Aqua.c1ub.net
*
  Tue 11/Jun/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขายเฟรมมอสพันขอน ราคา: 350 บาท  (อ่าน 1053 ครั้ง)
NeJi_Boy ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 15/09/10, [17:25:08] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ขายเฟรมมอสพันขอน(ขอนนะครับมะใช่กิ่ง)

ฟูกระจายแล้วครับตอนนี้ใหญ่กว่าขอนแล้ว

ที่ขายเพราะจะเอากิ่งลงแทนที่มันเต็มเลยมาลองขายดู
ส่วนรูปจะเอาลงตอนดึกๆครับ

ถ้าแกะออกก็ประมาณ พันได้ 5-8พอทครับ
(พันแบบเต็มๆและแน่นนะครับ)

ขอเสนอขายที่ 350 บาทครับ
สะดวกส่งที่ศรีนครินทร์และเทพารักษ์ครับ
(เฉพาะขอนก็ 120 บาทแล้วครับซื้อมาจากใครจำไม่ได้แถวฝั่งธนรู้สึกจะชื่อปูนี่แหละครับ)
เอาเปนทุนค่าขนมน้องครับ [เจ๋ง]
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์