Aqua.c1ub.net
*
  Sat 27/Apr/2024
หน้า: 1 2  ทั้งหมด   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: -- ตู้ RED BEE จัดเเบบเรียบๆครับ -- (update 26-04-2011)  (อ่าน 17931 ครั้ง)
@ The Season ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #30 เมื่อ: 01/03/11, [09:56:02] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

เตรียมหาที่นั่ง รอติดตามผลงาน  ้hahaha
N@ture ออฟไลน์
Club Follower
« ตอบ #31 เมื่อ: 26/04/11, [02:39:51] »

ว้าว ตู้มาแล้ว หรอพี่นนท์
น่าจะโชว์ step by step ฮ่าๆ
ตู้มานานเเล้วครับ Turk จิงๆเรื่อง step อยากจะโชร์อ่ะนะเเต่มันไม่มีอ่ะดิ... [on_026]
กุ้งสวย มากเลยครับ
ตู้ก้อเรียบ ๆ ง่าย ๆ สบาย ๆ ยากได้แบบนี้จังของผมมันรกไปหมดเลย ยิ่งจัดยิ่ง รก สงสัยต้อง ทำใหม่เรียบแบบนี้
ของผมเน้นดูเเลง่ายไว้ก่อนครับผม
แดง จางงงเลย  [on_018]
ขอบคุณครับ
ตู้สวย กุ้งสวย [เจ๋ง]
ขอบคุณครับ อั้มน้องรักว่าเเต่ปลาหมอเเคระได้ลูกเเยอะยังเฮียจาได้หัดลองหัดเลี้ยงกะเค้าดูบ้าง
เขาคือเจ้าของฉายา "ไม่รู้จะซื้อไปทำไมซื้อไว้ก่อน"  ้hahaha
ไม่น่าชอบไปเดินเล่นที่สวนกับมดเลยรู้หมด... อีกอย่างก็มันไม่ค่อยมีเวลาว่างนี่หว่าเวลาจะใช้อะไรไม่มีมันก็เซ็งไงเพราะฉนั้นมีเวลาไปก็ต้องตุลไว้ก่อนอ่ะ
สวยครับ รอดูโปรเจ๊กใหญ่น่าสนจัยเอารูปมาลงเยอะๆนะครับ [on_035] [on_035]
ขอบคุณครับส่วนเรื่องรูปจะพยามเอาลงให้เยอะที่สุดนะครับผม
ของที่พี่เก็บไว้นี้ เปิดร้านได้เลยนะนั้นพี่นนท์  ้hahaha
โห...นนเเซวซะมีเยอะไม่เท่านนหรอกครับ ส่วนเรื่องเปิดร้านคาดว่าน่าจะเปิดได้นะ เเต่น่าได้เป็นร้านขายของเก่าอ่ะสิครับ... ้hahaha
ชอบมากครับ คลังเสบียงเตรียมพร้อมดีครับ พอขาดอะไร ก็ไม่ต้องวิ่งไปซื้อ ถ้าของขาดตลาดเราก็มีสต็อกไว้ เยี่ยมมากครับ

ปล อยากทำมั้ง แต่ บมีตังค์  cryingrun
ผมไม่ค่อยมีเวลาไปซื้อบ่อยๆอ่ะครับทั้งที่ใจจริงอยากไปบ่อยๆมากกว่า เวลาซื้อเลยต้องตุลหน่อยอ่ะครับ ยังไงถ้ามีตรงไหนผิดพลาดเเนะนำด้วยนะครับผมขอบคุณครับ

เตรียมหาที่นั่ง รอติดตามผลงาน  ้hahaha
ขอบคุณที่ติดตามผลงานกันครับ 036
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/04/11, [02:44:38] โดย N@ture »
เวิ้งฟ้า ออฟไลน์
Swinging [4P]
« ตอบ #32 เมื่อ: 26/04/11, [04:15:52] »

เพิ่งเห็นกระทู้นี้  [on_065]
นานๆจะเห็นนท์ตั้งกระทู้ซะทีนึง พอไปดุวันตั้งกระทู้ โหวววว 4 เดือนกว่าจะเห็น อย่างว่าเเก่เเล้วลิ้นก็ฝ้า ตาก็ฟาง

