Aqua.c1ub.net
*
  Sat 20/Apr/2024
หน้า: 1 2 3   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: การบอกจบเรื่องของคุณ Trakarn satuphap (LanCz)  (อ่าน 17896 ครั้ง)
จอมใจไร้รัก ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #60 เมื่อ: 12/06/15, [19:39:37] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

งงกับที่ตั้งคำถามมา ผมก็ไม่รู้หรอกว่ามันโพสวันไหน แต่ที่แน่ๆ ลองไปถามเพื่อนๆในเฟสไอ่หมาเก๋าสิว่าเพื่อนๆมันมีใครรู้จักผมมั้ย รู้จักเป็นการส่วนตัวป่าว...

คำถามแบบนี้จำเป้นต้องตอบด้วยเหรอ เอ้าตอบซะหน่อยคงมีคนโง่ตอบว่ารู้จักหรอกนะ

อีกอย่างเฟสที่ผมใช้มีเฟสเดียวครับ

ในรูปจะมีเมลของผม ของแม่ และก็ของแฟน

บ้านเป็นร้านอินเตอร์เน็ดยังกล้าเอาตรงนี้มาอ้างหรือ

เครื่องที่บ้านมีกี่เครื่อง ซอยนั้นมีร้านเน็ตกี่ร้าน ซอยถัดๆไปแถวนั้นร้านมีร้านเน็ดเพียบ ใครจะโง่เล่นเครื่องเดียวกัน
Club Leader
« ตอบ #61 เมื่อ: 12/06/15, [19:45:35] »

ข้อสังเกตุข้อที่สาม

เฟสมันทั้งเฟสตั้งแต่ก่อตั้งมาจนมีเรื่องกับผม และ ตั้งแต่มีกระทุ้นี้เห็นเพิ่งจะมีที่มันลงพิกัดว่าอยู่ที่ไหน (เด็กมากที่ทำแบบนี้)

จะทำให้เหมือนไม่รู้จักกันเหรอไง อยู่คนละ จว.แหม่ เล่นบอกโต้งๆเลยกลัวคนไม่รู้ อีกอย่าง กูนั่งอยุ่บ้านก็เชคอินที่เบลเยี่ยม

ได้เหมือนกัน ถ้าควายไม่รู้โทรมา เด๋วกูบอกให้ว่าทำไง

มันชื่อหมาป๋วย กูเก๋า ไม่ต้องมาทำเนียนเรียกผิดๆให้เข้าใจว่าไม่รุ้จักกันหรอก

มันขู่ฆ่าคุณก็แจ้งความดำเนินคดีตามขั้นตอนไปเลยครับ ส่วนผมไม่ได้เดือดร้อนครับ เพราะผมเองก็เสียหาย ถูกคนมาปรักปรำว่าผมเป็นคนเดียวกับ ไอ่หมาเก๋า ซึ่งไม่มีหลักฐานอะไรเลยว่าผมเป็นคนเดียวกับหมาเก๋า รอดูหลักฐานอยู่นะครับ ช่วยรีบหามาหน่อย
ผมรอดูหลักฐานอย่างเดียว ไม่ใช่ไม่มีหลักฐานว่าผมเป็นเดียวกับหมาเก๋า ก็กระจายข่าวไปทั่ว จนคนอื่นเข้าใจผิดว่าผมเป็นนักเลงคีย์บอร์ดเหมือนไอ่หมาเก๋า

สองอย่างนี้พยายามจะทำให้คนอื่นเข้าใจว่า ต่างคนต่างอยุ่คนละที่คนละถิ่น และทำเรียกผิดๆถูกๆทำให้คิดว่าไม่เกี่ยวข้องกัน  [on_018]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/06/15, [19:50:55] โดย จอมใจไร้รัก »
Club Leader
« ตอบ #62 เมื่อ: 12/06/15, [19:59:14] »

นี่คือวิธีสู้ยิบตาของมึงหรือ ช่างน่าสมเพสน่าดู พ่อแม่คงเสียใจนะที่ลูกชายสุ้ได้แค่นี้  [on_026] [on_026] [on_026]

