Aqua.c1ub.net
*
  Sat 20/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ครับรบกวนสอบถามหน่อยครับ  (อ่าน 1364 ครั้ง)
vanleoput ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 15/07/13, [21:38:22] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

พี่ครับตู้กุ้งแคระของผมน้ำขุ่นมาก (ที่ผมไปซื้อ Clear Expressอ่ะครับ) แต่มันก็ไม่ดีขึ้นครับ น้ำจะใสขึ้นมาซัก 1-2 วัน จากนั้นก็เหมือนเดิม คงเป็นเพราะดินคงแย่แล้ว เลยจะถามพี่ว่า ถ้าผมจะใส่ดินเพิ่มใช้เงินประมาณเท่าไหร่ครับ ตู้ผมขนาด 24 นิ้วครับ ยังไงรบกวนสอบถามค่าใช้จ่ายด้วยนะครับ? ขอบคุณครับพี่
Coffman ออฟไลน์
Moderator
« ตอบ #1 เมื่อ: 17/07/13, [17:00:50] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

พี่ครับตู้กุ้งแคระของผมน้ำขุ่นมาก (ที่ผมไปซื้อ Clear Expressอ่ะครับ) แต่มันก็ไม่ดีขึ้นครับ น้ำจะใสขึ้นมาซัก 1-2 วัน จากนั้นก็เหมือนเดิม คงเป็นเพราะดินคงแย่แล้ว เลยจะถามพี่ว่า ถ้าผมจะใส่ดินเพิ่มใช้เงินประมาณเท่าไหร่ครับ ตู้ผมขนาด 24 นิ้วครับ ยังไงรบกวนสอบถามค่าใช้จ่ายด้วยนะครับ? ขอบคุณครับพี่
ใส่ดินทับไป ประมาณ 3 ลิตรครับ  300  บาท
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์