Aqua.c1ub.net
*
  Thu 25/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีอะไหล่ของ DYMAX PH METER มั้ยครับ  (อ่าน 1150 ครั้ง)
savagepong ออฟไลน์
Club Veteran
« เมื่อ: 25/09/13, [00:39:25] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

สวัสดีครับพี่เอพี่ต้น เกิดเหตุบังเอิญว่าวันนี้ผมดันทำส่วนที่เป็นก้านจุ่มในตู้ ตกพื้นครับ ลูกแก้วตรงปลายเลยแตก ส่วนที่วงไว้ในรูปอ่ะครับ ไม่ทราบว่าที่ร้านมีอะไหล่มั้ยครับ

ขอบคุณครับ
atlantis ออฟไลน์
Moderator
« ตอบ #1 เมื่อ: 26/09/13, [00:18:26] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

สวัสดีครับพี่เอพี่ต้น เกิดเหตุบังเอิญว่าวันนี้ผมดันทำส่วนที่เป็นก้านจุ่มในตู้ ตกพื้นครับ ลูกแก้วตรงปลายเลยแตก ส่วนที่วงไว้ในรูปอ่ะครับ ไม่ทราบว่าที่ร้านมีอะไหล่มั้ยครับ

ขอบคุณครับ
เดี๋ยวพรุ่งนี้เช็คให้นะครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์