Aqua.c1ub.net
*
  Wed 26/Jun/2024
หน้า: 1 2   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดกระทู้ครับ แต้งกิ้ว cap  (อ่าน 7971 ครั้ง)
นอยสะตอรี่™ ออฟไลน์
C.A.P. Army
« ตอบ #30 เมื่อ: 15/10/10, [00:56:48] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

[on_062] ผมว่าดีนะครับ
ถ้าเป็นกระทู้ที่มีคนโพสเยอะๆหลายๆหน้า หรือกระทู้สำคัญต่างๆ
[on_007]
GoldbergNX ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #31 เมื่อ: 15/10/10, [01:22:06] »

[on_007]

้hahaha ้hahaha ้hahaha
C.A.P. Army
« ตอบ #32 เมื่อ: 15/10/10, [01:38:35] »

้hahaha ้hahaha ้hahaha
เคยสงสัยมั้ย ทำไมกระทู้เทคนิคการถ่ายภาพตู้ไม้น้ำ ถึงไม่อยู่ในห้องไม้น้ำ?
ทำไมถึงได้ไปอยู่ในห้องคนสร้างภาพ...
ทำไมเจ้าของกระทู้ที่บอกเทคนิคการถ่ายภาพนั้นไม่ออกมาโวยวาย...

~Nu kwan~ ออฟไลน์
« ตอบ #33 เมื่อ: 15/10/10, [01:51:01] »

jealous เกิดไรกันขึ้นนี้    

คงคนละเเนวความคิดกันมั้ง
« ตอบ #34 เมื่อ: 15/10/10, [01:54:47] »

เคยสงสัยมั้ย ทำไมกระทู้เทคนิคการถ่ายภาพตู้ไม้น้ำ ถึงไม่อยู่ในห้องไม้น้ำ?
ทำไมถึงได้ไปอยู่ในห้องคนสร้างภาพ...
ทำไมเจ้าของกระทู้ที่บอกเทคนิคการถ่ายภาพนั้นไม่ออกมาโวยวาย...

ไม่สงสัยครับ ทำไมเหรอครับ
ประเด็นที่ตั้งกระทู้นี้คือ ถ้าย้ายกระทู้ไปณห้องโคราชแล้ว คุยเรื่องไม้น้ำมันจะผิดกับกฎของห้องกาแฟหรือไม่
เพราะกระทู้ที่อยู่ในห้องโคราชที่โพสเกี่ยวกับไม้น้ำและปลาก็โดนย้าย จะย้ายไปห้องโคราชก็ไม่ได้ว่าอะไรแต่อยากรู้ตามประเด็นนั้นเฉยๆ
NuSh~FiNe ออฟไลน์
Cute Member
« ตอบ #35 เมื่อ: 15/10/10, [06:49:21] »

หุยย น้านวยได้ปืนแล้วนี่นาาา    [กรี๊ดดดด] [กรี๊ดดดด]
ZeroDeathAttack™ ออฟไลน์
« ตอบ #36 เมื่อ: 15/10/10, [07:44:42] »

กระทู้นี้ ถ้าเกิน 3 หน้าก็ไม่อ่านล่ะ [on_065]

C.A.P. Army
« ตอบ #37 เมื่อ: 15/10/10, [08:08:06] »

ไม่สงสัยครับ ทำไมเหรอครับ
ประเด็นที่ตั้งกระทู้นี้คือ ถ้าย้ายกระทู้ไปณห้องโคราชแล้ว คุยเรื่องไม้น้ำมันจะผิดกับกฎของห้องกาแฟหรือไม่
เพราะกระทู้ที่อยู่ในห้องโคราชที่โพสเกี่ยวกับไม้น้ำและปลาก็โดนย้าย จะย้ายไปห้องโคราชก็ไม่ได้ว่าอะไรแต่อยากรู้ตามประเด็นนั้นเฉยๆ
เห็นว่าย้ายเข้าห้องโคราชมิใช่หรือ หรือผมเข้าใจผิด
« ตอบ #38 เมื่อ: 15/10/10, [11:20:06] »

เห็นว่าย้ายเข้าห้องโคราชมิใช่หรือ หรือผมเข้าใจผิด
ลองอ่านตั้งแต่หน้าแรกดูนะครับ -..-
C.A.P. Army
« ตอบ #39 เมื่อ: 15/10/10, [11:22:12] »

ลองอ่านตั้งแต่หน้าแรกดูนะครับ -..-
ก็เข้าห้องโคราชนิ ผิดตรงไหน
« ตอบ #40 เมื่อ: 15/10/10, [11:24:51] »

ห้องกาแฟ - สาขาโคราช  เขาห้ามคุยเรื่องไม้น้ำหนิครับ แล้วจะให้คุยอะไรกันในกระทู้ล่ะครับ ในเมื่อกระทู้นั้นเป็นกระทู้คุยเรื่องไม้น้ำ
เพราะตอนนั้นอีกกระทู้คุยเรื่องไม้น้ำก็โดนย้ายมาห้องนี้

ไม่เข้าใจประเด็น เดี๋ยวกระทู้จะยาว
งั้นผมขอโทษที่ออกมาโวยวายแล้วกันนะฮ้าฟ
 [อ่ะแหะๆ]
C.A.P. Army
« ตอบ #41 เมื่อ: 15/10/10, [12:01:03] »

