Aqua.c1ub.net
*
  Fri 26/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆ ครับ ใครพอมีสูตร และ วิธีการทำอาหารปลาบ้าง  (อ่าน 531 ครั้ง)
^Value Of The Hopless^ ออฟไลน์
Club Follower
« เมื่อ: 31/05/13, [10:47:33] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

อยาก ทำอาหารปลาเองครับ
เพราะอาหารปลา แพงจัง โดยเฉพาะ
อาหารปลาประเภท เม็ดจม ถุงนึง 1 กก. ราคา หลายร้อย ถึง พันบาท
พี่ๆ ท่านได มีวิธีทำให้เม็ดจมได้ แนะนำหน่อยสิครับ
ผมจะลองทำ เผื่อวันหน้า อาจจะได้แบ่งกันใช้

เผื่อใครเคยทำ หรือ มีวิธีทำ แนะนำได้นะครับ
ผมจะเอาปลาที่ผมมีอยู่ เป็นหนูทดลองให้ ครับ

ขอความรู้ จากพี่ๆ ผู้มีประสบการณ์ ด้วยนะครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์