Aqua.c1ub.net
*
  Fri 10/May/2024
หน้า: 1 2   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: การประมูลคือ อะไร  (อ่าน 7758 ครั้ง)
Kasama ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #30 เมื่อ: 22/09/14, [18:57:49] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

สามีตั้งประมูล >>>>>> ภรรยาปั่นราคา
มีหลักฐานไม๊ละครับ ว่าเค้าเป็นผัวเมียกัน ถ้ามีหลักฐาน เอามาลงโชว์เลยครับ อย่ากล่าวหาลอยๆ เพราะถ้ามันไม่จริง คุณจะหมานะครับ เตือนไว้ด้วยความหวังดี ^_^
nouvo ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #31 เมื่อ: 22/09/14, [20:03:52] »

มีหลักฐานไม๊ละครับ ว่าเค้าเป็นผัวเมียกัน ถ้ามีหลักฐาน เอามาลงโชว์เลยครับ อย่ากล่าวหาลอยๆ เพราะถ้ามันไม่จริง คุณจะหมานะครับ เตือนไว้ด้วยความหวังดี ^_^

ไม่ต้องเดือดร้อนแทนครับ ผมไม่ได้หมายถึงเว็บนี้ หมายถึงเว็บอื่นที่เขาแฉกันจนลบไปหมดแล้วครับ กรุณาแก้ข้อความที่พิมพ์ไว้ด้วยนะครับ แรงไป แรงไป
« ตอบ #32 เมื่อ: 22/09/14, [20:05:58] »

ขอโทษทีครับ..พอดีไม่ค่อยว่างเลยไม่เคยมาอ่านกระทู้เลยครับ
ลูกค้าให้มาช่วยแก้ความหน่อยครับ ^^
1. ผมว่าเรื่องการประมูลbucep.  ท่านที่ประมูลได้ ช่วงนี้คงพอใจกับราคาที่ประมูลได้นะครับ..สีสวยๆ ฟอร์มดีๆ  ราคาถูกมาก ถ้าเที่ยบกับที่ผ่านมา  ผมอยากจะเอาของสวยๆงามๆ แจ๊สสๆ...มาลงประมูลเท้าไหร่ก็เท่านั้นครับ ลูกค้าท่านที่เคยประมูลไปส่วนใหญ่ตู้คงเต็มหมดแล้ว ลูกค้าท่านใหม่ๆก็เข้ามาประมูลเรื่อยๆ เป็นวงเวียนของราคาตามตลาด ถูกหรือแพงแล้วแต่คนชอบครับ
2. ราคาที่ประมูลกับราคาหน้าร้าน ต่างกันแน่ครับ เพราะทุกวันนี้ผมพยายามคัดไม้ที่สวยเหมาะกับช่วงเวลาที่ประมูล ท่านลูกค้าที่เลี้ยงมานาน คงจะรู้ราคาดีนะครับว่า  รายการไหนราคาถูกแค่ไหน ยกตัวอย่าง ผมเอา kedagang หรือ ghost มาประมูลเริ่มต้นที่ 400 บิดทีละ50  ถ้าจบแค่400 คงเป็นรายการที่ถูกที่สุดในโลก  และสภาพที่ประมูลต้องสวย พอดูดีเพื่อเป็นหน้าเป็นตาของร้าน ซึ่งบอกตรงๆครับ..อยากให้ลูกค้าที่ได้ไปรู้สึกคุ้มกับราคาที่กล้าจะประมูลครับ (ต้นปีท่านที่แข่งกันประมูลคงจะรู้ใช่มั้ยครับว่าราคาแรงแค่ไหนเมื่อเทียบกับข่วงนี้ครับ) ^^
และถ้ามาซื้อหน้าร้านราคาถูก ตามสภาพครับ สมบูรณ์แค่ไหน ได้หัวไม้ หรือหางไม้
ตามสภาพครับของถูกจะสวยกว่า ของแพงคงไม่มี  หรือใบบก จะราคาเท่าใบน้ำที่สวยๆคงไม่ใช่ เพราะต้องเอามาเลี้ยง4-6เดือน ถ้าสวยมาแล้วมาขายเท่าของไม่สวยคงจะไม่ใช่ครับ
3. ผมมีแฟนครับ...ไม่ยุ่งเรื่องงาน....ด่าเก่ง..5555...ถ้าจะมีคนมาปั่น...ในราคาที่ต่ำๆ..เสียเวลาครับ ยอดน้อยเกิน  เดือนมกราคม-เมษา ราคาแพงกว่าตอนนี้2-3เท่า
ผมก็ไม่ค่อยจะว่างวันธรรมดา บางทีส่งของช้า ลงประมูลช้า  ท่านลูกที่ประมูลไปคงจะรู้ดีครับ
คนที่สวนหลายๆร้าน และคนในเวปก็จะรู้จักผู้หญิงที่ชอบประมูลซื้อbucep. คนนี้ดีนะครับ
แต่ระวังนะครับ...แฟนแกเป็นตำรวจดุมาก  กว่าจะมารับของที่ร้านต้องหลบ หนี ซ่อน แอบ มาเอาของ แฟนแกไม่ให้ซื้อเยอะครับ 555555555
ขอชี้แจงแค่นี้พอครับ...ขอให้ประมูลเยอะๆ แพงๆหน่อยสิครับ  ของสวยๆ โหดๆ แจ๊สสๆ จะได้มีตังกะเค้ามั่งครับ  ^^

