Aqua.c1ub.net
*
  Sat 01/Jun/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: กรองแขวน EX 120 มือสอง มีกล่องและอุปกรณ์พร้อม  (อ่าน 1345 ครั้ง)
sabai ออฟไลน์
Club Veteran
« เมื่อ: 23/04/14, [22:57:47] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

กรองแขวน EX 120 มือสอง มีกล่องและอุปกรณ์พร้อม
                  อายุกรองไม่ถึงสองเดือน แล้วถอดเก็บ
                  มีตำหนิบริเวณหูล็อคถาดกรอง แต่ติดกาวร้อนเรียบร้อยแล้ว            
                  สามารถใช้งานได้ตามปกติ    ขอขายที่ 650 บาท
                  สามารถส่งสวนได้วันอาทิตย์นี้
                  ส่ง ems  ขอเพิ่มอีก 100 บาท
                  เกินกว่านั้นจะออกให้ (เกินแน่นอนคะ)
                  ของอยู่พระประแดง

ตำแหน่งที่มีตำหนิ ตรงหูล็อคถาดกรอง ติดกาวร้อนแล้ว

วันเดือนปีที่ซื้อกรอง      

« ตอบ #1 เมื่อ: 16/05/14, [11:32:05] »

กรองยังอยู่นะจ๊ะ
ponglertlam ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #2 เมื่อ: 16/05/14, [14:34:35] »

gossipซื้อแต่ฝามันได้มะครับ    ของเค้า ฝาทะลุ มอเตอร์ร้อนจัดละลายเลย   036
« ตอบ #3 เมื่อ: 17/05/14, [15:35:32] »

gossipซื้อแต่ฝามันได้มะครับ    ของเค้า ฝาทะลุ มอเตอร์ร้อนจัดละลายเลย   036

ขอบคุณที่สนใจคะ  แต่ต้องขอโทษด้วยนะคะ พอดีมี pm มาจองไว้แล้วคะ
kungie06 ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #4 เมื่อ: 19/05/14, [01:02:13] »

กรองยังอยู่ไหมครับ
« ตอบ #5 เมื่อ: 19/05/14, [10:16:51] »

กรองยังอยู่ไหมครับ
[/quote

กรอง ขายไปแล้วคะ 
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์