Aqua.c1ub.net
*
  Sat 20/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ที่ไหนรับซ่อม Temp control บ้างครับ  (อ่าน 3133 ครั้ง)
หนูไม่รู้ ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 31/08/16, [15:15:38] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ยี่ห้อ ewelly ew-988 อาการตอนนี้คือวัดอุณหภูมิได้สูงกว่าความเป็นจริง ยิ่งปล่อยไว้นานก็ยิ่งวัดได้สูงขึ้นเรื่อยๆครับ ต้องเอาไปซ่อมไหมครับหรือแค่ซื้อสายเซ็นเซอร์มาเปลี่ยน หรือซื้อใหม่ดีกว่า ถ้ามีที่ไหนรับซ่อมขอทราบพิกัดกับค่าซ่อมหน่อยครับ ขอบคุณครับ
Longhairguy ออฟไลน์
Shrimp Admin
« ตอบ #1 เมื่อ: 01/09/16, [00:17:26] »

พวกร้านซ่อมตู้เย็นซ่อมแอร์ น่าจะทำได้ครับ
หนูไม่รู้ ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #2 เมื่อ: 03/09/16, [18:10:00] »

พวกร้านซ่อมตู้เย็นซ่อมแอร์ น่าจะทำได้ครับ
ขอบคุณครับ
Peter Fontosa ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #3 เมื่อ: 04/03/17, [10:33:45] »

ยี่ห้อ ewelly ew-988 อาการตอนนี้คือวัดอุณหภูมิได้สูงกว่าความเป็นจริง ยิ่งปล่อยไว้นานก็ยิ่งวัดได้สูงขึ้นเรื่อยๆครับ ต้องเอาไปซ่อมไหมครับหรือแค่ซื้อสายเซ็นเซอร์มาเปลี่ยน หรือซื้อใหม่ดีกว่า ถ้ามีที่ไหนรับซ่อมขอทราบพิกัดกับค่าซ่อมหน่อยครับ ขอบคุณครับ
พี่มีแผงคอนโทรล ของ Hailea HC 500A
น่าจะใช้ได้ครับ
พีท
Peter Fontosa ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #4 เมื่อ: 04/03/17, [10:35:32] »

หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์