกแล้วเจอ สน. โรงพัก แต่เรื่องรูปอะผมไม่จบแน่นอน แจ้งความละ เบอร์คุณ ผมเช็คได้

เบอร์มัน ไม่ได้ลงทะเบียนด้วยนะ แต่ใช้ของเครือข่าย ฮัท นะครับ จะซื้อขายกะมันก้อระวังนะเบอร์นี้
ไม่แปลกใจอะไรที่ไม่กล้ามา โรงพัก
Club Leader
« ตอบ #40 เมื่อ: 15/10/16, [12:34:07] »

แล้วถ้ามึงคิดว่ามึงถูกทำไมไม่ยอม มา โรงพักละ จะกลัวทำไม มาเครียร์กันสิ กุนี่ ท้าเลย มา โรงพัก ทุกโพสที่กุตอบ
แต่แมร่ง ไม่มา เพื่อ.....หรือไม่มีตัวตนกลัวอะไรไปหลอกอะไรคัยไว้บ้างละเลยไม่กล้ามาสงสัยกลัวเรื่องเก่าๆอัปปรีจะโผล่ออกมามั้ง
พอๆๆเรื่องนี้จบ มึงจะเอาไปลงอะไร ก้อตามสันดานของมึงนะ ไร้สาระ ปยอ แท้ๆ

กูกลัวคนเหี้ยๆแบบมึงหลอกไปรอฟรีๆอีกไง อยากแจ้งก็ไปซิ มีใครไปดึงขามึงไว้เหรอไง 

โถ่ไอ้ตอแหล คน อื่นต่อมึง 11 บาท มึงวิ่งไปส่ง 100 ตัว ได้เพิ่มอีก 100 บาท มาส่งที่เดียวกับกูด้วย แต่กูสั่ง 400 ตัว ตัวละ 10 บาทบอกกูกดราคา มึงส่ง คนละ 100 ตัว กำไรมากขึ้น 400 บาท วิ่งส่ง 4 ครั่ง ต่างกับกุตรงไหนว่า บ้านมึงผลิดน้ำมันใช้เองหรือไงถึงได้มาส่งฟรี มายากบางบ่อ ใครเขื่อมึงก็ควายละหล่ะ ไม่มีกุ้งจริงๆเสือกมาเสนอขายลงเวป อย่ามาตอแหลว่ากูไปขอมึง 8-9 บาท อีกนะ อายตัวเองมั่ง ในไลน์มึงเองก็บอกขายตัว 12 บาทพอเถียงกับกูบอกขายตัวละ 13 มันมันยังสติดีอยู่เหรอเปล่า หรือโง่เป็นควายที่ออกมาโกหกแบบนี้ คนอย่างมึงไม่เจอของแข็งมคงไม่จำหรอก ไงก้ขอให้ลูกๆมึงอย่าเดินตามรอยมึงเลย สวะสังคม
Club Member
« ตอบ #41 เมื่อ: 15/10/16, [12:37:42] »

อือแจ้งไปละ  จะใช้อะไรโทรอะลงทะเบียนซิมด้วยนะ ลูกค้าได้มั่นใจ นี่มุงเอาเบอร์ไม่ลงทะเบียนมานัดกุ
กุว่ากุทำถูกแล้วนะที่ไม่ไปตกลงกะมึง เบอร์ก้อแปลก ลงทะเบียนก้อไม่ทำ คราวนี้ก้อรออย่างเดียวว่าพบรูปที่ไหนอีก ทางตำรวจเค้าบอกมา
จบๆๆๆ เสียเวลา ไร้สาระ งานกุมีทำ
Club Member
« ตอบ #42 เมื่อ: 15/10/16, [16:44:27] »

