Aqua.c1ub.net
*
  Sat 27/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไม "กระทู้สุดฮอทชั่วโมงนี้" ที่เกี่ยวกับการซื้อขายเข้าไม่ได้ทุกทีเลยครับ  (อ่าน 1247 ครั้ง)
iodineman ออฟไลน์
Club Veteran
« เมื่อ: 16/10/13, [09:39:10] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

เห็นมาหลายทีละครับ โดยเฉพาะการซื้อขายกุ้งเคร
คือเวลากดเข้าไปเจอคำว่า

เกิดข้อผิดพลาด!
หัวข้อที่คุณต้องการค้นหาได้หายไป หรือคุณไม่ได้รับอนุญาต

คือสงสัยเฉยๆ ว่าโดนแบนหรือว่าเป็นเพราะอะไรเลยห้ามเข้าไปดู เพราะปกติการซื้อขายที่มีปัญหาร้องเรียนกันกระทู้ยังไม่ค่อยโดนลบเลย ก็เลยสงสัยครับ

ป.ล. ตั้งกระทู้ไม่เหมาะสมประการใดขออภัย ท่านประธานบัง กับ ท่านรองเอ มา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ROMMY ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #1 เมื่อ: 16/10/13, [09:48:25] »

ของผมดูจากจอ 9.45.00 นะครับ
มีกระทู้เครฟิชเข้าไม่ได้สองอัน (ที่ครอบสีส้มไว้) นอกนั้นเข้าได้หมดครับ
... ลองกดดูเเล้วทุกๆอันครับ ผมว่าน่าจะเป็นที่ บางครั้งเค้าตั้งกระทู้ซํ้าๆกันหลายๆอันก็อาจจะโดนลบออกไปบ้าง หรือไม่ก็หายไปเฉยๆอย่างไร้ร่องรอย 5555 (ผมไม่ค่อยเจอครับ ส่วนใหญ่ก็ปกติดี
คุณพ่อหน้าเด็ก ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #2 เมื่อ: 16/10/13, [18:49:14] »

ผิดห้อง
Suluck ออฟไลน์
Club Follower
« ตอบ #3 เมื่อ: 18/10/13, [00:56:35] »

ใช่ครับ ตั้งผิดห้อง  เลยโดนย้าย หาไม่เจอ
กระทู้ ซื้อ ขาย จะไม่ขึ้น ที่หัวข้อนั้น
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์