ผมเพิ่งเห็นข้อความนี้ บอกเลยว่าไม่ได้เกี่ยวข้องกับที่ผมพิมพ์ไปว่า ผัวประมูล เมียปั่นราคาเลยครับ ไม่ใช่เว็บนี้ครับ

ผมกับพี่เป็นลูกค้ากันครับ อุดหนุนกันในระดับนึงแล้ว ไม่ได้หมายถึงพี่ครับ  n032
k-water ออฟไลน์
Club Follower
« ตอบ #33 เมื่อ: 22/09/14, [22:02:23] »

ผมเพิ่งเห็นข้อความนี้ บอกเลยว่าไม่ได้เกี่ยวข้องกับที่ผมพิมพ์ไปว่า ผัวประมูล เมียปั่นราคาเลยครับ ไม่ใช่เว็บนี้ครับ

ผมกับพี่เป็นลูกค้ากันครับ อุดหนุนกันในระดับนึงแล้ว ไม่ได้หมายถึงพี่ครับ  n032

กำ...ขอโทษทีครับ พอดีเค้าบอกให้มาแก้ต่าง  สงสัยเข้าใจผิดกันครับ
..มาให้เราแก้ต่าง ขายหน้าฝุดๆ [on_026]
« ตอบ #34 เมื่อ: 22/09/14, [22:31:19] »

มันเป็นเว็บเกี่ยวกับประมูลของเล่นบังคับ ครับผม  n032
shalotorn ออฟไลน์
« ตอบ #35 เมื่อ: 23/09/14, [10:46:55] »

เป็นธรรมดาของการประมูล หลายๆคนอยากได้ของชิ้นเดียวกัน มีเทคนิคอะไรก็งัดมาใช้หมดแหละ

....ของเล่นตระกูล Busou Shinki ที่ผมเก็บราคาเสียสติกว่านี้มากครับ
wheatfield ออฟไลน์
Club Follower
« ตอบ #36 เมื่อ: 23/09/14, [12:39:14] »

มุขไม่ฮา พาเพื่อนเครียด   sho01
« ตอบ #37 เมื่อ: 23/09/14, [17:30:57] »

มุขไม่ฮา พาเพื่อนเครียด   sho01

แหะแหะ ไม่ได้มุขพี่ มันมีจริงๆ แต่พลาดตรงพิมพ์ให้เข้าใจว่าเป็นพี่เขาเนี่ยดิ รู้สึกผิดเลย  n032
Aqua_X ออฟไลน์
« ตอบ #38 เมื่อ: 09/10/14, [23:53:51] »

ประมูล คืออะไร สำหรับผม ประมูลคือการกรองลูกค้าที่อยากได้สินค้านั้นจริงๆ ไม่ว่าของจะค่ามากค่าน้อย standard  หรือ rare ไอเทม.. สำหรับคนที่มา bid สิ่งนี้มันคือของที่มีคุณค่าต่อเขา เขาอยากได้ เขาพร้อมจะสู้ จะรอ ต่อให้เป็นจอมปาด ผมก็เชื่อว่าเค้าก็คือผู้ที่เฝ้ารอของของเราอย่างจดจ่อแต่แรก มาจนถึงวิสุดท้าย(แล้วปาดด) ผมนับถือเขา และเคารพในความมุ่งมั่นของทุกท่านที่เข้าร่วมประมูล สู้ต่อไป ใจคุณหล่อมาก
ambition ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #39 เมื่อ: 15/10/14, [15:22:53] »

ประมูล คืออะไร สำหรับผม ประมูลคือการกรองลูกค้าที่อยากได้สินค้านั้นจริงๆ ไม่ว่าของจะค่ามากค่าน้อย standard  หรือ rare ไอเทม.. สำหรับคนที่มา bid สิ่งนี้มันคือของที่มีคุณค่าต่อเขา เขาอยากได้ เขาพร้อมจะสู้ จะรอ ต่อให้เป็นจอมปาด ผมก็เชื่อว่าเค้าก็คือผู้ที่เฝ้ารอของของเราอย่างจดจ่อแต่แรก มาจนถึงวิสุดท้าย(แล้วปาดด) ผมนับถือเขา และเคารพในความมุ่งมั่นของทุกท่านที่เข้าร่วมประมูล สู้ต่อไป ใจคุณหล่อมาก

ถูกที่สุด อยากได้ก็ต้องพยายาม ไม่ได้ก็อด
หน้า: 1 2   ขึ้นบน
พิมพ์