Aqua.c1ub.net
*
  Sun 16/Jun/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้พี่ๆช่วยลงข้อมูลเกี่ยวกับหอยที่เลี้ยงในตู้ไม้น้ำอ่ะค่า  (อ่าน 750 ครั้ง)
iRin
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: 02/03/08, [22:06:29] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ในหน้าแนะนำสายพันธุ์ไม่เห็นมีข้อมูลของหอยเลยค่ะ อยากรบกวนพี่ๆที่ใจดีช่วยลงข้อมูลของหอยให้ที่ค่า

เพราะสังเกตุเห็นเพื่อนๆถามเรื่องหอยอยู่บ้างเหมือนกัน หนูเองก็อยากรู้อ่ะค่ะ แปะไว้ที่หน้าแนะนำสายพันธุ์เลยก็ดีนะคะ

ป.ล. ไม่รู้ว่าตั้งหัวข้อถูกบอร์ดหรือเปล่า เพราะเห็นว่าหน้าแนะนำสายพันธุ์ก็รวมอยู่ในบอร์ดกุ้ง

ขอบคุณล่วงหน้าค่า lau01
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์