Aqua.c1ub.net
*
  Sun 02/Jun/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ********Bright OrangeและSnow********  (อ่าน 3455 ครั้ง)
best
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: 06/08/06, [16:00:22] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ทั้ง2พันธุ์ คู่ผู้เมียถอยมาจากร้านพี่ตึกครับเอามาให้ชมกัน

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06/08/06, [17:08:23] โดย m @ y »
best
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: 06/08/06, [16:05:59] »

Brightครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06/08/06, [17:09:26] โดย m @ y »
best
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 06/08/06, [16:09:53] »

Snowครับ :3

~ m @ y ~ ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #3 เมื่อ: 06/08/06, [17:20:59] »

ก่อนอื่นต้องบอกน้องl3e$[T]->ก่อนเลยนะครับ ว่าพี่ขออนุญาติแก้ไขให้นะครับ แล้วก็อยากบอกว่าถ้าโพสกระทู้แล้วลืมใส่รูป ไม่ต้องไปกังวลเลยนะครับ น้องสามารถกลับไปแก้ไขได้ด้วยตัวเอง โดยกดที่ปุ่ม"แก้ไขข้อความ"ครับผม ง่ายๆเท่านี้เองลองดูนะ :3

สำหรับกุ้งเครล๊อตนี้ หลังจากที่รู้ราคาทีแรก พี่มีความรู้สึกว่ามันแพงยังงัยก็ไม่รู้ แต่หลังจากที่ได้เห็นตัวเป็นๆ พี่บอกได้คำเดียวว่าแจ่มมาก ถ้าใครรักน้องส้มจี๊ดแต่ยังไม่ได้ครอบครองเธอ ถ้าได้เห็นตัวเป็นๆล๊อตนี้แล้ว จะทั้งรักทั้งหลงเลยนะครับ ยิ่งเป็นลูกกุ้งขนาดนี้แถมคึกดีอีกต่างหาก ใครเห็นแล้วไม่รักเนี่ย ไม่ใช่แฟนเครพันธุ์แท้แน่ๆ

บอกได้แค่ว่าซักวันนึง พี่จะต้องไปที่ร้านนี้ให้ได้ครับ เพราะว่าเท่าที่ฟังมา ยังมีอีกหลายๆตัวเลยที่แจ่มๆ แถมราคาไม่แรงอีกต่างหาก อยากไปจังเลยวุ๊ย :D,
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07/08/06, [16:48:51] โดย m @ y »
best
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: 06/08/06, [19:39:25] »

ก่อนอื่นต้องบอกน้องl3e$[T]->ก่อนเลยนะครับ ว่าพี่ขออนุญาติแก้ไขให้นะครับ แล้วก็อยากบอกว่าถ้าโพสกระทู้แล้วลืมใส่รูป ไม่ต้องไปกังวลเลยนะครับ น้องสามารถกลับไปแก้ไขได้ด้วยตัวเอง โดยกดที่ปุ่ม"แก้ไขข้อความ"ครับผม ง่ายๆเท่านี้เองลองดูนะ :3

สำหรับกุ้งเครล๊อตนี้ หลังจากที่รู้ราคาทีแรก พี่มีความรู้สึกว่ามันแพงยังงัยก็ไม่รู้ แต่หลังจากที่ได้เห็นตัวเป็นๆ พี่บอกได้คำเดียวว่าแจ่มมาก ถ้าใครรักน้องส้มจี๊ดแต่ยังไม่ได้ครอบครองเธอ ถ้าได้เห็นตัวเป็นๆล๊อตนี้แล้ว จะทั้งรักทั้งหลงเลยนะครับ ยิ่งเป็นลูกกุ้งขนาดนี้แถมคึกดีอีกต่างหาก ใครเห็นแล้วไม่รักเนี่ย ไม่แฟนเครพันธุ์แท้แน่ๆ

บอกได้แค่ว่าซักวันนึง พี่จะต้องไปที่ร้านนี้ให้ได้ครับ เพราะว่าเท่าที่ฟังมา ยังมีอีกหลายๆตัวเลยที่แจ่มๆ แถมราคาไม่แรงอีกต่างหาก อยากไปจังเลยวุ๊ย :D,
รับทราบครับพี่เมย์ :3
Magictod
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: 07/08/06, [08:10:05] »

เหะน่ารักๆเดี่ยวโตหน่อยต้องมีการงอกตู้ให้เขาอีก555+
ปล.ถ้าเลี้ยงในที่กว้างเขาจะโตเร็วขึ้นนะครับ
Redtail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: 09/08/06, [12:34:20] »

ไปเอากะเค้ามาด้วยอ่ะคัรบ ไปเจอกับคนใส่แว่นเสื้อฟ้าด้วยครับผมก็ไปรับมาอุปการะ1คู้ครับเมียผู้
Magictod
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: 09/08/06, [12:38:33] »

คนใส่แว่นเสื้อฟ้า ใครหว่า หน้าตาคุ้นๆ ;D
~ m @ y ~ ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #8 เมื่อ: 09/08/06, [14:28:45] »

คนใส่แว่นเสื้อฟ้า ใครหว่า หน้าตาคุ้นๆ ;D

เหมือนจะรู้จักว่ะ -_-'
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์