Aqua.c1ub.net
*
  Sun 02/Jun/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ตู้อะคลิลิค  (อ่าน 1206 ครั้ง)
Alfalfa ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 03/02/15, [22:01:09] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ผมเพิ่งเริ่มเลี้ยงปลาทองมาได้ซักเดือนกว่าๆ ครับ
ตอนแรกไปจับได้ตู้ 24 นี้วมา จาก JJ
ตอนนี้เริ่มมีน้ำซึมออกจากมุมของตู้ด้านบนขวา
อ่านๆ แล้วก็เสียวๆ กลัวตู้ระเบิดกะตู้รั่ว เลยเล็งๆ ตู้ใหม่อยู่ครับ
ตอนนี้ก็สองจิตสองใจ อยู่ระหว่าง ตู้ใหม่ จากนิศาชลร้านดัง กะตู้อะคลิลิกมูมโค้ง
สวยดี
เลยอยากลองถามความเห็นครับ ว่ามีใครใช้ตู้อะคลิลิกบ้าน
ซื้อกันร้านไหน และราคาประมาณเท่าไรครับ
ขอบคุณครับ
SkyShadow ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #1 เมื่อ: 08/02/15, [15:48:08] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ราคาไม่ทราบ รู้แต่ว่าตู้อะคลิลิก เป็นรอยง่ายมากครับ ถ้าเทียบกับกระจก และราคาอาจจะสูงกว่าด้วย
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์