Aqua.c1ub.net
*
  Mon 17/Jun/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Overflow glass ***รูปสินค้าจริง***  (อ่าน 2555 ครั้ง)
Longhairguy ออฟไลน์
Shrimp Admin
« เมื่อ: 08/11/10, [18:20:20] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

นี่คือรูปสินค้าของญี่ปุ่นซึ่่งเป็นต้นแบบ

ส่วนอันนี้ของผมครับ แต่ยังไม่ใด้ประกอบเท่านั้นเอง

ยังไม่ใด้ประกบสำเร็จเพราะยังไม่ว่างไปซื้อสายยางใสอย่างดี ตรงส่วนซี่น้ำเข้าของผมดัดแปลงเป็นโดมแก้วมีบั้ง(กำลังทำใหม่อยู่) กำลังสั่งตู้ทะเลไปเพื่อที่จะใช้ระบบนี้เป็นตัวโชว์

ปล. ตอนนี้มีอุปกรณ์แก้วสำหรับปั่น Bio pellet แล้วด้วยนะครับ ลองเข้าไปดูที่ร้าน Blue space ในสวนใด้

หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์