Aqua.c1ub.net
*
  Sat 11/May/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รายละเอียดการสั่งสินค้า โอนเงิน และจัดส่ง  (อ่าน 1044 ครั้ง)
Wich ออฟไลน์
Moderator
« เมื่อ: 02/01/13, [22:40:20] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

รายละเอียดการสั่งสินค้า โอนเงิน และจัดส่ง

ของสามารถสั่งทำได้ตลอดแล้วนะครับ

ใช้เวลาประมาณ 10 - 15 วัน นับวันถัดไปหลังจากโอนเงิน ระยะเวลาแล้วแต่คิวงาน  

ส่งฟรี สวนจตุจักร (JJ) หรือ รับของได้ที่เตาปูนแมนชั่นตึก A

ส่งของนอกเหนือที่ระบุคิดค่าส่งตามจริง

ต่างจังหวัดสามารถส่งได้โดยบริษัทเอกชน

ค่าส่งตามขนาดและระยะทาง คิดตามจริง ไม่แพงครับถึงหน้าบ้าน

ผู้ใดสนใจรบกวน PM หรือโทรหาผมได้โดยตรงครับ

โอนมัดจำ 1/2 ของราคาสินค้าหรือเต็มจำนวนครับ

ชื่อบัญชี Worawit Malai

เลขบัญชี 132-442-8539
ธนาคารกรุงเทพ
สาขาบางซื่อ
โอนแล้ว SMS แจ้ง 088-914-9398 วิทย์ ครับ

กรุณาเก็บสลิปไว้ตอนรับของด้วยนะครับ

ส่งฟรี สวนจตุจักร (JJ) หรือ รับของเองที่เตาปูนแมนชั่นตึก A

Click !!
คลิก!!! เพื่อดูแผนที่

หมายเหตุ : Stainless 304 ไม่เหมาะกับการนำไปใช้กับน้ำทะเล

- รับประกันความเสียหายที่เกิดจากความผิดพลาดในการผลิต 3 เดือน

- ลูกค้าสามารถเลือกระหว่างแบบเงากับแบบด้าน (แฮร์ไลน์) นะครับ คุณสมบัติแตกต่างกัน แต่ผลิตจาก Stainless เกรดเดียวกัน เหมือนกันทุกประการ แต่ข้อดีข้อเสียต่างกัน ดังนี้
> แบบเงา จะมองดูสวยน้อยกว่า  แต่พื้นผิวจะเรียบเนียน เกิดคราบสกปรกได้ยาก สามารถดูแลได้ง่ายกว่า
> แบบด้าน (แฮร์ไลน์) จะมองดูสวยหรูมากกว่า แต่ต้องหมั่นเช็ดและทำความสะอาด เนื่องจากฝุ่นสามารถแทรกเข้าตามพื้นผิวและเกิดคราบสกปรกได้ง่าย แต่สามารถเช็ดออกได้ไม่ฝังเนื้อ Stainless

สั่งทำตามแบบ นอกเหนือจากที่ระบุไว้ รบกวน PM หรือ โทร ถามได้ครับ

-------------------------------------------------------------------------------------

Stainless ที่เราใช้ มั่นใจได้ว่าเป็น 304 ชมการทดสอบด้านล่าง

ทางเราได้ทดสอบด้วยการใช้น้ำยาทดสอบที่โรงงาน Recycle ใช้อยู่เป็นประจำในการคัดแยกเกรด 304 ออกจากเกรดต่ำ 2XX อื่นๆ

ชม Video การทดสอบถ่ายโดยผมเอง ได้จาก Link ด้านล่างนะครับผม

http://youtu.be/C_KZ1fDCZ6Q

ลูกค้าทุกท่านมั่นใจได้ครับ ว่า Stainless ที่ใช้ เกรด 304 ทุกชิ้น

และให้คำปรึกษาได้กับการใช้งานทุกประเภท

ขอบคุณมากครับ

วิทย์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/09/15, [02:08:11] โดย Wich »
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์