Aqua.c1ub.net
*
  Fri 19/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ปูอะไรครับเนี่ย  (อ่าน 3120 ครั้ง)
canaan ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 11/05/16, [11:04:02] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

คือผมกับพ่อไปเจอเข้าตอนตีสามตีสี่นี่แหละ เห็นมันสวยดีก็เลยหิ้วกลับมาด้วยแต่ไม่รู้ว่าเป็นปูอะไรวอนผู้รู้ชี้แจงด้วยครับ
ปล.ภาพอาจไม่ค่อยชัดขออภัยด้วยครับ
ป๊ะป๋าดุ๊กดิ๊ก&น้องดริว&น้องดรีม ออฟไลน์
Shrimp Admin
« ตอบ #1 เมื่อ: 18/05/16, [10:24:31] »

คือผมกับพ่อไปเจอเข้าตอนตีสามตีสี่นี่แหละ เห็นมันสวยดีก็เลยหิ้วกลับมาด้วยแต่ไม่รู้ว่าเป็นปูอะไรวอนผู้รู้ชี้แจงด้วยครับ
ปล.ภาพอาจไม่ค่อยชัดขออภัยด้วยครับ

สกุลปูลำห้วยครับ แต่ชนิดใหน อาจจะต้องขอทราบในส่วนของพื้นที่ๆ พบด้วยครับ
tomzastory ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #2 เมื่อ: 20/05/16, [15:56:02] »

น่ากิน เอ้ยน่ารักจังเลยครับ ไปหิ้วจากไหนมาครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์