กูกลัวคนเหี้ยๆแบบมึงหลอกไปรอฟรีๆอีกไง อยากแจ้งก็ไปซิ มีใครไปดึงขามึงไว้เหรอไง  

โถ่ไอ้ตอแหล คน อื่นต่อมึง 11 บาท มึงวิ่งไปส่ง 100 ตัว ได้เพิ่มอีก 100 บาท มาส่งที่เดียวกับกูด้วย แต่กูสั่ง 400 ตัว ตัวละ 10 บาทบอกกูกดราคา มึงส่ง คนละ 100 ตัว กำไรมากขึ้น 400 บาท วิ่งส่ง 4 ครั่ง ต่างกับกุตรงไหนว่า บ้านมึงผลิดน้ำมันใช้เองหรือไงถึงได้มาส่งฟรี มายากบางบ่อ ใครเขื่อมึงก็ควายละหล่ะ ไม่มีกุ้งจริงๆเสือกมาเสนอขายลงเวป อย่ามาตอแหลว่ากูไปขอมึง 8-9 บาท อีกนะ อายตัวเองมั่ง ในไลน์มึงเองก็บอกขายตัว 12 บาทพอเถียงกับกูบอกขายตัวละ 13 มันมันยังสติดีอยู่เหรอเปล่า หรือโง่เป็นควายที่ออกมาโกหกแบบนี้ คนอย่างมึงไม่เจอของแข็งมคงไม่จำหรอก ไงก้ขอให้ลูกๆมึงอย่าเดินตามรอยมึงเลย สวะสังคม
กุทำงาน กอ.รมน สมุทรปราการ อยู่ศาลากลาง ตรงข้ามจวนผู้ว่า
กลัวทำไมกุเอาหน้าที่การงานมาลงเลยนี่ ถ้าไม่จริงมุงก้อก็อปกุว่ากุแอบอ้าง ได้เลยดีมั้ยไม่มีคัยเค้าเอามาท้าทายหลอกนะ
ถ้าไม่ได้ทำงานจริง โทษผิดติดคุกทหารนะมุง
แล้วบุลคลที่3-4นี่ไม่ต้องเอามาประจารหรอกไม่ต้องพูดถึงเลยจะดีกว่าเรื่องมันเกิดจากมุงกะกุ กุไม่ขายมุงกุจะแจกฟรีหรือขายราคาเท่าใดมันก้อเรื่องของกุนี่มุงงองแงนี่ไม่ได้กุ้งจะตายลงแดงหัวร้อน กุไม่พูดมากหรอก คนอ่านมันรู้ดี บางคนไม่ได้สมัครมาแต่ก้อเข้ามาอ่านบางคนสมัครแล้วก้อเข้ามาตอบหน่อยละกัน หรือสนใจมาฟังคดีที่โรงพักก้อได้นะครับ [ถ้ามันมานะ]
บ้างคนสมัครแล้ว ก้อมาอวย ได้เลยนะครับ เกือบทุกโพสเลยนะที่ผมให้มาเครียร์ที่ โรงพัก จะได้จบๆ

มึงเบี่ยนเบียงตลอดมึงทำความผิดอะไรไว้ละกุว่ามึงรู้ตัวนะว่าทำไรไว้

ปล.มึงถ่ายรูปโพสนี้ด้วยละกัน เก้บไว้เป็นหลักฐาน เด๋วหาว่ากุตอแหลอีก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15/10/16, [17:00:23] โดย Nantina2728 »
Club Leader
« ตอบ #43 เมื่อ: 15/10/16, [22:01:18] »

อือแจ้งไปละ  จะใช้อะไรโทรอะลงทะเบียนซิมด้วยนะ ลูกค้าได้มั่นใจ นี่มุงเอาเบอร์ไม่ลงทะเบียนมานัดกุ
กุว่ากุทำถูกแล้วนะที่ไม่ไปตกลงกะมึง เบอร์ก้อแปลก ลงทะเบียนก้อไม่ทำ คราวนี้ก้อรออย่างเดียวว่าพบรูปที่ไหนอีก ทางตำรวจเค้าบอกมา
จบๆๆๆ เสียเวลา ไร้สาระ งานกุมีทำd

ได้เชคหรือยังไอ้ควาย ควายซ้ำควายซ้อน เบอร์ทุกเบอร์ในไทยตอนนี้เขาลงทะเบียนกันทุกเบอร์มาหลายเดือนแล้ว บอกให้ตรงนี้จะได้หายโง่ 555  มึงนี่แม่งโคตรควายเลย ไป อยู่จุดไหนของแผ่นดินไทยว่ะ  555  แหม่ยังไม่ได้ไปแจ้งความและยังมีเอามาขู่อีก สนไหนไอ้ควาย ถ้ามึงไปแจ้งความแล้ว มึงคงรีบเอารูปมาลงแล้วหล่ะ เหี้ยตัวไหนวาะบอกว่าจะไม่เข้ามาตอบกระทู้ละ
Club Leader
« ตอบ #44 เมื่อ: 15/10/16, [22:08:09] »

