Aqua.c1ub.net
*
  Thu 25/Apr/2024
หน้า: 1 2   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เคยไหม ไปส่งของแล้วโดนชิ่ง  (อ่าน 13163 ครั้ง)
Soda-Yen ออฟไลน์
Club Brother
« เมื่อ: 05/10/10, [20:08:33] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

เรื่องมีอยุ่วันนี้ว่าผมไปส่งของให้คนคนนึงในเว็ปเราเนี่ยแหละครับ นัดกันไม่เกินบ่าย2โมง ณ.ห้างแห่งหนึ่งย่านงามวงศ์วาน ไปถึงที่นัดหมายก่อนเวลาเกือบ20นาทีแต่พอโทรกลับไปคนนั้นเขาบอกว่าออกมาแล้วววว 
*ชิ่งไปซะงั้น แล้วของที่ผมเอามาให้หละ  036
คือผมก็เข้าใจนะว่าเขาจะรีบไปธุระต่อแต่ในเมื่อผมมาถึงก่อนตั้งเกือบ20นาทีแล้วทำไมไม่บอกผมก่อนว่าขึ้นรถออกไปแล้ว จะย้อนกลับมาก็ไปไกลแล้ว

สรุปของไม่ได้ขายต้องแบกกลับอีก
ผมไม่ติดใจอะไรหรอกเพราะของมันแค่ไม่กี่ร้อย แต่แค่เสียความรู้สึก เสียค่ารถ เสียเวลา ว่าทำไมไม่โทรมาบอกก่อนว่าออกไปแล้ว
Triple B ออฟไลน์
« ตอบ #1 เมื่อ: 05/10/10, [20:12:36] »

แล้วได้โทรไปหาเค้ารึเปล่าว่ามาถึงแล้ว [on_003]
wewe ออฟไลน์
Redbee Fanclub
« ตอบ #2 เมื่อ: 05/10/10, [20:20:04] »

[on_003]ยอมไม่ได้!!

เคยแต่ตกลงซื้อนัดรับของกำลังเดินทางไปเอาโดนยกเลิกเสียงั้น
« ตอบ #3 เมื่อ: 05/10/10, [20:22:10] »

[on_003]ยอมไม่ได้!!

เคยแต่ตกลงซื้อนัดรับของกำลังเดินทางไปเอาโดนยกเลิกเสียงั้น

จำได้ ๆ   [on_024]
[Bl@cKM@sub@] ออฟไลน์
« ตอบ #4 เมื่อ: 05/10/10, [20:42:50] »

แค่แต่ชิ่ง วันไปงานเบนิที่ร้านพี่เกี๊ยวนักส่งของจะลุงจิ๊บ ไม่เคยเจอหน้าหรอกแต่บอกให้พี่เค้าว่าถึงแล้วโทรมา
ไปอยู่ตั้งแต่ 9 โมงยันบ่าย 3 ไม่โทรมา พอกลับมาบ้านลุงแกโทรมาถามว่าอยู่ไหน เวรของตู
แต่ที่ฮาคือ ตอนเที่ยงๆไปอยู่ร้านพี่ทอมยันบ่าย3 ตอนประมาณบ่าย 2  ลุงป้อบพาชายแปลกหน้าเดินเข้ามาเราก็ได้คุยก่ะพี่เค้านะ ปรากฎ ว่าคนที่คุยคือพี่จิ็บแต่ไม่รู้เลยอดได้ของชะงั้น [on_065]
« ตอบ #5 เมื่อ: 05/10/10, [20:44:25] »

แล้วได้โทรไปหาเค้ารึเปล่าว่ามาถึงแล้ว [on_003]

โทรดิครับ ลงจากรถปั๊บโทรเลย

ตอบกลับมา แทบหงายหลัง   [on_031]

ไอ้ตอนเราอยู่บนรถก็ไม่โทรมาบอกก่อน
00คิงคอง00 ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #6 เมื่อ: 05/10/10, [21:21:50] »

แค่แต่ชิ่ง วันไปงานเบนิที่ร้านพี่เกี๊ยวนักส่งของจะลุงจิ๊บ ไม่เคยเจอหน้าหรอกแต่บอกให้พี่เค้าว่าถึงแล้วโทรมา
ไปอยู่ตั้งแต่ 9 โมงยันบ่าย 3 ไม่โทรมา พอกลับมาบ้านลุงแกโทรมาถามว่าอยู่ไหน เวรของตู
แต่ที่ฮาคือ ตอนเที่ยงๆไปอยู่ร้านพี่ทอมยันบ่าย3 ตอนประมาณบ่าย 2  ลุงป้อบพาชายแปลกหน้าเดินเข้ามาเราก็ได้คุยก่ะพี่เค้านะ ปรากฎ ว่าคนที่คุยคือพี่จิ็บแต่ไม่รู้เลยอดได้ของชะงั้น [on_065]
้hahaha  วันนั้นหาเบอร์ เจ้าปู ไม่เจออะ   

