Aqua.c1ub.net
*
  Sat 18/May/2024
หน้า: 1 2 3 ... 30   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: <ขาตู้ปลาสแตนเลส (Stainless) งานคุณภาพ> สั่งสินค้าโทร. 088-914-9398 ขอบคุณครับ  (อ่าน 270849 ครั้ง)
Wich ออฟไลน์
Club Brother
« เมื่อ: 12/07/11, [06:14:30] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

รวมรูป ขาตู้ปลา Stainless รุ่น Lux-Series (ขากลมถอดประกอบ)
Lux01-Lux02-Lux02H-Lux03
คลิ้ก
https://www.facebook.com/pg/thara.products/photos/?tab=album&album_id=480663458624987

รวมรูป ขาตู้ปลา Stainless รุ่น SD-series (ขาเหลี่ยมงานเชื่อม)
SD01-SD02-SD02H-SD03
คลิ้ก
https://www.facebook.com/pg/thara.products/photos/?tab=album&album_id=395523130472354

รวมรูป ขาตู้ปลาเหล็ก รุ่น M-Series (ขาเหล็กกล่องงานเชื่อมสีอบ POWDER COATทนทาน)
M01-M02-M02H-M03
คลิ้ก
https://www.facebook.com/pg/thara.products/photos/?tab=album&album_id=475402719151061

www.thara-products.com หรือ http://www.facebook.com/thara.products

<<<CLICK!!! กระทู้ขายขาตู้ปลา Stainless และ ขาแขวนโคมไฟ  

<<<CLICK!!! กระทู้ขายอุปกรณ์เลี้ยงปลา Stainless

<<<CLICK!!! กระทู้ขายขาตู้ปลาแบบเหล็ก

คุณภาพเกินราคา รับประกันความพอใจ ผลงานระดับ Premium

Whatsapp/Line 088-914-9398 add มาคุยได้ครับ

สามารถดูรายการสินค้าทั้งหมดได้ใน กระทู้ที่ 1

และสามารถดูของจริงได้ทั้งหมด รวบรวมไว้ในกระทู้ที่ 2 ด้านล่างนะครับ

ขาตู้ยอดฮิต !!! ซีรีย์ LUX02  
ขาตู้กลมดีไซน์หรู ประโยชน์ใช้สอยครบครัน พร้อมใช้งาน

รุ่นที่ 1 LUX02H
ขาตู้รุ่น Lux02H
ขากลมถอดประกอบได้ เพื่อความสะดวกในการขนส่ง
สามารถวางตู้ได้ 2 ชั้น มีตัว X เสริมบนล่าง เพิ่มความแข็งแรง

รุ่นที่ 2 LUX02H-N HOT!!!
ขาตู้ รุ่น LUX02H-N
ขาตู้รูปทรงเดียวกับ LUX02H แต่ลักษณะงานเชื่อม
สวยหรู ประหยัดพื้นที่ แข็งแรงยิ่งขึ้น

งานเชื่อม เสริมตัว x แข็งแรงมาก

ลักษณะงานเชื่อม สวยเนียบ เหมือนเดิม

ฟาร์มเรดบี คุณ chuck boss กระทู้ : http://aqua.c1ub.net/forum/index.php?topic=197178.0

Picture by chuck boss

Picture by zu_mo

New Product : ขาไฟรุ่น Mini
- รุ่นนี้เป็นรุ่นที่วางฐานใต้ตู้ สำหรับตู้ 20 - 30 นิ้ว
สามารถยืดหดความกว้าง 20 -30 นิ้ว
และความสูงได้ 14 - 28 นิ้ว  
ปรับได้ตามความต้องการของแต่ละท่านครับ

- รุ่น Nano สำหรับตู้ 12-18 นิ้ว
สามารถยืดหดความกว้าง 12-18 นิ้ว
ปรับความสูงได้ 14-28 นิ้ว เช่นกัน

The Updated Product : ขาไฟยึดขอบตู้
ตัวยึด Stainless ทุกชิ้น พร้อมฐานรองยาง ไม่ทำให้กระจกเป็นรอย
เหมาะสำหรับผู้ที่ใช้โคมไฟขนาดเล็กกว่าความยาวของตู้
อาทิ LED หรือ Metal-halide

