Aqua.c1ub.net
*
  Sat 27/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยทีครับบบบบบบบบบบบบ  (อ่าน 562 ครั้ง)
Destruc ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 13/12/13, [20:31:56] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

คือมันมีสองตัว ตัวนึงมันหางกุดลง อีกตัวหางปกติดี แต่ที่ตัวมีรอยช้ำเปนเลือดที่ตัว แต่สีเลือดชัดๆจะอยู่ตรงท้องอ่ะ
pigasso ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #1 เมื่อ: 14/12/13, [00:18:05] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

คือมันมีสองตัว ตัวนึงมันหางกุดลง อีกตัวหางปกติดี แต่ที่ตัวมีรอยช้ำเปนเลือดที่ตัว แต่สีเลือดชัดๆจะอยู่ตรงท้องอ่ะ

[เอ๊ะ!!!] เอ่อ !!! โทษทีนะครับ ที่กล่าวมามันคือตัว(เดาว่าเป็นปลา)อะไร ชนิดไหนครับ งงเบย asspain asspain asspain
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์