ขายหลายอย่างด้วย  งง  ด้วย ลืมว่ามีอะไรติดอยุ่ในถุงอีกอย่าง 
ไม่เคยเจอหน้ากันด้วย  ไว้เดี๋ยวเสาร์นี้เอาไป ฝากไว้ที่ร้านพี่เกี๊ยวให้ นะ  ้hahaha
« ตอบ #7 เมื่อ: 05/10/10, [21:25:25] »

โทรดิครับ ลงจากรถปั๊บโทรเลย

ตอบกลับมา แทบหงายหลัง   [on_031]

ไอ้ตอนเราอยู่บนรถก็ไม่โทรมาบอกก่อน

ถ้าอย่างนั้นคนซื้อก็แย่มากเลยอ่ะ  มาถึงก่อนเวลา โทรบอกก็แล้ว แล้วยังกับไปก่อนเฉย   [on_009]
[Bl@cKM@sub@] ออฟไลน์
« ตอบ #8 เมื่อ: 05/10/10, [23:16:08] »

้hahaha  วันนั้นหาเบอร์ เจ้าปู ไม่เจออะ   

ขายหลายอย่างด้วย  งง  ด้วย ลืมว่ามีอะไรติดอยุ่ในถุงอีกอย่าง 
ไม่เคยเจอหน้ากันด้วย  ไว้เดี๋ยวเสาร์นี้เอาไป ฝากไว้ที่ร้านพี่เกี๊ยวให้ นะ  ้hahaha
เดวหาวันว่างไปๆโอนเงินให้งับ emb01
ซามูไรศพหมา ออฟไลน์
« ตอบ #9 เมื่อ: 06/10/10, [00:49:47] »

เพิ่งเจอมาเมื่อไม่นานมานี้ครับ เวปเรานี่ละ
โทรมาซื่อของขอร้องให้เราเอาไปส่ง ทั้งๆที่ไกลๆมากๆ เอ้าไปก็ไป
ก่อนออกก็โทรไปบอกละว่าจะเอาของไปให้ พอไกล้จะถึงแมร่มโทรมายกเลิก
อารมณ์เสียชะมัด เกรียนเอ้ยเด๋วสั่งตุ๋ยซะเลย
 [on_048] [on_048] [ไรเด้อคิก]
Longhairguy ออฟไลน์
Shrimp Admin
« ตอบ #10 เมื่อ: 06/10/10, [00:50:53] »

เพิ่งเจอมาเมื่อไม่นานมานี้ครับ เวปเรานี่ละ
โทรมาซื่อของขอร้องให้เราเอาไปส่ง ทั้งๆที่ไกลๆมากๆ เอ้าไปก็ไป
ก่อนออกก็โทรไปบอกละว่าจะเอาของไปให้ พอไกล้จะถึงแมร่มโทรมายกเลิก
อารมณ์เสียชะมัด เกรียนเอ้ยเด๋วสั่งตุ๋ยซะเลย
 [on_048] [on_048] [ไรเด้อคิก]

ใหนลองเล่ามา
Padboke ออฟไลน์
Club Follower
« ตอบ #11 เมื่อ: 06/10/10, [00:56:11] »

เคยแต่นัดเค้าไว้แล้วไปสายอะครับ
ครั้งละครึ่ง-ถึงหนึ่งชม.
แต่คนขายก็ไม่ได้ว่าอะไรเพราะผมโทรแจ้งก่อนทุกครั้ง
ต้องทำใจน่ะครับคนบ้านไกล ฝนตกน้ำก็ท่วม+ขี้เกียจตื่น [on_026]

ก็จะพยายามปรับปรุงตัวน่ะครับ
« ตอบ #12 เมื่อ: 06/10/10, [01:15:54] »

ผมติดใจตรงที่ว่าทำไม ไม่โทรบอกก่อนว่าออกไปแล้ว ไม่มีขอโทษสักคำ
PEATSOIL ออฟไลน์
« ตอบ #13 เมื่อ: 06/10/10, [06:33:38] »

พี่ Longhair อย่างนี้เราน่าจะมี feedback สำหรับผู้ซื้อด้วยท่าจะดีนะครับ
ต้องระวังทั้ง 2ฝ่าย คนซื้อ แล้วก็คนขาย
vinbitxp ออฟไลน์
« ตอบ #14 เมื่อ: 06/10/10, [11:32:05] »

