Aqua.c1ub.net
*
  Fri 26/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: +++ รบกวนสอบถามการทำงานหัว Reg ของ Intense ( ไม่มีโซลินอย ) ครับ +++  (อ่าน 851 ครั้ง)
vipery ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 24/08/13, [19:03:28] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

สอบถามเรื่องหัว Reg ของ Intense ( ไม่มีโซลินอย ) ครับ ผมสังเกตุตัวนับฟองหลังเปิดการใช้งานพบว่า ฟองออกไม่สม่ำเสมอประมาน 5-7 วิ ฟองออกปกติ และก้แผ่วไปเบาอยู่ 3-4 วิ และก้วนมาปกติใหม่ ก้เลยไล่สายตัวกันย้อนก้ปกตินะครับ เลยลองปิดและบิดหัว Reg ออกมาดูพบว่าที่ตัวกรองตรงกลางของหัวมีคราบเหมือนเศษสีทองเหลืองเกาะอยู่บางส่วน อันนี้เป็นสาเหตุหรือเปล่าครับ หัว+ถัง เพิ่งซื้อเองครับ รบกวนชี้แนะทีครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์