ตู้ clean ดีนะ ต่างกะพี่ อย่างรก มันอดใจไม่ได้น่ะที่จะมี Lay Out หน้าตุ้ว่างหรอ เอาไม้หน้ามาลง หลังว่างหรอ
เอาโบมาเเซมๆดีกว่า ขอนก็พาดจากบนลงมาล่าง

ปล กุ้งที่นนท์ให้มายังอยู่ดีกินดี มี snow ไปแล้วตัวนึง  [on_024] ตัวนี้ตั้งเเต่ได้มาไม่ค่อยโตเลย ผิดกับ snow
     ที่มาพร้อมกัน ตัวโตดี ท้องเเล้ว

ปล พี่จะกลับจันทร์พรุ่งนี้จะเอารัยโทรบอกนะ
komsun1978 ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #33 เมื่อ: 26/04/11, [13:53:36] »

ขาเฟอร์สวยจัง สั่งจากที่ไหนอ่ะครับ
« ตอบ #34 เมื่อ: 28/04/11, [21:50:36] »

เพิ่งเห็นกระทู้นี้  [on_065]
นานๆจะเห็นนท์ตั้งกระทู้ซะทีนึง พอไปดุวันตั้งกระทู้ โหวววว 4 เดือนกว่าจะเห็น อย่างว่าเเก่เเล้วลิ้นก็ฝ้า ตาก็ฟาง

ตู้ clean ดีนะ ต่างกะพี่ อย่างรก มันอดใจไม่ได้น่ะที่จะมี Lay Out หน้าตุ้ว่างหรอ เอาไม้หน้ามาลง หลังว่างหรอ
เอาโบมาเเซมๆดีกว่า ขอนก็พาดจากบนลงมาล่าง

ปล กุ้งที่นนท์ให้มายังอยู่ดีกินดี มี snow ไปแล้วตัวนึง  [on_024] ตัวนี้ตั้งเเต่ได้มาไม่ค่อยโตเลย ผิดกับ snow
     ที่มาพร้อมกัน ตัวโตดี ท้องเเล้ว

ปล พี่จะกลับจันทร์พรุ่งนี้จะเอารัยโทรบอกนะ
นานๆก็เเอบทั้งกระทู้ทีนึงเหมือนกันครับเฮีย  [on_026] ส่วนตู้ที่มัน clean เพราะว่ามันไม่มีอะไรจาใส่อ่ะครับ อีกอย่างตู้ต้นไม้น้ำก็เลี้ยงมาเป็นสิบปีเลยเริ่มเบื่อ พอมาเลี้ยงเรดบีเลยเอาง่ายเข้าว่าไว้ก่อน ดูเเลง่ายๆเป็นดีที่สุดครับ ปล. ส่วนของฝากม่ะอยากได้อะไรเป็นพิเศษครับผม ยังไงเอาไว้ไปรับประทานอาหารร่วมกันดีกว่าครับ [เขิลลลล]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/04/11, [21:54:17] โดย N@ture »
« ตอบ #35 เมื่อ: 28/04/11, [21:51:26] »

ขาเฟอร์สวยจัง สั่งจากที่ไหนอ่ะครับ
มันเป็นขาเหล็กกล่องไม่ใช่ขาเฟอร์ครับผม
นํ้ๅlย็u ออฟไลน์
Club Veteran
« ตอบ #36 เมื่อ: 12/07/13, [09:38:08] »

โอ๊ววเลี้ยงกุ้งด้วยเหรอครับ เพิ่งเห็น  [เจ๋ง]
ping666 ออฟไลน์
« ตอบ #37 เมื่อ: 12/07/13, [21:28:17] »

[เจ๋ง] [เจ๋ง]
« ตอบ #38 เมื่อ: 13/07/13, [17:11:10] »

โอ๊ววเลี้ยงกุ้งด้วยเหรอครับ เพิ่งเห็น  [เจ๋ง]

หาเก่งจริงๆกระทู้นี้นานมากเเล้ว...ของจริงเอาไว้รอไปดูที่บ้านดีกว่าครับ
หน้า: 1 2  ทั้งหมด   ขึ้นบน
พิมพ์