Aqua.c1ub.net
*
  Fri 26/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: โอน เงิน เรียบร้อยแล้ว ครับ ต้องขอโทษ ทุกๆๆๆ คนด้วย ครับ(จะไม่ให้เกิดปํญหาอีก)  (อ่าน 1183 ครั้ง)
tanatut5555 ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 30/05/12, [19:25:49] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

โอนไปปตั้งแต่ ต้น เดือน 5 แล้ว ครับ ครับ ตามจำนวน ครับ ต้องขอโทษ ทุกๆๆ คน ครับ  (ให้คุณ ponglada ล็อก หรือลบ ด้วย ครับ)

เงินโอนคืนแล้ว นะ ครับ ต้องขอโทษด้วย ครับ ทุกๆ คน ที่ ช้า ไม่เป็นตามนัด  รอนาน หรือ อะไร หลายๆอย่าง ก็คืน ช่วง 2 เดือนที่ ผ่านมา ตัวเอง ตกต่ำมาก (ไม่เกี่ยวทางบ้าน ครับ) คนดวงมัน ไม่ดี ครับ
1. เสียบอล 2. เสียการพนันอีก 3.แถม มาโดนจับ เมาไม่ขับ อีก ปัญหาทั้งหมดผมก่อเอง ก็ เลยบอกทางบ้านช้า เลยโดนส่งไปอยู่ต่างจังหวัด 1 เดือน ปิดเครื่อง หมด ทางบ้านผม ก็ เลยรอผมกลับ มาถามเรื่องของ คุณ ponglada ว่าจริง หรือ เปล่า ได้โอนกลับไปเรีบยร้อย แล้ว ครับ   ต้อง ขอโทษอย่างแรง ทุก ๆๆๆ คน ครับ  
แต่ตอนนี้ เลิกทุกอย่างแล้ว ครับ  (ที่บ้านเลยให้เลิกเลี้ยงปลาด้วย ครับ)  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07/06/12, [07:57:58] โดย tanatat99 »
tanatut5555 ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #1 เมื่อ: 31/05/12, [16:38:08] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ครับ รับผิด ครับ แต่ บอกให้ฟัง ครับ ขอโทษอย่างแรง ครับ
ขอจบกันแค่นี้แล้วกัน ครับ   n032 n032
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์