Aqua.c1ub.net
*
  Sat 20/Apr/2024
หน้า: 1 2 3   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: การบอกจบเรื่องของคุณ Trakarn satuphap (LanCz)  (อ่าน 17892 ครั้ง)
Frink ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #30 เมื่อ: 05/06/15, [22:39:53] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

[on_018] รูปเข้าใจขึ้นเยอะ
nanotex ออฟไลน์
Club Follower
« ตอบ #31 เมื่อ: 06/06/15, [00:21:24] »

ช่วยหาหลักฐานที่ว่าผมกับ หมาป่วยนั้นเป็นคนเดียวกันหน่อยนะครับ

ซึ่งจริงๆแล้วผมเห็นในรูป พี่ถูกมันด่าเมื่อเดือนธันวาคม ซึ่งเดือนธันวา นั้นซึ่งผมแทบจะไม่ยุ่งกับใครเลยเพราะปลาที่บ้านตายเยอะเลยแทบจะไม่อยากเลี้ยงต่อ หลายๆคนทราบ

ส่วนประเด็นที่พี่ว่า (เขาทำอะไรผมกันไม่ได้ เมื่อ 5 วันที่แล้ว)
หมายถึงผมจะทำอะไรพี่รึเปล่า ถ้าหมายถึงผมจะพยายามหาเรื่องพี่ ผมนี่แทบจะไม่ได้ยุ่งอะไรด้วยเลย เพราะไม่ได้อยู่ในสายตา มีแค่ประเด็นเดียวที่อยากรู้ คือจะมีหลักฐานอะไรที่บอกว่าผม คนเดียวกันกับคนชื่อหมาเก๋า ผมรอดูหลักฐานนานแล้วครับ ช่วยรีบๆเผยหน่อย เพราะถึงผมจะคุยกับใครนินทาใคร ผมก็ใช้แค่เฟสเดียว ซึ่งพี่ก็คงรู้ และหลายคนก็รู้ ผมไม่ชอบอะไรใคร ผมก็ใช้แค่เฟสเดียว ไม่จำเป็นต้องมาใช้เฟสปลอม หรือสร้างเฟสปลอมหรอกครับ

ผมรอแค่อย่างเดียวครับหลักฐานที่คิดว่า ผมเป็นคนชื่อหมาเก๋าครับ หรือเป็นเพื่อน เป็นคนรุ้จัก อะไรสักอย่างก็ได้ครับ
ส่วนที่เห็นให้คนไปตั้งโพสในกลุ่มเฟสบุ๊คว่ามีมิจฉาชีพ ผมอยากถามว่า มีคนไปโกงอะไรใครไปรึเปล่าครับ หรือแค่ว่ามีเด็กปีนเกลียวไปหาเรื่องใคร...

ส่วนคุณเต้ Nanotex ผมขอโทษที่สร้างเรื่องให้คุณเดือดร้อนไว้ตรงนี้อีกทีนะครับ

เรื่องมาขอโทษผมก็รู้สึกโอเคแต่ อย่าลืมครับว่าผมโดนขู่ฆ่า อันนี้คุณก็มีส่วนเพราะมีเรื่องกับคุณ หมาเลยมากัดผม แล้วยิ่งมีคนเดือดร้อนเพราะหมาตัวนี้แล้วด้วย  ก็อย่างที่ผมเคยบอกถ้าไม่เกี่ยวก็อย่าตกใจไปครับ ผมไม่ได้แควะใครนะครับแต่ที่โดนมามันกัดแรงแผลเลยใหญ่
ปล.ต้องลองมาโดนเองครับแล้วจะรู้ว่า มันช่างแมร่งไม่ได้จริงๆ
บ้านลูกอ๊อด ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #32 เมื่อ: 06/06/15, [09:10:41] »

ปักหมุด...รู้จักกับสองคนนี่พอดี แหมสองหรือสามครับ
จะมีสี่ ห้า โผล่มามั้ย
LanCz ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #33 เมื่อ: 06/06/15, [11:51:01] »

