Aqua.c1ub.net
*
  Sat 20/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามผู้รู้หน่อยครับ เรื่องเกี่ยวกับจำนวน และระยะเวลาในการลงกุ้ง  (อ่าน 1131 ครั้ง)
Sixtytwo ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 19/06/11, [21:12:58] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

รบกวนถามหน่อยนะครับ beg1 สงสัยครับ ว่า ในตู้ขนาด24"เราควรมีกุ้งในตอนเริ่มกี่ตัว แล้ว ควรมีจำนวนสูงสุดอยู่เท่าไหร ลงเพิ่มครั้งละเท่าไหร ในระยะเวลาที่ห่างกันเท่าไหร่ hide2
PT เ ต็ ม ถั ง ออฟไลน์
Club Veteran
« ตอบ #1 เมื่อ: 20/06/11, [04:27:12] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

รบกวนถามหน่อยนะครับ beg1 สงสัยครับ ว่า ในตู้ขนาด24"เราควรมีกุ้งในตอนเริ่มกี่ตัว แล้ว ควรมีจำนวนสูงสุดอยู่เท่าไหร ลงเพิ่มครั้งละเท่าไหร ในระยะเวลาที่ห่างกันเท่าไหร่ hide2

โ พ ส ผิ ด ห้ อ ง

ฝ า ก ย้ า ย ห น่ อ ย ฮั บ พี่ๆ  A d m i n
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์