Aqua.c1ub.net
*
  Fri 19/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กคนนี้ชื่อ สุทัศน์ นามสกุลธาราชัย ครับ หลอกขายปลา รับเงินโอนแล้วไม่ส่งปลา  (อ่าน 3835 ครั้ง)
integrity ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 03/12/14, [14:17:19] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

จากกระทู้ขายปลาอันนี้
http://aqua.c1ub.net/forum/index.php?topic=271196.0

หน้าตา
https://www.youtube.com/watch?v=lI6wwitesWk

ชื่อบัญชีที่ให้มา นายสุทัศน์ ธาราชัย ธนาคารธนชาต ออมทรัพย์ สาขาบางครุ พระประแดง สมุทรปราการ
 เลขที่บัญชี 293 602 8827
ทำงานที่บริษัท ซีเอส ออโตพาร์ทฯ 25/11 ม.7 ซ.สุขสวัสดิ์78 ต.บางจาก อ.พระประแดง สมุทรปราการ 10130

ตอนนี้ กำลังจะติดต่อ กับฝ่ายบุคคลของ โรงงานแห่งนี้ อยู่ครับ

ตามความเคลื่อนไหวของบัญชี ที่ธนาคารเปิดเผยนะครับ
ยังทำงานอยู่ เงินเดือนล่าสุดเดือนพย57 ที่ผ่านมาเพิ่งเข้าครับ 6500บาท

เจ้าตัวบอกว่า ทำงานดี เลี้ยงปลาที่ใต้ถุนบ้าน จับปลายาก ตู้ก็อยู่ใต้ถุนบ้าน แต่พยายามถ่ายรูปและคลิปปลามาให้ดูครับ แต่เป็นคลิปและรูป ปลาอยู่ในกะละมัง ใบหนึ่ง นัดส่งปลาเย็นวันเสาร์ ไปเป็นอาทิตย์ ถึงวันส่ง บอกไม่ได้ไปส่ง ขอเป็นส่งวันจันทร์ แล้วปิดโทรศัพท์ ไลน์ไปไม่ตอบ แต่แอบเข้ามาอ่าน เว็บแอบเข้ามาดูล่าสุด เวลา4ทุ่ม วันที่ 30 พย 57 ตามฐานข้อมูลทางเว็บครับ

ขอบคุณพื้นที่ทางเวปด้วยครับ

เจตนาของผม ไม่อยากให้คนดีดี ต้องถูกเด็กคนนี้ หลอกอีกครับ
integrity ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #1 เมื่อ: 03/12/14, [14:24:02] »

เช้าวันอาทิตย์ที่ 30 ผมได้โอนเงินไปครับ พร้อมถ่ายรูปสลิป แล้วไลน์ไป บ่าย3โมงเย็น บอกกำลังจะออกไปส่งปลา เย็นวันอาทิตย์ เวลาประมาณ5โมงเย็น กดเงินจากตู้เอทีเอ็มออกไปทั้งจำนวน (ข้อมูลจากการแทร๊คของธนาคาร) ที่ให้ดูครับ

แล้วไลน์บอกขอโทษที่ไม่ได้ไปส่งปลา เนื่องจากคิดว่า ผมไม่ได้โอนเงินให้จริง

แหม ดูมันคิด ดูมันทำครับ กดเงินออกไปใช้ เต็มๆ แล้ว บอกไม่กล้าส่ง เพราะคิดว่าเงินไม่โอนมาให้

เลวจริงๆครับ รายนี้
Romeo_Pop ออฟไลน์
Level 5 Moderator
« ตอบ #2 เมื่อ: 03/12/14, [15:56:44] »

[เอ๊ะ!!!] ถ้าจริง...เลวแท้...เป็นกำลังใจให้ครับ
Longhairguy ออฟไลน์
Shrimp Admin
« ตอบ #3 เมื่อ: 03/12/14, [16:16:46] »

ได้ข้อมูลทั้งที่ทำงานหน้าตาครบแบบนี้ รอดยาก
myboyvz ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #4 เมื่อ: 03/12/14, [19:23:44] »

ขเอาไปแปะใน face ได้ป่าว
PP-Dang ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #5 เมื่อ: 18/12/14, [22:02:36] »

ลองโทรไปให้โอกาสเขาแก้ตัวดู...............แต่ถ้าไม่คืบหน้า แจ้งความครับ อย่าให้เบาได้ใจ นำสิ่งที่ได้ทำครั้งนี้ไปก่อเหตุร้ายอื่นๆ อีกเลยครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์