Aqua.c1ub.net
*
  Thu 25/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ซักถามเรื่องปั๊มลม resun  (อ่าน 795 ครั้ง)
❤▇[C]Cube Aquarium[A]▇❤ ออฟไลน์
Club Brother
« เมื่อ: 18/05/13, [19:06:59] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ได้รับ
ปั๊มลมResun LP 100
ปกติมีระบบตัดไฟอัตโนมัตเมื่อร้อนครับ
เมื่อเย็นจะกลับมาทำงานใหม่ตามปกติ ใช่ไหมครับ

คือหมายความว่าเครื่องจะไม่มีปัญหาใช่ไหมครับ

คือเคยต่อ โหลด(อั้นลม)แล้วร้อนเครื่องตัดไฟ
เมื่อเย็นแล้วลองถอดท่อไลน์ออกหมดเหลือแต่ตัวปั๊มเป่าลมออกเปล่าๆ (ไม่เสียบกับอะไรเลย)
มันก็ยังร้อนและดับอยู่
มันมีสาเหตุจาก การที่ได้อั้นลมครังนี้ หรือ มันเป็นมาตั้งแต่แรกแล้วช่วยตอบที่ครับ

cryingrun
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์