Aqua.c1ub.net
*
  Fri 19/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมไม่ได้มาร้องทุกข์น่ะครับ แค่มาเตือนไว้กับ User Name นี้เท่านั้น  (อ่าน 1781 ครั้ง)
Too^ooT ออฟไลน์
Club Follower
« เมื่อ: 14/11/12, [12:04:21] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

http://aqua.c1ub.net/forum/index.php?topic=198359.0

วันที่ 12 เห็นมันใกล้บ้านด้วยก็เลย PM ไป เขาก็ PM กับมาเอา และให้ส่งที่เทพารักษ์ วันพุธที่ 14 ก่อนเที่ยงเพราะเขาเข้างานตอยบ่าย

แล้วตอนเย็นผมกับบ้านก็ PM รายละเอียด ทั้งรูป ทั้งเลขที่บัญชีให้ เพื่อให้เขาโอนเงินค่ามัดจำครึ่งนึ่งก่อน

แต่พอวันที่ 13 ผมเห็นเขาเงียบๆ PM ไป โทรไปก็ไม่รับสาย (โทรทั้งวัน)

วันที่ 14 ผมหยุด ตื่นนอน 11 โมงแล้วก็เลยโทรไป มีคนรับเป็นผู้หญิง ผมก็ถามว่าเบอร์นี้เป็นเบอร์ของ "เนส" หรือเปล่าผู้หญิงบอกใช่ ผมก็เลยถามว่าแล้วเรื่องกุ้งว่าไง ผู้หญิงก็ตะโกนให้ "เนส" มารับสายแต่ไม่มารับกับวางสายแทน
เอสวา ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #1 เมื่อ: 19/11/12, [15:57:53] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ทำใจครับตู่ เคยเจอมาบ้างหลายๆคนยังเด็กๆส่วนใหญ่ยังเรียนหนังสืออยู่ หาความรับผิดชอบได้ยาก

หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์