เรื่องมาขอโทษผมก็รู้สึกโอเคแต่ อย่าลืมครับว่าผมโดนขู่ฆ่า อันนี้คุณก็มีส่วนเพราะมีเรื่องกับคุณ หมาเลยมากัดผม แล้วยิ่งมีคนเดือดร้อนเพราะหมาตัวนี้แล้วด้วย  ก็อย่างที่ผมเคยบอกถ้าไม่เกี่ยวก็อย่าตกใจไปครับ ผมไม่ได้แควะใครนะครับแต่ที่โดนมามันกัดแรงแผลเลยใหญ่
ปล.ต้องลองมาโดนเองครับแล้วจะรู้ว่า มันช่างแมร่งไม่ได้จริงๆ

มันขู่ฆ่าคุณก็แจ้งความดำเนินคดีตามขั้นตอนไปเลยครับ ส่วนผมไม่ได้เดือดร้อนครับ เพราะผมเองก็เสียหาย ถูกคนมาปรักปรำว่าผมเป็นคนเดียวกับ ไอ่หมาเก๋า ซึ่งไม่มีหลักฐานอะไรเลยว่าผมเป็นคนเดียวกับหมาเก๋า รอดูหลักฐานอยู่นะครับ ช่วยรีบหามาหน่อย
ผมรอดูหลักฐานอย่างเดียว ไม่ใช่ไม่มีหลักฐานว่าผมเป็นเดียวกับหมาเก๋า ก็กระจายข่าวไปทั่ว จนคนอื่นเข้าใจผิดว่าผมเป็นนักเลงคีย์บอร์ดเหมือนไอ่หมาเก๋า
« ตอบ #34 เมื่อ: 06/06/15, [11:56:09] »

ส่วนเรื่องปืน หายห่วงเถอะครับ มันไม่มีปืนมาฆ่าคุณหรอก แค่คนเสียสติ เอารูปจากเน็ตมาเบ่งไปงั้นแหล่ะ
Longhairguy ออฟไลน์
Shrimp Admin
« ตอบ #35 เมื่อ: 06/06/15, [14:50:29] »

ยังไม่ทันรู้ว่าใช่ไม่ใช่แล้วไปแชร์ต่อนี่ ระวังเงิบกันนะ
จอมใจไร้รัก ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #36 เมื่อ: 07/06/15, [19:54:47] »

ให้พักหายใจหายคอกันมาหลายวันแล้วคงหลับสบายใจขึ้นเยอะสิท่า  [on_026] [on_026] [on_026]
Club Leader
« ตอบ #37 เมื่อ: 07/06/15, [19:57:17] »

ปักหมุด...รู้จักกับสองคนนี่พอดี แหมสองหรือสามครับ
จะมีสี่ ห้า โผล่มามั้ย

รู้จักคนไหนครับพี่ ใช่ไอ้คนที่มันไม่มีเงินซื้อปลาพี่แล้วจองปลาตัวนี้บอกว่าผมเอาและ ขอเข้าไปถ่ายรูปปลาพี่ และฝากปลาไว้ก่อนเปล่า บอกขอถ่ายเล่นๆ แต่ดันเอาไปลงขายเปล่า พอขายไม่ออกเกือบสองอาทิตย์แล้วมาบอกพี่ว่า ไม่เอาแล้วใช่คนนั้นเปล่าครับ
เขาเรียกว่าจับเสือมือเปล่าใช่ไหม ใช่คนนั้นไหมครับ กร๊ากๆๆๆ  [กูร็อคคคค]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07/06/15, [20:51:36] โดย จอมใจไร้รัก »
Club Leader
« ตอบ #38 เมื่อ: 07/06/15, [20:10:25] »

ส่วนประเด็นที่พี่ว่า (เขาทำอะไรผมกันไม่ได้ เมื่อ 5 วันที่แล้ว)
หมายถึงผมจะทำอะไรพี่รึเปล่า ถ้าหมายถึงผมจะพยายามหาเรื่องพี่ ผมนี่แทบจะไม่ได้ยุ่งอะไรด้วยเลย เพราะไม่ได้อยู่ในสายตา

แหม่ท่านคนอย่างท่านใครจะไปอยู่ในสายตาท่านหล่ะท่านปรมาจารย์หมอแคระขั้นเทพ ประกวดทีไรก็ได้แชมป์ติดไม้ติดมือทุกที

เที่ยววิจารย์ปลาของใครต่อใครจนเป็นเหมือนกรรมการเอง จนโดนไล่กลับบ้าน  (จริงๆไม่ได้เกี่ยวกับกรรมการเลยซักนิด)[on_055] [on_055]
Club Leader
« ตอบ #39 เมื่อ: 07/06/15, [20:32:02] »