มีทุก size ทุกขนาดให้เลือกใช้

-สำหรับตู้ NANO
สามารถยืดหดได้สำหรับตู้ 12 - 20 นิ้ว

-สำหรับตู้ขนาดกลาง
สามารถยืดหดได้สำหรับตู้ 20 - 30 นิ้ว  

-สำหรับตู้ขนาดใหญ่
สามารถยืดหดได้สำหรับตู้ 36 นิ้ว ถึง 48 นิ้ว  

-สำหรับตู้ขนาดใหญ่
สามารถยืดหดได้สำหรับตู้ 48 นิ้ว ถึง 60 นิ้ว

credit รูป : จากคุณโต๊ด http://t-beeshrimp.com/ ครับ

The Updated Product ราคา Pm บาท (ตามแบบ)

อัพเดท ขาไฟทรง JAP แบบตัน
ใช้สำหรับแขวนโคม MH แข็งแรง ลดปัญหาโน้มเอียง พร้อมตัวยึด 2 ตัว สำหรับยึดขาเฟอร์ ขาไม้ และขาอคิลิค

ขาแขวนไฟ ตามแบบเลือกได้

- ขึ้นด้านหลังข้างเดียว แบบ Fixed ปรับขึ้นลงไม่ได้
- ขึ้นด้านหลังข้างเดียว แบบถอดประกอบ ปรับขึ้นลงได้

- ขึ้นด้านหลัง 2 ข้าง แบบ Fixed ปรับขึ้นลงไม่ได้
- ขึ้นด้านหลัง 2 ข้าง แบบถอดประกอบ ปรับขึ้นลงได้

- ขึ้นด้านข้าง 1 ขา แบบ Fixed ปรับขึ้นลงไม่ได้
- ขึ้นด้านข้าง 1 ขา แบบถอดประกอบ ปรับขึ้นลงได้

- ขึ้นคู่ด้านข้าง แบบ Fixed ปรับขึ้นลงไม่ได้
- ขึ้นคู่ด้านข้างซ้ายขวา แบบถอดประกอบ ปรับขึ้นลงได้

สำหรับขาแขวนไฟข้างเดียว มีแบบเพลาตันชิ้นบน เพื่อรับโคม MH

ใช้เครื่องจักรในการดัด งานที่ได้ Style ญี่ปุ่น ครับ

ราคา ตามขนาดตู้ บาท

รบกวนแจ้งขนาดขาตู้ และความสูงของขาตู้ด้วยนะครับ

ทุกชุดแถมตัวยึดแบบขาเฟอร์/ขาไม้ พร้อมน๊อตยึด

***ขาแขวนไฟพร้อมตัวยึดธรรมดาหรือตัวยึดหรู + เงินเพิ่มตามจำนวนชิ้น ***

รูปตัวยึดแบบต่างๆ
ตัวยึดขาเฟอร์/ขาไม้

แบบยาว

ตัวยึดขาเฟอร์/ขาไม้
หมดปัญหาขาตู้ที่มีขอบยื่นและสำหรับโคมบางรุ่นที่ใช้กับขาไฟขึ้นด้านข้าง

ตัวยึดขาไม้ หรือ ขาเหล็กแบบเหลี่ยม

ตัวยึดขากลม สวยหรู

ตัวยึดขากลม เสริมตัว X

ตัวยึดขาไฟแบบเหลี่ยม สำหรับขาเฟอร์หรือขาไม้

ตัวยึดเชื่อมขาไฟเหลี่ยมแบบตัน ถอดประกอบ

รุ่น LUX01
ขากลมถอดประกอบได้
วางตู้ได้ 1 ชั้น ด้านล่างสามารถวางกรองหรือชิลเลอร์ได้ ขาสูง 70 cm.

รุ่น LUX02
ขากลมถอดประกอบได้  
วางตู้ได้ 2 ชั้น ขาสูง 80 cm.

รุ่น LUX02H updated
ขากลมถอดประกอบแบบยกสูง เหมาะสำหรับทำฟาร์มเพาะพันธุ์สัตว์น้ำสุดหรู
วางตู้ได้ 2 ชั้น ด้านล่างสามารถวางกรองหรือชิลเลอร์ได้

รุ่น LUX-N
ขาตู้แบบกลมไม่ถอดประกอบ จะเป็นงานเชื่อม
เหมาะสำหรับคนที่เน้นดีไซน์ ในราคาประหยัด
สามารถทำได้ทุกรุ่นของ LUX นะครับ

รุ่น SD01
ขาตู้ปลาแบบเหลี่ยม
วางตู้ได้ 1 ชั้น พร้อมคานล่างด้านหลังแบบเรียบง่าย

รุ่น SD01-X
วางตู้ได้ 1 ชั้น พร้อมดีไซน์ตัว X ด้านหลัง

รุ่น SD02
วางได้ 2 ชั้น

รุ่น SD03
วางตู้ได้ 3 ชั้น
เหมาะสำหรับผู้ที่เน้นการประหยัดพื้นที่

Glass-Stainless Stand
มีทั้งแบบกระจกใส - กระจกใสอมเขียว - กระจกฝ้า
เหมาะสำหรับโชว์อุปกรณ์ภายในตู้

