Aqua.c1ub.net
*
  Mon 17/Jun/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยครับ  (อ่าน 763 ครั้ง)
NangmarnRai ออฟไลน์
Club Follower
« เมื่อ: 05/06/08, [08:51:48] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ช่วยด้วย ๆ ครับ
ตื่นเช้ามาวันนี้ เจ้า snow ของผมมาน ลอกคราบ แล้ว ก้ามขวา เค้าหายไปอ่าครับ  cryingrun
เค้าจะเป็นอะไรหรือป่าวครับ
แล้วที่ก้ามขวา เค้าไม่สามารถลอกออกมาได้ แล้วสลัดทิ้งนี้ มันเป็นเพราะอะไรครับ  Correct!

แล้วอีกตัวอะคับ snow เหมือนกัน ลอกวันเดียวกันด้วย
เค้าลอกคราบสำเร็จนะครับ
แต่ก็นอนตายซะง้านหง่า
ตอนแรกที่ผมเห็นเค้า ก็ยัง กระดุกกระดิก อยู่คับ แต่สัก 10 นาทีผ่านไป ลงปายดูเค้าใหม่ เค้านอนนิ่งเลย ปรากฎว่า เค้าจากผมปายแล้ว
มันเป็นเพราะอะไรคับ ลอกคราบแล้วถึงตาย  heaven  [ฮือๆๆ]

ขอบคุณครับ

lau01
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05/06/08, [09:20:38] โดย NangmarnRai »
NangmarnRai ออฟไลน์
Club Follower
« ตอบ #1 เมื่อ: 05/06/08, [10:46:01] »

มันจะเกี่ยวกับ พื้นที่ในการลอกคราบหรือป่าวครับ
ตัวที่ตาย มันลอกคราบอยู่ด้านข้างหิน เป็นช่องเล็ก ๆ อะคับ
มันจึงไม่มีที่ให้ดีดตัว หรือว่า มันดีดตัว แล้วปายชนหิน มันจึงช้ำใจตาย จากผมปาย
limdesigner
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 05/06/08, [18:36:07] »

dea02...
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์