ผมรอแค่อย่างเดียวครับหลักฐานที่คิดว่า ผมเป็นคนชื่อหมาเก๋าครับ หรือเป็นเพื่อน เป็นคนรุ้จัก อะไรสักอย่างก็ได้ครับ

ข้อสังเกตุข้อแรก

น้องคนนี้ nanotex มีเรื่องกับ LanCz ทางข้อความทางเฟสบุค พอวันรุ่งขึ้น ก็มีหมาป่วย ก็มาออกตัวแทนเข้ามาด่าน้อง nanotex คนนี้ช่างบังเอิญจริงๆ

ซึ่งเหมือนกับ

ส่วนที่เห็นให้คนไปตั้งโพสในกลุ่มเฟสบุ๊คว่ามีมิจฉาชีพ ผมอยากถามว่า มีคนไปโกงอะไรใครไปรึเปล่าครับ หรือแค่ว่ามีเด็กปีนเกลียวไปหาเรื่องใคร...

แหม่รุ้ดีจังเลย สงสัยติดตามข่าว ออกตัวให้กันจังเลยเป็นญาติกันเหรอครับ

เล่นกอปปี้รูปไปใช้แบบนี้ถ้าไม่บอกมิจฉาชีพเรียกไรดี และป้องกันไว้ก่อนไม่ได้เหรอ ต้องรอให้โดนโกงหรือไง มีแต่เด็กไม่มีหัวคิดเท่านั้นที่มาพูดแบบนี้

และอีกเรื่อง รูปมิเดียลงอยู่ในเม้นถัดไป เพราะเฟสบุคมันแก้การลงรูปไม่ได้ กระแดะลงให้กูซะครบเลยครับ  [on_026]
และห้องตุ้ไม้น้ำมือใหม่ตูก็ไม่ได้อยู่ด้วยนะ

แบบนี้พอจะเรียกมิจฉาชีพได้ไหม เอ๊ะหรือยังคิดไม่ได้  [on_018] [on_018]

สังเกตุอีกข้อผมกำลังเข้มข้นกับ LanCz หมาป๋วยมาออกตัวแทน LanCz อีกครั้ง โปรดดูจากรูปภาพและวันเวลา

ผมโพสว่าฮา วันที่ 3/06/58 แต่หมาป่วยกลับมาด่าในวันที่ 4/08/58

ปล. ผมชอบคำนี้ที่คุณ Lolicon มาตอบในกระทู้ไว้ ผมก็เลยรู้จักกับคำว่าช่างแม่ง อีกครั้ง  ้hahaha ้hahaha

ถ้าช่างแม่งจริงๆก้คงไม่มาโพสแล้วกลืนน้ำลายตัวเองหรอก

เอาฮาอีกรอบ  ้hahaha ้hahaha ้hahaha

ปล.ทำไมต่างคนต่างออกตัวให้กันจังบังเอิ๊ญบังเอิญ แหม่เหมือนมวยปล้ำเลยมีแทคทีมด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07/06/15, [21:12:11] โดย จอมใจไร้รัก »
Club Leader
« ตอบ #40 เมื่อ: 07/06/15, [20:40:26] »

ก็กระจายข่าวไปทั่ว จนคนอื่นเข้าใจผิดว่าผมเป็นนักเลงคีย์บอร์ดเหมือนไอ่หมาเก๋า

แหม่ๆแค่ลงลิ้งตามห้องเฟสบุคว่าเกิดเฟสปลอมและน่าเหตุน่าจะมาจากลิ้งนี้เท่านั้นเอง ทำมางอแง cryingrun

เบิ่งตาดุรูปซะ แบบนี้ไงไม่เกิดมาจากกระทุ้นี้เหรอ หรือจะร้อนตัวว่าเป็นหมาป่วย เอาชื่อจริงตูกับรูปกอปปี้หมด

มีเด็กๆมาแจมด้วย

ร้อนตัวเหรอ dea02
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07/06/15, [20:45:59] โดย จอมใจไร้รัก »
Club Leader
« ตอบ #41 เมื่อ: 07/06/15, [20:50:35] »

