Aqua.c1ub.net
*
  Mon 03/Jun/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอราคาตู้ครับ  (อ่าน 787 ครั้ง)
Kaveep ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 26/03/11, [11:28:28] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ผมมีโปรเจค อีกสัก 2-3เดือนข้างหน้านี้ครับ

เลยมาโยนหินถามราคาไว้ก่อน แต่ถ้าจะทำขึ้นมา อุดหนุนAqua@mind แน่นอน

เพราะเห็นงานแล้วชอบมาก

ผมอยากตัดตู้+ขาไม้+กรองล่าง

แสตนด์ขาไม้แบบที่มีฝาปิดเปิดด้านหน้า เปิดด้านขวาไว้ข้างเดียว ยาว 84 นิ้ว กว้าง 15 นิ้ว สูง 26 นิ้ว

ตู้แบ่งเป็น ตู้เล็ก 24 นิ้ว สูง 14 นิ้ว แล้วก็ตู้ใหญ่ ยาว 58 นิ้ว สูง 14 นิ้ว

วางบนแสตนด์เดียวกัน ทำท่อเชื่อมด้านข้างต่อกัน  มีขาไฟ แบบที่เป็นแสตนเลส แยกเป็นสองอัน

ของตู้เล็กกับตู้ใหญ่ ส่วนกรองล่างอยากได้สูงสัก 16-18 นิ้ว เอาตามขนาดที่ใส่ได้พอดีกับขาไม้อ่ะครับ

กระจกของตู้ด้านบนสองตู้ อยากได้เป็น Lid  ส่วนของกรองล่างเอาแบบธรรมดาครับ

รบกวนช่วยตีราคามาให้หน่อย  ผมอยู่พัทยานะครับ ช่วยรวมค่าจัดส่ง ติดตั้ง และเดินท่อมาทีเดียวเลย

จะได้เตรียมตัวและเตรียมใจไว้ทัน อิอิ

ขอบคุณครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์