ห้องปลากัด

หัวข้อ

(1/20) > >>

[1] กระทู้สำหรับคนที่มีความสนใจในปลากัดอมไข่ Mouthbrooder Betta ทั้งหลาย

[2] เมื่อชะตาลิขิตให้ต้องทำภาระกิจกู้ชีพ "ปลากัดมรกต" เดนตายที่ช่วยไว้จากไหปลาร้า!

[3] มีใครสงสัยเรื่องปลากัดอิสานกีตาร์เหมือนผมบ้าง ??

[4] ปลากัดเข้าไปติดรูกระถางต้นไม้ เป็นแผลที่หลังกับท้อง ขอคำแนะนำด้วยค่ะ

[5] มีพ่อแม่พันธุ์ Red Dragon, Black Dragon, Copper, Fancy Dragon และป่ามหาชัย ค่ะ

[6] Macro เริ่มอมไข่ทำอย่างไรต่อคับ

[7] จำหน่ายปลากัดคัดเกรดทุุกตัว คุณภาพดี ราคาถูกมากครับ ร้าน KF Betta

[8] ปลากัด ถ้าเราเลี้ยงไว้แบบว่ามันเห็นกัน และพองใส่กันตลอด จะเป็นอะไรไหม

[9] ขอแหล่งช้อนปลากัดป่าย่าน บางคอแหลม-บางรักทีครับ

นำร่อง

[0] ขึ้นหนึ่งระดับ

[#] หน้าถัดไป