ข้อสังเกตุที่สอง

ไอ้หมาป่วยตอนมีเรื่องกันพิมพ์ๆโพสๆรูปปืนทุกวันซึ่งกอปปี้จากเน็ดทั้งนั้น โพสได้ไม่นานลบโพส

ส่วน LanCz ลบกระทู้เก่าทิ้งทั้งกระทู้ และ คอมเม้น สองคอมเม้นในกระทุ้นี้ และในเฟสบุครุปนี้

ไมน้าทั้งสองคนนี้ช่างเหมือนกันยังกับแกะ พิมพ์โพสๆลบทิ้ง เหมือนกันมากๆ ช่างบังเอิญรอบสอง
Club Leader
« ตอบ #42 เมื่อ: 07/06/15, [20:55:06] »

เหนื่อยเด๋วครั้งหน้ามาต่อมีเข้มข้นกว่านี้อีก วันเดียวจบมันไม่มันส์ส์ส์ พ่ะย่ะค่ะ

ปล.วันหลังอย่าช่างแม่งงง นะ มันไม่พอต้องช่างพ่องงง มันด้วย ไม่งั้นเด่วก้กลืนน้ำลายอีก

ขอฮารอบ 4  ้hahaha ้hahaha ้hahaha
GM P.M.T ออฟไลน์
« ตอบ #43 เมื่อ: 07/06/15, [21:18:20] »

มาติดตามชม^^
« ตอบ #44 เมื่อ: 07/06/15, [21:37:22] »

โอ้วววววว หลักฐานช่างหนักแน่นมากครับ แน่นจนไม่รู้เรื่องว่าอะไรเป็นอะไร

ตอบอันไหนก่อนดี เรื่องที่ผมวิจารย์ปลา แล้วโดนไล่กลับบ้าน ผมโดนไล่กลับบ้านจริงๆหรอ ???
ผมก็วิจารย์ตามที่ผมเห็น ใครไม่ชอบก็ไม่ต้องรับฟังแค่นั้นแหล่ะครับ ผมตั้งเป็นข้อสังเกตุปลาของตัวผมเองด้วย
ส่วนเรื่องได้รางวัล ก็แน่นอนครับ ผมได้รางวัลทุกงานก็จริง แล้วเคยมาดูปลาในงานบ้างมั้ยครับ

มาที่ข้อสังเกตุแรก...

ซึ่งก็ งงกับที่ตั้งคำถามมา ผมก็ไม่รู้หรอกว่ามันโพสวันไหน แต่ที่แน่ๆ ลองไปถามเพื่อนๆในเฟสไอ่หมาเก๋าสิว่าเพื่อนๆมันมีใครรู้จักผมมั้ย รู้จักเป็นการส่วนตัวป่าว...
ส่วนเรื่องที่เห็นตั้งในกลุ่มซื้อขายปลาหมอแคระในเฟส ผมแค่สงสัยว่ามีใครเป็นโกงอะไร เห็นแค่มีคนตั้งเฟส...ขึ้นมาผมก็ไม่รู้ว่าเฟสจริงเฟสปลอม เห็นมาขอเข้าร่วมห้องซื้อขายปลาหมอแคระ ที่เห็นเพราะผมก็เป็นแอดมิน ส่วนที่คิดว่าใครโกงมันเป็นการตั้งคำถาม เพราะงงว่ามีใครโกงเรื่องอะไร นอกจากเฟสปลอม ตามรูป

อีกอย่างเรื่องที่มันไปโวยวายอะไรในเฟส ไม่คิดว่ามันจะมีไอดี ในคลับนี้บ้างหรอครับ มันก็คงแอบติดตามอยู่แล้วก็คงเอาไว้ด่าคนมั่วๆไปเรื่อย แต่ที่เห็นชัดๆ คือพี่ทอมมีเรื่องกับมันเมื่อเดือนธันวาคม พี่มีเรื่องกับมันก่อนที่ผมจะมีเรื่องนี้อีกนะครับ เห็นด่ากันตั้งแต่เดือนธันวาคมปีที่แล้ว เดือนธันวาคม ผมนี่แทบไม่ได้ยุ่งอะไรกับใคร

