Aqua.c1ub.net
*
  Sat 20/Apr/2024
หน้า: 1 2   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: tanoy & the Red Bee Gang!!!(+รูปตู้แล้วค๊าบ)  (อ่าน 8492 ครั้ง)
เด็กเอกชัย ออฟไลน์
Hot Member
« ตอบ #30 เมื่อ: 02/05/08, [17:22:27] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

โห้เจอคู่แข่งที่น่ากลัว ตู้แบบนี้สงสัยได้ลูกตรึมแน่ๆ [ปิ๊งๆๆ]
(。→‿←。) ออฟไลน์
Hot Member
« ตอบ #31 เมื่อ: 02/05/08, [18:20:33] »

คาร์บอนมีผลต่อ%การรอดของลูกกุ้งนะครับ กลัวน้องกุ้งตายน่ะครับ น่าสงสาร

ว่าแต่ขอบคุณมากๆคับที่บอกเรื่องดิน ตู้ต่อไปสงสัยต้องเอาสูตรนี้มาลองซะแล้วน้ำใสได้จัยจริงๆ   [เย้ะ]
dao ออฟไลน์
Cute Member
« ตอบ #32 เมื่อ: 02/05/08, [18:29:35] »

คาร์บอนมีผลต่อ%การรอดของลูกกุ้งนะครับ กลัวน้องกุ้งตายน่ะครับ น่าสงสาร

ว่าแต่ขอบคุณมากๆคับที่บอกเรื่องดิน ตู้ต่อไปสงสัยต้องเอาสูตรนี้มาลองซะแล้วน้ำใสได้จัยจริงๆ   [เย้ะ]

[หมูส่ายหน้า] ถ้าใส่น้อยๆประมาณ1ฟองต่อวินาทีหรือหนึ่งฟองสองวินาที ก้อไม่มีปัญหานะคะ เพราะที่บ้านก้อใส่อยู่ ลูกกุ้งก้อรอดปรกตินะ ปัจจัยอื่นสำคัญกว่าค่ะ [เย้ะ]
wichian ออฟไลน์
Sponsor
« ตอบ #33 เมื่อ: 02/05/08, [20:38:49] »

โห้ยตู้ใหญ่มอสตรึมได้ลูกเยอะแน่ๆ  น้ำใสแจ่มมากตะนวย [เย้ะ]
นอยสะตอรี่™ ออฟไลน์
C.A.P. Army
« ตอบ #34 เมื่อ: 03/05/08, [20:30:44] »

หินเก็กนี่มันช่วยเรื่องควบคุมค่าphอ่ะป่ะครับ
รู้สึกว่าจะคุมด้วยนะคับ

โห้เจอคู่แข่งที่น่ากลัว ตู้แบบนี้สงสัยได้ลูกตรึมแน่ๆ [ปิ๊งๆๆ]
ตัวเดียวเอง  asspain

ว่าแต่ขอบคุณมากๆคับที่บอกเรื่องดิน ตู้ต่อไปสงสัยต้องเอาสูตรนี้มาลองซะแล้วน้ำใสได้จัยจริงๆ   [เย้ะ]

[หมูส่ายหน้า] ถ้าใส่น้อยๆประมาณ1ฟองต่อวินาทีหรือหนึ่งฟองสองวินาที ก้อไม่มีปัญหานะคะ เพราะที่บ้านก้อใส่อยู่ ลูกกุ้งก้อรอดปรกตินะ ปัจจัยอื่นสำคัญกว่าค่ะ [เย้ะ]
สูตรพี่ดาวเลยคับ  [แลบลิ้นแอ๊บแบ๊ว]

โห้ยตู้ใหญ่มอสตรึมได้ลูกเยอะแน่ๆ  น้ำใสแจ่มมากตะนวย [เย้ะ]
[เขิลลลล] ตู้ 24 เองคับ
chalong ออฟไลน์
Hot Member
« ตอบ #35 เมื่อ: 03/05/08, [21:06:39] »

ของผมกำลังโดนลงแขกอยู่ จะรอดถึงพรุ่งนี้ป่าวหว่า asspain
ทดลองเปิดคาร์บอน 3 ฟองต่อวิ (สูตรของคุณดาว) รู้สึกว่ามันว่ายร่าเริงดีมากๆเลย แบบว่าว่ายไม่หยุดเลย ้hahaha
Revenge ออฟไลน์
Hot Member
« ตอบ #36 เมื่อ: 03/05/08, [21:14:52] »

ของผมกำลังโดนลงแขกอยู่ จะรอดถึงพรุ่งนี้ป่าวหว่า asspain
ทดลองเปิดคาร์บอน 3 ฟองต่อวิ (สูตรของคุณดาว) รู้สึกว่ามันว่ายร่าเริงดีมากๆเลย แบบว่าว่ายไม่หยุดเลย ้hahaha
เอ่อพี่ขอโทษนะครับไปปล่อยตู้ไหนครับ
ตู้ปลาหมอหรือปลาเทวดา  dea02
ลืมไปพี่หิ้วไปโรงงานไม่เห้นหิ้วกลับมาด้วย
Hot Member
« ตอบ #37 เมื่อ: 03/05/08, [21:18:25] »

เอ่อพี่ขอโทษนะครับไปปล่อยตู้ไหนครับ
ตู้ปลาหมอหรือปลาเทวดา  dea02
ลืมไปพี่หิ้วไปโรงงานไม่เห้นหิ้วกลับมาด้วย

ปลาหมอ เห็นมันโล่งดี กลัวว่าปล่อยลงไปจะมองไม่เห็น [เย้ะ]

เห้ย พี่มีรถขับนะน้อง จะทิ้งไว้ในรถไม่ได้เลยเหรอ จะให้เดินถือไปถือมา เดี๋ยวหายเหมือนของคุณดาว เซ็งอีก asspain
Revenge ออฟไลน์
Hot Member
« ตอบ #38 เมื่อ: 03/05/08, [21:23:41] »

ปลาหมอ เห็นมันโล่งดี กลัวว่าปล่อยลงไปจะมองไม่เห็น [เย้ะ]

เห้ย พี่มีรถขับนะน้อง จะทิ้งไว้ในรถไม่ได้เลยเหรอ จะให้เดินถือไปถือมา เดี๋ยวหายเหมือนของคุณดาว เซ็งอีก asspain
หมายถึงว่าทำไมม่ายไปปล่อยที่บ้าน ้hahaha
แบบนี้เรดบีกล้ามขึ้นเป็นมัดๆแน่เลย cryingrun
Hot Member
« ตอบ #39 เมื่อ: 04/05/08, [08:53:36] »

เอากลับมาบ้านแล้ว เมื่อวานพักไว้เฉยๆ ตื่นมาตอนเช้ายังอยู่ดีทั้ง 2 ตัว ว่าแต่ขาวแดงสวยกว่าขาวดำ หาง่ายกว่าด้วย [เจ๋ง]
นอยสะตอรี่™ ออฟไลน์
C.A.P. Army
« ตอบ #40 เมื่อ: 04/05/08, [15:27:15] »

n032 เปิดตัวอย่างบ้าคลั่ง  [ฮึ๊ยยย]
หน้า: 1 2   ขึ้นบน
พิมพ์