กุทำงาน กอ.รมน สมุทรปราการ อยู่ศาลากลาง ตรงข้ามจวนผู้ว่า
กลัวทำไมกุเอาหน้าที่การงานมาลงเลยนี่ ถ้าไม่จริงมุงก้อก็อปกุว่ากุแอบอ้าง ได้เลยดีมั้ยไม่มีคัยเค้าเอามาท้าทายหลอกนะ
ถ้าไม่ได้ทำงานจริง โทษผิดติดคุกทหารนะมุง
แล้วบุลคลที่3-4นี่ไม่ต้องเอามาประจารหรอกไม่ต้องพูดถึงเลยจะดีกว่าเรื่องมันเกิดจากมุงกะกุ กุไม่ขายมุงกุจะแจกฟรีหรือขายราคาเท่าใดมันก้อเรื่องของกุนี่มุงงองแงนี่ไม่ได้กุ้งจะตายลงแดงหัวร้อน กุไม่พูดมากหรอก คนอ่านมันรู้ดี บางคนไม่ได้สมัครมาแต่ก้อเข้ามาอ่านบางคนสมัครแล้วก้อเข้ามาตอบหน่อยละกัน หรือสนใจมาฟังคดีที่โรงพักก้อได้นะครับ [ถ้ามันมานะ]
บ้างคนสมัครแล้ว ก้อมาอวย ได้เลยนะครับ เกือบทุกโพสเลยนะที่ผมให้มาเครียร์ที่ โรงพัก จะได้จบๆ

มึงเบี่ยนเบียงตลอดมึงทำความผิดอะไรไว้ละกุว่ามึงรู้ตัวนะว่าทำไรไว้

ปล.มึงถ่ายรูปโพสนี้ด้วยละกัน เก้บไว้เป็นหลักฐาน เด๋วหาว่ากุตอแหลอีก

รุ้อะไรก็แจ้งมาเลยอย่ามาเห่า ประวัติกูขาวสะอาด ไอ้ควายนี่ปรักปรำตอแหลไปเรื่อย ในหัองกุ้งตามเฟสไปตามดูด้วยนะรูปมึงกลับครอบครัวมึงำปโผล่เพิ่มเยอะเลยหว่ะ
Club Member
« ตอบ #45 เมื่อ: 16/10/16, [01:57:59] »

กุนี่ไม่ได้เห่าเลยนะ กุว่ามุงต่างหากที่เห่าราคาคุยป่า กุท้าขนาดนี้ยังไม่กล้าโผล่หัวมาเลย แบบนี้เรียกว่า
ตุ๊ด ตุ๊ด ตุ๊ด.........ตุ๊ดหรือป่าว
นักเลงคีบอดชัด เป็นลูก ผู้ชาย หรือป่าว
ปล.ท่านผู้อ่าน ผมขอเข้ามาคอมเม้นหน่อยนะว่า ลูกผู้ชายโดนท้าขนาดนี้ ยังไม่กล้าโผล่หัวมาเลย
มีแต่ โผล่มาเป็นนักเลงคีบอดตลอด
5555+
Longhairguy ออฟไลน์
Shrimp Admin
« ตอบ #46 เมื่อ: 16/10/16, [02:05:29] »

สุภาพกันหน่อยนึงนะ
valentino777 ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #47 เมื่อ: 16/10/16, [02:31:24] »

ขอโทดแอดมินนะครับ ไอดีนี้ผมสมัครมาใหม่ครับ
จะมาขอแสดงความคิดเห็นหน่อยครับกะผมดูมานานละครับ
คุณnantina2728 ก็เป็นคนพูดถูกนะครับ เรื่องเกิดจากบุคคล2คนคือผู้ซื้อ-ผู้ขาย ไม่น่าจะมีบุคคลที่3เข้ามาและไม่สมควรที่จะเอารูปของคนขายไปลงประนามและพาดพิงถึงครอบครัวเขาอะไรก็ตาม อันนี้ผมไม่ได้เข้าข้างนะครับแต่เป็นมุมมองของผม
ส่วนคุณจอมใจไร้รักนี่ อันที่จริงก็แปลกนะครับ คุณnantina2728 เค้าขอเชิญไปจบที่สถานนีตำรวจ แต่ก็ไม่ยอมไป
อันนี้ผมไม่ได้ยุย่งนะครับ แต่ถ้ามันไม่จบ ผมคิดว่าเรื่อง หรือกะทู้นี้มันยาวแต่ก็ไม่ได้เกี่ยวกะตัวกะผมนะครับแต่ถ้าเป็นตัวผม ผมไปคุยละตกลงกันแล้วจะกลัวอะไรในเมื่อคุณจอมใจไร้รักไม่ได้กระทำอะไรก็ตามแต่ที่ไม่กล้าไม่เพราะตัวเองเป็นแบบที่คุณnantina2728เอ่ยไว้ตอนต้นหรือป่าวหรือว่าเอารูปไปลงประนามแล้วเลยไม่มา