ส่วนเรื่องที่พี่กระจายข่าว ดูในรูปเลยครับ

พี่ส่งลิงค์ในห้องนี้ไปแล้วก็บอกว่าอ่านจากลิงค์นี้ แล้วจะรู้ว่าเป็นใคร
พี่โพสแบบนี้ อ้าวววววว ผมก็เดือดร้อนสิครับ เหมือนเจาะจงว่าเป็นผมโดยเฉพาะ ทุกคนก็จะคิดว่าผมเป็นคนเดียวกับหมาป่วยเหมือนที่พี่คิด ทั้งๆที่ความจริงหลักฐานก็แค่นี้ ไม่มีมูลอะไรที่บอกเจาะจงได้ว่าเป็นคนเดียวกัน

ส่วนข้อสังเกตุที่สอง...
เป็นข้อความที่ผมคุยกับหลวงพี่ (จำชื่อเล่นจริงๆไม่ได้เห็นคนพาเรียกหลวงพี่) เพราะหลวงพี่ทักมาหาผมว่า มาธาวี ผมก็ตอบกลับไปตามข้อความ และมือที่3 ผมหมายถึงพี่ทอมนั้นแหล่ะครับที่มาป่วนต่อ
และอีกอย่างครับ รูปที่โพสในเฟสที่หลวงพี่ทักมาแซวข้อความอะไรก็ไม่ได้โพสด้วยครับ ไม่ได้ลบครับ คงจะหาไม่เจอเองโถ่ๆ

อีกอย่างเฟสที่ผมใช้มีเฟสเดียวครับ

ในรูปจะมีเมลของผม ของแม่ และก็ของแฟน

รอดูหลักฐานต่อไปครับขอที่มันมีมูลชัดๆกว่านี้หน่อยครับ
Club Member
« ตอบ #45 เมื่อ: 07/06/15, [21:41:03] »

โชว์หลักฐานกันสนุก ขอติดตามๆ
« ตอบ #46 เมื่อ: 07/06/15, [21:47:51] »

ลืมอีกเรื่อง... ที่ว่าผมออกตัวแทนกันนี่ งง ครับผมไปออกตัวแทนมันตอนไหน 555 ผมเองก็อยากรู้ว่ามันเป็นใคร ถ้าตำรวจจับได้ตามที่มีคนแจ้งความ ผมก็อยากเห็นตัวจริงเหมือนกันครับ ที่โพสๆนี่ผมก็ป้องกันตัวเองเหมือนกัน เพราะผมไม่เคยเกรียนด่าใครในเฟส นอกจากมีแต่เพ้อไปเรื่อย
« ตอบ #47 เมื่อ: 07/06/15, [21:52:03] »

แล้วสรุปให้ด้วยนะครับว่าสุดท้ายผม ใช่หมาเก๋ามั้ยครับเห็นบอกว่าผมไปแทคทีมอะไรกัน ผมงง เหมือนกันว่าจะให้ผมเป็นไร LanCz หรือ หมาเก๋า บอกไว้อีกข้อผมเกิดมายังไม่เคยขึ้นเครื่องบินไปเที่ยวไหนกับเขาเลย และไม่เคยไปภาคใต้เลยครับ
เคยไปทะเลแค่สองที่ หัวหิน พัทยา แค่นี้แหล่ะ
! viviDzire ! ออฟไลน์
« ตอบ #48 เมื่อ: 07/06/15, [22:27:23] »

เอาตามตรงนะครับ เรื่องคุณ nanotex กานต์ผิดเต็มๆ แต่ส่วนเรื่องพี่ทอมนี่พูดมา ผมยังไม่เห็นหลักฐานจริงๆ เลยว่ากานต์เป็นคนทำ มีแต่สันนิฐาน ไม่มีหลักฐาน มาเลยครับ

ปล. รอดูหลักฐานต่อ  [on_055] [on_055]
« ตอบ #49 เมื่อ: 07/06/15, [22:47:05] »

ครับผมยอมรับว่าผมผิด ที่ไปกล่าวหาเขา และไปด่าเขาครับ ขอโทษครับ
« ตอบ #50 เมื่อ: 08/06/15, [13:18:47] »

ข้อสังเกตุที่สอง

ไอ้หมาป่วยตอนมีเรื่องกันพิมพ์ๆโพสๆรูปปืนทุกวันซึ่งกอปปี้จากเน็ดทั้งนั้น โพสได้ไม่นานลบโพส

