Aqua.c1ub.net
*
  Sat 20/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หาห้องร้องทุกข์ไม่เจอ เสนอไว้เป็นบทเรียน ร้าน hi aquarium ห่วยแตก  (อ่าน 4914 ครั้ง)
ledmixer ออฟไลน์
Club Follower
« เมื่อ: 20/03/15, [09:11:25] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

หาห้องร้องทุกข์ไม่เจอ เสนอไว้เป็นบทเรียน ร้าน hi aquarium ห่วยแตก

ผมได้ซื้อขาย ซิลเลอร์ต่อจากท่านนึงในบอร์ดซึ่งซิลเลอร์ อาติก้าได้มีประกันอยู่ จากร้าน  hi aquarium

และเกิด temp ผมเสียเลยไปเครม  เจ้าของร้านก็ชื่อตั้มรับปากจะเครมให้  ผมก็ตามตลอด บอกเครื่องยังเสร็จอะไหล่ไม่มีบ้างต่างๆนาๆ

รับปากหมาๆกับผม บอกว่าไม่เกินอาทิตย์นี่ครึ่งปีแล้วผมยังไม่ได้รับการติดต่อเลย แล้วแม่งเอาเครื่องเสียๆมาให้ผมใช้สำรอง

เอามาให้ทำไมแม่งใช้ไม่ได้เลย เสียหนักกว่า ตัวของผมอีก  ณปัจจุบันผมยังไม่ได้รับการติดต่อจากร้านนี้สักครั้ง

ผมก็เอื่อม ไม่อยากจะถาม ไม่มีความรับผิดชอบเลย รับปากส่งเดจ  ใครจะซื้อขายของร้านนี้ระวังเจอเหตุการ์ณแบบผม

อันนี้เบอร์ผม 0862000107 ถ้ามีอะไรโทรมาได้ตลอดครับ ร้านห่วยแบบร้าน hi aquarium เพ่ือนๆพี่น้องอย่าหลวมตัวไปซื้อนะครับ ห่วยมาก

ผู้มาแวะชม ออฟไลน์
Club Champion
« ตอบ #1 เมื่อ: 20/03/15, [09:22:55] »

ร้านนี้เขาปิดไปได้ซักพักครับ มีหลายคนเหมือนกันที่โดน
Romeo_Pop ออฟไลน์
Level 5 Moderator
« ตอบ #2 เมื่อ: 20/03/15, [10:12:26] »

ห่วยมานานแล้วและร้านปิดไปแล้วครับ
bill2517 ออฟไลน์
Club Champion
« ตอบ #3 เมื่อ: 20/03/15, [10:18:15] »

[on_030]  จะหาตัวเจอไม๊ล่ะ
m@inet ออฟไลน์
« ตอบ #4 เมื่อ: 20/03/15, [20:12:00] »

..... [on_051] แผลเก่า.....
wewe ออฟไลน์
Redbee Fanclub
« ตอบ #5 เมื่อ: 20/03/15, [20:33:30] »

้hahahaโจทย์เยอะชิบหาย จนตัวมันหายตามไปด้วยเลย ทำใจกรวดน้ำครับ คู่กรณีเยอะมาก แต่ถ้าเครื่องตัวที่มีปัญหาเอาคืนมาได้ เดี๋ยวช่วยประสานงาน ผู้แทนจำหน่ายได้นะถ้าประกันยังไม่ขาด ของผ่านผู้แทนไม่ใช่นำเข้าเถื่อนๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20/03/15, [20:35:44] โดย wewe »
จอมใจไร้รัก ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #6 เมื่อ: 20/03/15, [21:48:58] »

thr01 [วิญญาณออก]
Lolicon ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #7 เมื่อ: 20/03/15, [21:50:09] »

ตัวตาย แต่ชื่อยัง(เชี่ย)
thepgung ออฟไลน์
« ตอบ #8 เมื่อ: 21/03/15, [19:51:06] »

มิกซ์ ครับ ถ้าเครื่องยังอยู่ แล้วมี Sticker รับประกัน ลองส่งให้ทาง Aqua paradise ดูก็ได้ครับ  เค้าเป็นตัวแทนจำหน่ายครับ ถ้าจะเอาเบอร์โทรหาผมก็ได้ครับ
Longhairguy ออฟไลน์
Shrimp Admin
« ตอบ #9 เมื่อ: 21/03/15, [20:46:00] »

ปิดไปพักนึงแล้ว คงต้องทำตามคำแนะนำข้างบนครับ
dmax reef ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #10 เมื่อ: 21/03/15, [22:34:28] »

ชื่อเค้ากระรันตรีจริงๆ ้hahaha
ledmixer ออฟไลน์
« ตอบ #11 เมื่อ: 22/03/15, [11:50:38] »

ชื่อเค้ากระรันตรีจริงๆ ้hahaha
  โอ้วครับ

ปิดไปพักนึงแล้ว คงต้องทำตามคำแนะนำข้างบนครับ

ขอบคุณครับ

มิกซ์ ครับ ถ้าเครื่องยังอยู่ แล้วมี Sticker รับประกัน ลองส่งให้ทาง Aqua paradise ดูก็ได้ครับ  เค้าเป็นตัวแทนจำหน่ายครับ ถ้าจะเอาเบอร์โทรหาผมก็ได้ครับ
         ไม่มีแล้วพี่ ปุ้มไม่เป็นไรพี่เดี๋ยว DIY เอาครับ พี่ปุ้มว่าจะเข้าไปหานะคิดถึง

ตัวตาย แต่ชื่อยัง(เชี่ย)
  ข้อความโดนใจมากครับ

thr01 [วิญญาณออก]

[on_007]

้hahahaโจทย์เยอะชิบหาย จนตัวมันหายตามไปด้วยเลย ทำใจกรวดน้ำครับ คู่กรณีเยอะมาก แต่ถ้าเครื่องตัวที่มีปัญหาเอาคืนมาได้ เดี๋ยวช่วยประสานงาน ผู้แทนจำหน่ายได้นะถ้าประกันยังไม่ขาด ของผ่านผู้แทนไม่ใช่นำเข้าเถื่อนๆ
  หมดแล้วครับพี่ไม่เป็นไรครับ เดี๋ยวผมลอง DIY เอาครับ ขอบคุณมากๆครับพี่ ผมไม่รุ็เลยนะเนี่ยว่ามันปิดร้านหนีไปแล้ว

..... [on_051] แผลเก่า.....
   ผมไม่ได้เข้ามานานปิดร้านหนีไปแล้วนะ

[on_030]  จะหาตัวเจอไม๊ล่ะ
   ใครเป็นโจทย์กับเจ้านี้บ้างครับ  ตามตัวไม่น่ายาก เส้นสายก็พอมี

ห่วยมานานแล้วและร้านปิดไปแล้วครับ
   ขอบคุณมากครับพี่ ผมไม่รู็เรื่องเลย

ร้านนี้เขาปิดไปได้ซักพักครับ มีหลายคนเหมือนกันที่โดน
   อยากรู็จักใครโดนบ้างจะรวมรายชื่อครับ แจ้งความดำเนินคดีข้อหาช่อโกงเลย
juniji ออฟไลน์
« ตอบ #12 เมื่อ: 01/04/15, [17:17:04] »

โห ไม่ได้เล่นซะนาน  ร้านปิดหนีกันไปเยอะจัง
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์