Aqua.c1ub.net
*
  Sat 20/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยหาให้ผมหน่อย  (อ่าน 2497 ครั้ง)
jokesonik ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 28/11/15, [12:09:50] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ช่วยกันหาให้ผมหน่อย.  ชื่อไลน์มันราชัน@พิษณุโลก3.  โอนตังไป3500 ไม่ส่งของมาให้  ใครพอรู้บอกมาหน่อย บ้านมันอยู่พิษณุโลก. ในห้องซื้อขายก้นตู้   เตือนเพื่อนๆทุกคนด้วยครัย. ทำเสียหมดพวกแบบนี้  1  เดือน แล้วบอกจะโอนเงินคืน.  หายเลย
Longhairguy ออฟไลน์
Shrimp Admin
« ตอบ #1 เมื่อ: 28/11/15, [13:53:30] »

ช่วยกันหาให้ผมหน่อย.  ชื่อไลน์มันราชัน@พิษณุโลก3.  โอนตังไป3500 ไม่ส่งของมาให้  ใครพอรู้บอกมาหน่อย บ้านมันอยู่พิษณุโลก. ในห้องซื้อขายก้นตู้   เตือนเพื่อนๆทุกคนด้วยครัย. ทำเสียหมดพวกแบบนี้  1  เดือน แล้วบอกจะโอนเงินคืน.  หายเลย

รายละเอียดการซื้อ-ขายด้วยครับ กระทู้ใหนใช้ล็อคอินอะไร
kaka0411 ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #2 เมื่อ: 26/02/16, [16:58:29] »

ผมเคยสั่งปลาตกลงไว้อีกตัวนึงได้อีกตัวนึง นัดรับบ่ายสามโมง ของถึงหกโมงก่า พอโทรไปแจ้งบอกจะเปลี่ยนให้ รอบสองส่งมาเป็นปลาตายน้ำเริ่มมีกลิ่นแล้ว โทรไปก็จะเปลี่ยนให้รอบนีหายเงียบครับ ทราบที่อยู่คราวๆอยู่แถวแยกอินโดจีนครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์