เรื่องรูปไปประนาม อันนี้ตัวกะผมคิดเห็นว่าไม่สมควรกระทำนะครับ มันเป็นคดีฟ้องร้องกันได้ซึ่งไม่ควรกระทำอย่างยิ่ง
อีกอย่างเบอร์ก็มีทำไมไม่คุยกันดีๆต่างฝ่ายต่างอัดเสียงกันไว้ก็ได้ครบ คนใจๆน่ะส่วนมากจะเริ่มขอโทษก่อนคำว่าขอโทษสำหรับกะผม มันไม่จำเป็นหรอกว่าจะถูกก่อนหรือผิดพูดไปเหอะถ้ามันทำให้อีกฝ่ายสบายใจมันไม่ตายหรอกต่างคนต่างพูดหรือว่าโพสลงไปเลยว่า
คุณnantina2728 ผมขอโทษนะครับคุณจอมใจไร้รัก หรือไม่ก็ คุณจอมใจไร้รัก ขอโทษนะครับ คุณnantina2728 แค่นี้เรื่องก็จบแล้ว พูดง่ายๆสบายๆ แถมได้เพื่อนละค้าขายกันใหม่ได้อีกเนอะรักกันไว้อย่าสร้างศัตรูเลย
คุณnantina2728 ขอโทษหรือคุณ จอมใจไร้รัก ลบภาพที่เอาไปประนาม ออกหมดผมว่าปัญหามันน่าจะจบนะครับ
ความคิดเห็นของผมเหมือนกับคุณADVISOR
ขอบคุณน่ะครับ ผมขออนุญาติไม่ออกนามนะครับ ขอบคุณพื้นที่ดีๆนะครับ [เจ๋ง] [เจ๋ง] [เจ๋ง]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16/10/16, [02:36:53] โดย valentino777 »
Club Leader
« ตอบ #48 เมื่อ: 16/10/16, [09:48:10] »

ขอโทดแอดมินนะครับ ไอดีนี้ผมสมัครมาใหม่ครับ
จะมาขอแสดงความคิดเห็นหน่อยครับกะผมดูมานานละครับ
คุณnantina2728 ก็เป็นคนพูดถูกนะครับ เรื่องเกิดจากบุคคล2คนคือผู้ซื้อ-ผู้ขาย ไม่น่าจะมีบุคคลที่3เข้ามาและไม่สมควรที่จะเอารูปของคนขายไปลงประนามและพาดพิงถึงครอบครัวเขาอะไรก็ตาม อันนี้ผมไม่ได้เข้าข้างนะครับแต่เป็นมุมมองของผม
ส่วนคุณจอมใจไร้รักนี่ อันที่จริงก็แปลกนะครับ คุณnantina2728 เค้าขอเชิญไปจบที่สถานนีตำรวจ แต่ก็ไม่ยอมไป
อันนี้ผมไม่ได้ยุย่งนะครับ แต่ถ้ามันไม่จบ ผมคิดว่าเรื่อง หรือกะทู้นี้มันยาวแต่ก็ไม่ได้เกี่ยวกะตัวกะผมนะครับแต่ถ้าเป็นตัวผม ผมไปคุยละตกลงกันแล้วจะกลัวอะไรในเมื่อคุณจอมใจไร้รักไม่ได้กระทำอะไรก็ตามแต่ที่ไม่กล้าไม่เพราะตัวเองเป็นแบบที่คุณnantina2728เอ่ยไว้ตอนต้นหรือป่าวหรือว่าเอารูปไปลงประนามแล้วเลยไม่มา

