Aqua.c1ub.net
*
  Sat 20/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ aquapedia มีข้อมูลต้นไม้เยอะกว่านี้ครับ  (อ่าน 1427 ครั้ง)
jin03 ออฟไลน์
Club Brother
« เมื่อ: 27/02/11, [11:33:51] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ไม่อยากไปหาในกูเกิ้ลครับ มันเป็นภาษาปะกิด

จะได้ไม่ต้องคอยตั้งคำถามว่า "ต้นนี้ต้นอะไรครับ"

อยากให้ aquapedia มีข้อมูลต้นไม้เยอะกว่านี้ครับ

เพื่อเป็นทางเลือกในการตัดสินใจซื้อ และเลี้ยง อย่างถูกต้องครับ เว็บเดียวจบไปเลยครับ นะ นะ นะ [on_062]

Fibo ออฟไลน์
Club Champion
« ตอบ #1 เมื่อ: 01/03/11, [13:57:17] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

เค้าให้ลงข้อมูลปลา กุ้ง ไม้น้า โดยใครมาลงก็ได้ใช่เปล่า  มันก็เลยอาจจะยังไม่ครบทุกชนิดเพราะต่างคนต่างลงเอง  ไม่ใช่เจ้าหน้าที่ส่วนกลางเว็บมาลงให้นะ

จุดประสงค์น่าจะให้คนมาลงกันเอง  แต่ยังไงก็คงไม่ครบทุกชนิดนะ  เหมือนปลากุ้งก็เหมือนกันคงไม่ครบทุกชนิดครับ  แค่เอามาโชว์และบอกรายละเอียดข้อมูลเล็กน้อย
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์