เข้าใจว่าแรกๆ กระทู้ที่ถูกย้ายนี้คุยเรื่องไม้น้ำ และมีมาก่อนที่จะตั้งห้องโคราชให้
แต่หลังๆ เป็นการคุยกันเรื่องนู้นบ้าง เรื่องนี้บ้าง... ผมเข้าใจถูกต้องมั้ย

การย้ายมาห้องโคราช น่าจะทำให้คนที่มาใหม่ หาง่ายมากกว่า เนื่องจากไม่ต้องเข้า
ห้องนู้นห้องนี้ ถ้าเกิดว่ากลัวคนใหม่หาห้องไม่เจอ

ใต้ลายเซ็นที่เขียนว่า Korat gang นั่น ทำ link มาห้องโคราชได้เลย

การอยู่ภายใต้สังคมแบบนี้ ควรที่จะต้องมี กฏ มีระเบียบ เวปมีการปรับเปลี่ยนเยอะ
ยังมีอะไรที่ต้องทำหลายๆ อย่าง มันจะค่อยๆ เปลี่ยนไป

เมื่อก่อน สมัย club24 ก็คุยกันในกระทู้ ร้านภพ ซึ่งลักษณะการคุยกัน ลักษณะแบบนี้เหมือนกัน

หัวข้อการสนทนาเมื่ออยู่ในห้องย่อย คุณสามารถปรับเปลี่ยนได้เต็มที่ ไม่ว่าจะเป็นทอปปิค คุยเรื่องไหนอยู่ แต่ถ้าอยู่ในห้องไม้น้ำ อยากให้ทอปปิคเป็นเรื่องเกี่ยวกับไม้น้ำ

ไม่ทราบว่าที่ผมอธิบายมานี่ "พิมพ์มาแบบนี้ แปลว่าคุณไม่เข้าใจกระทู้ผมตั้งแต่แรก"
แปลว่าผมเข้าใจกระทู้นี้หรือเปล่า

ปล. คนที่สามารถย้ายกระทู้ได้ มีหลายคน การที่ไปปักใจเชื่อว่าคนนั้นย้าย คนนี้ย้าย
และคอยเหน็บๆ กัดๆ ในกระทู้ โดยที่ไม่รู้ว่าใครเป็นย้าย ถือว่าไม่ควรนะ เพราะปกติ
แอดมิน เอ เวลาย้าย จะทำ link ไว้เสมอ
« ตอบ #42 เมื่อ: 15/10/10, [12:06:42] »

รับทราบครับผม [on_066]
LittlePom ออฟไลน์
General Moderator
« ตอบ #43 เมื่อ: 15/10/10, [20:30:41] »

อืม ตอนเรายังไม่กร้านโลก"ทุกเรื่องเป็นเรื่องใหญ่"
เมื่อเราเจนโลกแล้ว"ยิ่งกว่านี้ก็เคยเจอ"
MPOWER ออฟไลน์
« ตอบ #44 เมื่อ: 15/10/10, [20:32:26] »

อืม ตอนเรายังไม่กร้านโลก"ทุกเรื่องเป็นเรื่องใหญ่"
เมื่อเราเจนโลกแล้ว"ยิ่งกว่านี้ก็เคยเจอ"

ไรอะ ไม่เข้าใจ ชี้ชัดๆดิ
NuSh~FiNe ออฟไลน์
Cute Member
« ตอบ #45 เมื่อ: 15/10/10, [20:47:38] »

ไรอะ ไม่เข้าใจ ชี้ชัดๆดิ
โลกมันแคบ สำหรับบางคนที่เกรียนๆๆๆ นะพี่ป้อม
คิดได้ก็ดีไม่ใช่โชว์ เพาเวอร์ไปวันๆ ๆ ก่ะผู้หญิง กรูก็กัด

ประมาณนี้ละพี่กร พี่ป้อม   กรูไม่ย๊อมมม    ้hahaha   ้hahaha
~๐ [N][o][t][e] ๐~ ออฟไลน์
Club Veteran
« ตอบ #46 เมื่อ: 16/10/10, [13:24:41] »

โลกมันแคบ สำหรับบางคนที่เกรียนๆๆๆ นะพี่ป้อม
คิดได้ก็ดีไม่ใช่โชว์ เพาเวอร์ไปวันๆ ๆ ก่ะผู้หญิง กรูก็กัด

ประมาณนี้ละพี่กร พี่ป้อม   กรูไม่ย๊อมมม    ้hahaha   ้hahaha

แต่กะเอง จิ๊ปปี้ ปาล์มมี่ ตูก็กัด  [on_026] [on_026]

แต่พี่ผึ้งเค้าไม่กัด  emb01 emb01
mandypoolz ออฟไลน์
Hot Member
« ตอบ #47 เมื่อ: 16/10/10, [14:15:01] »

ลุงป้อมแก่แล้วชุดที่ 1

คู่แข่ง

ยุ้ยเป็นสาวแล้วชุดที่ 1

โฟเอสสร้างสรรค์  บลาๆๆ  [เกาตูด]
หน้า: 1 2   ขึ้นบน
พิมพ์