ส่วน LanCz ลบกระทู้เก่าทิ้งทั้งกระทู้ และ คอมเม้น สองคอมเม้นในกระทุ้นี้ และในเฟสบุครุปนี้

ไมน้าทั้งสองคนนี้ช่างเหมือนกันยังกับแกะ พิมพ์โพสๆลบทิ้ง เหมือนกันมากๆ ช่างบังเอิญรอบสอง

แวะมาตอบข้อสังเกตุที่2 อีกสักรอบครับ
ผมไปลบรูปในเฟสและคอมเม้นผมตอนไหน ไม่เคยลบครับ

Near ออฟไลน์
C1ub Event Staff
« ตอบ #51 เมื่อ: 08/06/15, [14:20:35] »

036
ลงทะเบียนไว้ก่อน เดี๋ยวมาอ่านทีหลัง
fishy09 ออฟไลน์
Club Veteran
« ตอบ #52 เมื่อ: 08/06/15, [18:40:17] »

[on_047]
! viviDzire ! ออฟไลน์
« ตอบ #53 เมื่อ: 08/06/15, [19:38:53] »

คิดแบบโง่ๆ แบบผมเลยนะ ถ้าอยากรู้ว่า หมาเก๋าเป็นใครนะ
 แค่ถามคนชื่อ Patipan Makajaraun หรือ http://aqua.c1ub.net/forum/index.php?action=profile;u=50207
Yoda ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #54 เมื่อ: 10/06/15, [13:18:40] »

คิดแบบโง่ๆ แบบผมเลยนะ ถ้าอยากรู้ว่า หมาเก๋าเป็นใครนะ
 แค่ถามคนชื่อ Patipan Makajaraun หรือ http://aqua.c1ub.net/forum/index.php?action=profile;u=50207

คิดเหมือนกัน เพราะเห็นในหลักฐานที่เอามาลง มีการรู้ด้วยว่าสร้างเฟสคุณทอมปลอมขึ้นมาอีก

ปล.ชื่อนี้คุ้นๆกับกระทู้นี้นะ http://aqua.c1ub.net/forum/index.php?topic=278354.0
Club Member
« ตอบ #55 เมื่อ: 10/06/15, [16:15:12] »

ยังไม่มีบทสรุปสักที
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/06/15, [17:35:21] โดย Frink »
nanotex ออฟไลน์
Club Follower
« ตอบ #56 เมื่อ: 10/06/15, [17:42:08] »

ยังไม่มีบทสรุปสักที แช่กันนานไปไหมอ่ะ อีกคนพยายามแสดงความบริสุทธิ์ แต่คน กล่าวหา ดันเงียบมันกลับกันเนี่ย
ยังตามอยู่นะ ครับ

ในส่วนของผมก็ดำเนินขั้นตอนตามกฏหมายไปครับ แต่ช่วงนี้ยังไม่ว่างตามเรื่องเท่านั้นเอง ยังไงผมก็ไม่ปล่อย หมาป่วนคนนี้ไว้หรอกครับ ผมก็รู้ไอปืนนั้นอะรูปจากเวป แต่การที่เขามาขู่ฆ่ากันง่ายๆแบบนี้ แถมพอบอกว่าแจ้งความแล้วก็ยังมีการท้าทาย ว่างๆจะอัพรูปให้ดูนะครับ  ยังไงก็ปล่อยไปยากละครับ ถ้ามีอะไรมาเพิ่มจะรีบบอกละกันครับ
Longhairguy ออฟไลน์
Shrimp Admin
« ตอบ #57 เมื่อ: 10/06/15, [19:30:42] »

เอารูปปืนจากเน็ตมาขู่ ...โคตรกระจอกเลย -*-
NooSuBKunG ออฟไลน์
« ตอบ #58 เมื่อ: 10/06/15, [22:34:25] »

นึกว่าจบแล้ว ยังครุอยู่นี่เอง...555

แต่ดีแล้วนะที่กลุ่มไม้น้ำเป็นห้องปิดเสียที ช่วงหลังๆนี่แมร่งเกรียนเยอะมาก
« ตอบ #59 เมื่อ: 12/06/15, [13:33:30] »

[on_047] [on_047] [on_047]
หน้า: 1 2 3   ขึ้นบน
พิมพ์