ผมก็เคยโดนแม่งจะเอาถังคาร์บอน ตั้ง 4-5 ถัง ให้ตูแบกมา JJ   พอถึงโทรหาแม่งไม่รับสาย ชิ่งหนี
ปัจจุบันนี้ยังเล่น ในเวป นี้หน้าตาเฉยเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย เลวโครตๆ
แม่งไม่รู้ทำยังงี้กับคนอื่นรึเปล่า หรือไม่ก็ขายของแล้วชิ่งเงินเปล่า
00คิงคอง00 ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #15 เมื่อ: 06/10/10, [11:39:16] »

ผมก็เคยโดนแม่งจะเอาถังคาร์บอน ตั้ง 4-5 ถัง ให้ตูแบกมา JJ   พอถึงโทรหาแม่งไม่รับสาย ชิ่งหนี
ปัจจุบันนี้ยังเล่น ในเวป นี้หน้าตาเฉยเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย เลวโครตๆ
แม่งไม่รู้ทำยังงี้กับคนอื่นรึเปล่า หรือไม่ก็ขายของแล้วชิ่งเงินเปล่า

แฉ ดิ   [on_035]
« ตอบ #16 เมื่อ: 06/10/10, [12:07:19] »

แฉ ดิ   [on_035]

เอางี้ถ้า admin อยากทราบ PM มาหาผม ถ้าผมจำไม่ผิดผมเก็บ PM นั้นอยู่

ไม่อยากแฉ เค้าคนนั้นมีหน้าที่การงานดีแต่ไม่ควรทำยังงี้ ที่จริงผมลืมไปแล้ว แล้วไม่อยากมีเรื่องกับมัน
ผู้มาแวะชม ออฟไลน์
Club Champion
« ตอบ #17 เมื่อ: 06/10/10, [12:12:19] »

ถังเดียวยังเซงแย่

นี่ล่อไป 4 -5 ถัง  shock1

เป็นคนที่เก็บความรู้สึกได้เยี่ยมครับ ไม่มีการออกมาโวยวายสักคำ  [เจ๋ง]
ซามูไรศพหมา ออฟไลน์
« ตอบ #18 เมื่อ: 06/10/10, [22:01:14] »

เห็นใจครับ  n032
« ตอบ #19 เมื่อ: 06/10/10, [22:11:30] »

ถังเดียวยังเซงแย่

นี่ล่อไป 4 -5 ถัง  shock1

เป็นคนที่เก็บความรู้สึกได้เยี่ยมครับ ไม่มีการออกมาโวยวายสักคำ  [เจ๋ง]
ขอบคุณครับ
ผมไม่เก็บครับปล่อยวางครับ ให้อภัยทานมันไปครับ
ถ้าผมเก็บผมคงถังNO2ทำเป็นจรวดถล่มบ้านแม่งเลย ้hahaha
ไม่ก็แช่งมันขอให้ผลกรรมที่กระทำกับผม ขอให้ผลกรรมนั้นมีผลต่อชีวิตมันต่อไป ้hahaha

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06/10/10, [22:13:36] โดย vinbitxp »
« ตอบ #20 เมื่อ: 07/10/10, [02:29:25] »

ขอบคุณครับ
ผมไม่เก็บครับปล่อยวางครับ ให้อภัยทานมันไปครับ
ถ้าผมเก็บผมคงถังNO2ทำเป็นจรวดถล่มบ้านแม่งเลย ้hahaha
ไม่ก็แช่งมันขอให้ผลกรรมที่กระทำกับผม ขอให้ผลกรรมนั้นมีผลต่อชีวิตมันต่อไป ้hahaha

คิดเหมือนกันครับ แต่มันเจ็บใจ  [โฟ่ววว]

Ryuknight™ ออฟไลน์
« ตอบ #21 เมื่อ: 16/10/10, [10:51:49] »

เคยครับคนในเวบนี้ล่ะ
นัดส่งตู้ 24 ที่ jj นัดบ่าย 2 แต่โทรว่าเจ็บหลังมาไม่ได้ตอนที่ผมไปถึง jj แล้วตอน 12.00 ok อุบัติเหตุมันเกิดขึ้นได้

แล้วนัดส่งใหม่อีกอาทิตย์ถัดไปนัดบ่ายโมง แต่คนรับตู้มาถึงจริงบ่าย 4 โมง  โทรตามตั้งแต่เที่ยงตลอด จิกทุกช.ม.
ณัฐ Yabby House ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #22 เมื่อ: 18/10/10, [19:25:57] »

เคยเจอแต่สั่งของแล้วไปรอเก้อ  สั่งซื้อกุ้งกับเจ้าของร้านกุ้งใน JJ  ร้านหนึ่งไม่อยากเอ่ยนาม

