Aqua.c1ub.net
*
  Sat 20/Apr/2024
หน้า: 1 2  ทั้งหมด   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งเตือนภัยคับ user: pritsadee  (อ่าน 10176 ครั้ง)
pritsadee ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #30 เมื่อ: 26/02/15, [23:12:20] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ผมรู้สึกว่าจบแล้วนะ พี่วกไปวนมามากกว่าผมนะครับ
ผมไม่ได้อะไรกับพี่เลย ทุกคำพูดพี่ยั่วผม ผมสะกัดอารมณ์ มากๆเลยนะครับ
ขอโทษไว้นะโอกาศนี้นะครับ ผมก็อยากขายครับ ผมก็เร่งเพื่อพี่แล้ว
ไม่ต้องเอาเรื่องอื่นมาโยงครับ เรื่องของสองคน ผมสอนพี่แล้วไง ให้เรื่องมัน1-2อย่าโยง ครับ
อดีตผิดยอมรับ ถ้านับตอนนี้ผม กังวลใจสุดคือตัวพี่นะครับ ผมกลัวพี่คิดมาก พี่น่าจะพูดให้ตรงจริงนะครับ ไม่ใช่พูดอะไรครึ่งๆ
แบบนี้เรื่องมันก็ไม่จบ ยินดีรับผลการกระทำครับ
zatarntattoos ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #31 เมื่อ: 26/02/15, [23:22:59] »

ผมก็ซื้อของกับน้องคนนี้นะครับ ลดแลกแจกแถมอีกต่างหากให้มาส่งที่ร้านสักผมเค้าก็เอามาให้แถมช่วยจัดตู้ให้ผมอีกต่างหาก
 ค่อยๆพูดจากันนะครับ
Lolicon ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #32 เมื่อ: 03/03/15, [11:24:44] »

อ่านๆมา มันต้องมีคนนึงพูดไม่จริง พูดไม่หมดเรื่องเวลานัด

ส่วนได้ที่แคปเจอร์หน้าจอมานะ
***ลองดูเวลาคนตอบกระทู้แรกตอน14:14:32 แต่กลับมีpmส่งมาให้แคปหน้าจอตอน 13.50***
แถมย้อนไปดูดีเทลของที่ลงขายไว้กับคนที่ซื้อไปแล้วมีปัญหามาส่งpmให้ มันดูแปลกๆไงไม่รุ๊
กลัวว่าจะมีพวกเสี้ยม ไม่ก็มโนผิดคน [on_065]

จบๆไปเหอะ ….

หน้า: 1 2  ทั้งหมด   ขึ้นบน
พิมพ์