Club Leader
« ตอบ #63 เมื่อ: 12/06/15, [20:10:59] »

ข้อสังเกตุข้อที่สี่

เห็นว่าบล็อคเฟสไปแล้วพอกระทู้นี้ขึ้นมา กลับปลดบล็อคเฟสเข้ามา ตีหน้าไม่รู้อีโน่อีเหน่เข้ามาสอบถาม  dea02 แล้วก็บล้อคเฟสพร้อมกันทั้งสองเฟสเลย ทั้งเฟสหมาป่วยด้วย ช่างเหมือนกันซะนี่กะไร

Club Leader
« ตอบ #64 เมื่อ: 12/06/15, [20:13:47] »

อันนี้ไม่เกี่ยวกับกระทู้แต่จัดให้ ขอเซนเซอนิดนิงเด๋วจะอายแทรกแผ่นดิน มีคนส่งมาให้ประมานสัปดาห์ก่อน แต่พึ่งว่างเอามาลง

มาเล่นเกมส์กัน จงเติมคำในช่องว่าง  [mo_015]

หน้าคงแหกเนอะวันนั้น  [on_026] [on_026] [on_026]
nanotex ออฟไลน์
Club Follower
« ตอบ #65 เมื่อ: 12/06/15, [20:43:24] »

ขอเสริมเรื่องหมาป่วยนิดนึงครับ ตอนทักมาขู่ผมใช่ชื่อหมาป่วย กูเก๋า พอเรื่องเริ่มเดิน ก็มีการใส่ชื่อว่า โอม แล้วพอเรื่องมันเริ่มมีการสงสัยว่าเป็นใคร ก็มาเปลี่ยนเป็น ชื่อล่าสุดที่ พี่จอมใจ ได้เอามาลงนั้นละครับ
Club Leader
« ตอบ #66 เมื่อ: 12/06/15, [20:50:55] »

ขอเสริมเรื่องหมาป่วยนิดนึงครับ ตอนทักมาขู่ผมใช่ชื่อหมาป่วย กูเก๋า พอเรื่องเริ่มเดิน ก็มีการใส่ชื่อว่า โอม แล้วพอเรื่องมันเริ่มมีการสงสัยว่าเป็นใคร ก็มาเปลี่ยนเป็น ชื่อล่าสุดที่ พี่จอมใจ ได้เอามาลงนั้นละครับ

เหมือนจะทำให้รู้สึกว่าเป็นคนละคนกัน เป็นความคิดที่แยบยลมาก  [ชู่วๆ]
paraon6878 ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #67 เมื่อ: 12/06/15, [21:24:23] »

เรื่องราวจะเป็นยังไงต่อนะ Correct!
LanCz ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #68 เมื่อ: 13/06/15, [00:25:06] »

หลักฐาน หรือมโนครับนี่ มีหลักฐานที่มันชัดๆอีกมั้ย ที่ไม่ใช่สันนิฐานหรือมโนไปเอง
ขอถามหน่อยครับ ลองไปถามคนที่เป็นเพื่อนไอ่หมาเก๋าในเฟสยังครับ Patipan Makajaraun คนนี้น่าจะรู้จักกับไอ่หมาเก๋ามากกว่านะครับ

ส่วนเรื่องที่คุณมีเรื่องกับไอ่หมาเก๋านั้น เห็นทะเลาะกันตั้งแต่ปีที่แล้วเลยนะครัชชชชช
แต่แปลกนะ ทำไมเฟสไอ่หมาเก๋านั้นถึงทะเลาะกับคุณแค่คนเดียว ทะเลาะกันมายาวนานแล้วด้วย ก่อนที่มันจะมาขู่ฆ่าคุณเต้ อีกนะเนีย

ส่วนเรื่องของแถมที่แถมมา ถ้าไม่อยู่ในเหตุการณ์ว่าอะไรยังไงอย่าพูดให้ตัวเองหน้าแตกดีกว่าครับ แค่ที่แชทกันยังเรียงลำดับคอมเม้นกันผิดเลย  [on_003] [on_003] [on_003]
หน้า: 1 2 3   ขึ้นบน
พิมพ์