นัดส่งของกันที่ศูนย์อาหารในเมืองทองธานี  เรามาจากอยุธยามานั่งรอกินข้าวรอถึงเวลานัด

เราโทรไปเค้าบอกว่ายังอยู่ JJ  อยู่เลยกำลังลงของไปส่งให้เราไม่ได้   เอ้าเราก็ดันใจถึงอีก

อยากได้กุ้ง  นัดใหม่พรุ่งนี้ที่เดิม  คราวนี้เอากุ้งมาส่งเราสั่งกุ้งบลู เพิร์ล (กุ้งเคร) หนึ่งคู่ ไซส์ 1.5 นิ้ว

เค้าก็เอาของมาส่งเราก็โง่ประกอบกับตาไม่ค่อยดีมองไม่เห็นเพศกุ้ง  ก็รับของมาเลี้ยงพักใหญ่

เลยกุ้งตัวผู้ตายไปตัวนึง  เหลืออีกตัวก็ต้องเป็นตัวเมียใช่ไม๊  เพราะสั่งซื้อคู่ผู้เมีย  จับตัวที่เหลือ

ขึ้นมาดู  กลายเป็นตัวผู้เฉยเลย   ไอ้เราก็แปลกใจอยู่ว่าตั้งแต่รับบลู เพิร์ล คู่นี้มาเรากะจะโทรไป

สั่งเครแคระมาเลี้ยง   เจ้าของร้านไม่ยอมรับโทรศัพท์เราอีกเลย    [on_065]

ไม่อยากจะพูดเลยว่า   โคตรเ_วเลย   สาปส่งอย่าได้พบเจอกันอีกเลย    [ม่ายยย]
Third 25. ออฟไลน์
เกรียน Inw
« ตอบ #23 เมื่อ: 19/10/10, [23:39:32] »

โดนมาเหมือนกันคับ PM ให้ผมเอาเซรามิคไปให้ดุที่สวน แต่ไม่ยอมให้เบอร์ ไอเราก็หวังดีแบกไปให้ ไหงกลับไม่โทรมาหาเบอร์ก็ให้ไป แบบนี้น่าเอา User มา.........  ดีมะเนี่ย

ปล.ชื่อย่อ s _ _ _ _ _ t

Longhairguy ออฟไลน์
Shrimp Admin
« ตอบ #24 เมื่อ: 19/10/10, [23:41:23] »

ใครชิ่งกรู จับแบนหมดแหละ [on_003]
~!!!GoR@!!!~ ออฟไลน์
« ตอบ #25 เมื่อ: 19/10/10, [23:42:53] »

เออ เเล้ว ผมยังไม่ได้ส่งของให้ใคร มั่งเป่าวะเนี่ย  036
Third 25. ออฟไลน์
เกรียน Inw
« ตอบ #26 เมื่อ: 20/10/10, [11:30:42] »

เออ เเล้ว ผมยังไม่ได้ส่งของให้ใคร มั่งเป่าวะเนี่ย  036
ยังไม่ได้ส่ง เด็กเอ๊าะๆมาให้ 3 คน  [on_065]
boyza honda ออฟไลน์
« ตอบ #27 เมื่อ: 20/10/10, [11:57:54] »

ผมก็เคยนะแต่โดนอีกเวปหนึ่งเอาของไปส่ง พอไปถึง บอกให้รอแปป รอไป1ชม.ได้โทรไปอีกทีปิดมือถือหนีเลย เจอมา2-3รอบแล้วเดือนนี้ [on_051]
~ n a t ~ ออฟไลน์
« ตอบ #28 เมื่อ: 24/10/10, [17:30:31] »

Longhairguy:
 ใครชิ่งกรู จับแบนหมดแหละ [on_003]

แล้วแบบนัดเที่ยงแล้วคนขายยังอาบน้ำอยู่บ้านเลยอะโดนแบนไม๊เนี่ย  กร๊ากกกก
ยังอยู่ป่าวดรอปเช็คของผมน่ะ ^_^  ยังไม่ได้ไปที่ทำงานเลย
siegheart ออฟไลน์
« ตอบ #29 เมื่อ: 24/10/10, [20:55:57] »

โดนมาเหมือนกันคับ PM ให้ผมเอาเซรามิคไปให้ดุที่สวน แต่ไม่ยอมให้เบอร์ ไอเราก็หวังดีแบกไปให้ ไหงกลับไม่โทรมาหาเบอร์ก็ให้ไป แบบนี้น่าเอา User มา.........  ดีมะเนี่ย

ปล.ชื่อย่อ s _ _ _ _ _ t

พี่ครับเจาะจงอีกนึดได้มั้ยพี่ ผมจะได้ไม่โดนไปด้วย  n032 asspain
หน้า: 1 2   ขึ้นบน
พิมพ์