เรื่องรูปไปประนาม อันนี้ตัวกะผมคิดเห็นว่าไม่สมควรกระทำนะครับ มันเป็นคดีฟ้องร้องกันได้ซึ่งไม่ควรกระทำอย่างยิ่ง
อีกอย่างเบอร์ก็มีทำไมไม่คุยกันดีๆต่างฝ่ายต่างอัดเสียงกันไว้ก็ได้ครบ คนใจๆน่ะส่วนมากจะเริ่มขอโทษก่อนคำว่าขอโทษสำหรับกะผม มันไม่จำเป็นหรอกว่าจะถูกก่อนหรือผิดพูดไปเหอะถ้ามันทำให้อีกฝ่ายสบายใจมันไม่ตายหรอกต่างคนต่างพูดหรือว่าโพสลงไปเลยว่า
คุณnantina2728 ผมขอโทษนะครับคุณจอมใจไร้รัก หรือไม่ก็ คุณจอมใจไร้รัก ขอโทษนะครับ คุณnantina2728 แค่นี้เรื่องก็จบแล้ว พูดง่ายๆสบายๆ แถมได้เพื่อนละค้าขายกันใหม่ได้อีกเนอะรักกันไว้อย่าสร้างศัตรูเลย
คุณnantina2728 ขอโทษหรือคุณ จอมใจไร้รัก ลบภาพที่เอาไปประนาม ออกหมดผมว่าปัญหามันน่าจะจบนะครับ
ความคิดเห็นของผมเหมือนกับคุณADVISOR
ขอบคุณน่ะครับ ผมขออนุญาติไม่ออกนามนะครับ ขอบคุณพื้นที่ดีๆนะครับ [เจ๋ง] [เจ๋ง] [เจ๋ง]

ผมก็งง ทำไมต้องไปสนครับ ผมไม่คิดจะแจ้งความอะไรเลย มีมันนั่นแหละที่ตอแหลบอกว่าไปแจ้งความแล้วเชคข้อมูลเบอร์โทรผมไม่ได้ลงทะเบียน เรื่องของเรื่องผมต่องเอาเอามันมาประจารความโกหกตอแหลของมันที่นัดส่งของละไม่มาและเปลี่ยนคำพูดไปเรื่อย แค่นี้เองครับ ถ่ามันรู่สึกผิดละยอมรับแต่แรกว่ามันไม่มีกุ้งตามที่ตกลงไว้ หรือขอโทษผมแต่แรก ที่นัดผมให้ไปรอมัน 9 ชม แบบนี่เรียกสารเลวไหมครับ  มันยังโกหกหน้าด้านว่าไม่ได้นัด และมาโกหกเรื่องราคาที่ขายผมอีก ถ้าคุณอ่านทุกตอนตอนแรกบอกแบตหมด ตอนสองบอกผมกดราคาเลยไม่ขาย ไปๆมาๆ บอกไม่ได้นัด พอไลน์คุยกัน มันบอกอยู่บ้านเมียน้อย แบบนี้เรียกอะไรครับ สถุนที่สุดละคนอย่างมัน ผมบอกเลยผมทำไม่ถูกเรื่องเอามันมาประจาน แลเจะทำไมครีบผมไม่คิดจะสนตรงนี่อยู่แล้วครับเรื่องนี่ผมเอามันไปประจารต่อตามห้องกุ้งกันไปมันปากละครับ 55 เรื่องของมันเสือกไม่ยอมรับเองว่าตัวเองผิด ตัวผมเองก็มีเพื่อนอยุ่ห้องกุ้งมากมาย คนโตๆกันแล้ว เขาคิดกันเองได้ ถ้ามันคิดว่าตัวเองไม่ผิด ก้ขายกุ้งต่อไปสิ ผมก็ไม่ได้บอกว่ามันโกง แต่มันทำให้ผมเสียเวลา ทั้งๆที่วันสุดท้ายผมก็โทรคอนเฟริมกับมันตอนเช้า ปล่อยมันมันอยากเถียงกับผมก้เอา ไปต่อกันเรื่ ยๆผมว่างอยุ่แล้ว เท่ากับช่วยผมดันกระทู้นี้ทุกวันด้วย  มันยิ่งโง่ๆอยุ่โกหกอะไรหลักฐานเพียบ เพียงแต่หน้าด้านไม่ยอมรับ 555 ช่างมันผมจะดันกระทุ้นี้มันทุกวันให้คนเขาอ่านกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16/10/16, [09:55:22] โดย จอมใจไร้รัก »
หน้า: 1 2   ขึ้นบน
พิมพ์