Aqua.c1ub.net
*
  Tue 11/Jun/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รับ ออร์เรจแฟลช (ตัวผู้)  (อ่าน 642 ครั้ง)
comet ออฟไลน์
Club Follower
« เมื่อ: 30/03/11, [14:39:39] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ใครพอจะแบ่งได้บ้าง pm มานะครับ
เนื่องจากว่ามีตัวเมียอยู่แล้ว 2 ตัว ต้องการแค่ตัวผู้
abc ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #1 เมื่อ: 01/04/11, [13:39:51] »

ผมมีตัวผู้สี่ตัวเลยครับ เอามาสลับสายกันมั้ยครับ  [เจ๋ง]
ป.ล. ของผมปลาสายคุณอ๊อดนะครับ
อ๊อด Melanochromis ออฟไลน์
หมอแคระ mania
« ตอบ #2 เมื่อ: 01/04/11, [23:57:27] »

ผมมีตัวผู้สี่ตัวเลยครับ เอามาสลับสายกันมั้ยครับ  [เจ๋ง]
ป.ล. ของผมปลาสายคุณอ๊อดนะครับ

ตอบแทนว่าน่าจะสายเดียวกันครับ  ้hahaha ้hahaha

ไปดูร้านฮวาเทียนหลีซิครับ
แต่ปลาเขามีหลายรุ่นนะครับ
รุ่นล่าสุดที่ตัวโตๆ พึ่งมาลง อันนั้นเห็นว่ามาจากนอก เลือดไม่น่าจะเกี่ยวกับสายผม
แต่รุ่นไซส์เล็กหน่อยที่เขามีเยอะๆ อันนั้นมีเชื้อปลาผม 50% เชื้อปลาไต้หวัน 50% ครับ

[เจ๋ง]
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์