Aqua.c1ub.net
*
  Sat 20/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เซงครับ ซื้อตู้มาใหม่เมื่อวาน เจอรอยขีดตั้งหลายจุด ใครมีประสบการณ์บ้างครับ  (อ่าน 1419 ครั้ง)
Maxix30 ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 18/10/15, [22:05:38] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

พี่ๆน้าๆ ที่ซื้อตู้ใหม่ เจอกันบ้างไหมครับ รอยขูดที่กระจกตู้ ถึงมันไม่ลึกมากแต่ก็สัมผัสได้  cryingrun
เมื่อวานซื้อตู้ใหม่ 24 นิ้ว ตอนล้างไม่ยักเจอ (เพราะไม่ได้เพ่ง) พอเซตระบบกรองเสร็จ มาชื่นชมความงาม
แม่จ้าว !!! เจอรอยขูดประมาณมิล มิลครึ่ง ประมาณ 4 รอย ทุกด้านเลย บางรอยด้านใน บางรอยด้านนอก  [on_024]

มันไม่มีปัญหาเรื่องรั่ว แต่แบบนี้ขอเปลี่ยนได้ไหมครับ ใครเคยมีประสบการณ์บ้างไหมครับ  [on_007]
Longhairguy ออฟไลน์
Shrimp Admin
« ตอบ #1 เมื่อ: 18/10/15, [22:14:45] »

ต้องลองสอบถามร้านค้าที่ซื้อมาครับว่าเปลี่ยนได้รึป่าว แก้ไขเองไม่ได้อยู่แล้ว
bakapuchino ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #2 เมื่อ: 22/10/15, [12:38:55] »

เป็นเรื่องปกติของตู้ไทยตู้จีนเลยครับ ตอนอยู่ร้านเช็คแล้วเช็คอีกเจอรอยนิดๆโอเครับได้ พอกลับมาจ้องดีๆเจอรอบตู้  cryingrun

ตู้ญี่ปุ่นยังไม่เคยซื้อ  [on_026]
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์