รุ่น SF01
ติดแผ่น Stainless ด้านหน้า ดูเรียบร้อย สวยงาม
ด้านล่างสามารถวางกรองได้

ทางเลือกเสริม (OPTIONS)

*ขาตู้ทุกรุ่นสามารถเพิ่มขาไฟ และตัวยึดทุกแบบได้ตามต้องการ
** ขาตู้ทุกรุ่นสามารถเพิ่มตะแกรงวางของ แบบทึบ แบบรู แบบเหลี่ยม หรือแบบกลม ได้

รายละเอียดการสั่งสินค้า โอนเงิน และจัดส่ง

ของสามารถสั่งทำได้ตลอดแล้วนะครับ

ใช้เวลาประมาณ 10 - 15 วัน นับวันถัดไปหลังจากโอนเงิน ระยะเวลาแล้วแต่คิวงาน  

ส่งฟรี สวนจตุจักร (JJ) หรือ รับของที่หน้าร้านประชาชื่น ซอย 8

ส่งของนอกเหนือที่ระบุคิดค่าส่งตามจริง

ต่างจังหวัดสามารถส่งได้โดยบริษัทเอกชน

ค่าส่งตามขนาดและระยะทาง คิดตามจริง ไม่แพงครับถึงหน้าบ้าน

ผู้ใดสนใจรบกวน PM หรือโทรหาผมได้โดยตรงครับ

โอนมัดจำ 1/2 ของราคาสินค้าหรือเต็มจำนวนครับ

ชื่อบัญชี Worawit Malai

เลขบัญชี 132-442-8539
ธนาคารกรุงเทพ
สาขาบางซื่อ
โอนแล้ว SMS แจ้ง 088-914-9398 ครับ

กรุณาเก็บสลิปไว้ตอนรับของด้วยนะครับ

ส่งฟรี สวนจตุจักร (JJ) หรือ รับของที่หน้าร้านประชาชื่น ซอย 8

Click !!
คลิก!!! เพื่อดูแผนที่

หมายเหตุ : Stainless 304 ไม่เหมาะกับการนำไปใช้กับน้ำทะเล

- ลูกค้าสามารถเลือกระหว่างแบบเงากับแบบด้าน (แฮร์ไลน์) นะครับ คุณสมบัติแตกต่างกัน แต่ผลิตจาก Stainless เกรดเดียวกัน เหมือนกันทุกประการ แต่ข้อดีข้อเสียต่างกัน ดังนี้
> แบบเงา จะมองดูสวยน้อยกว่า  แต่พื้นผิวจะเรียบเนียน เกิดคราบสกปรกได้ยาก สามารถดูแลได้ง่ายกว่า
> แบบด้าน (แฮร์ไลน์) จะมองดูสวยหรูมากกว่า แต่ต้องหมั่นเช็ดและทำความสะอาด เนื่องจากฝุ่นสามารถแทรกเข้าตามพื้นผิวและเกิดคราบสกปรกได้ง่าย แต่สามารถเช็ดออกได้ไม่ฝังเนื้อ Stainless

สั่งทำตามแบบ นอกเหนือจากที่ระบุไว้ รบกวน PM หรือ โทร ถามได้ครับ

-------------------------------------------------------------------------------------

Stainless ที่เราใช้ มั่นใจได้ว่าเป็น 304 ชมการทดสอบด้านล่าง

ทางเราได้ทดสอบด้วยการใช้น้ำยาทดสอบที่โรงงาน Recycle ใช้อยู่เป็นประจำในการคัดแยกเกรด 304 ออกจากเกรดต่ำ 2XX อื่นๆ

ชม Video การทดสอบถ่ายโดยผมเอง ได้จาก Link ด้านล่างนะครับผม

http://youtu.be/C_KZ1fDCZ6Q

ลูกค้าทุกท่านมั่นใจได้ครับ ว่า Stainless ที่ใช้ เกรด 304 ทุกชิ้น

และให้คำปรึกษาได้กับการใช้งานทุกประเภท

ขอบคุณมากครับ

วิทย์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/06/17, [20:00:03] โดย Wich »
« ตอบ #1 เมื่อ: 12/07/11, [06:14:56] »

THaRA by @3W
www.thara-products.com
รับทำขาตู้ปลา ขาแขวนไฟ ขดนำความเย็นสำหรับพ่วง chiller และ งานเฟอร์นิเจอร์ Stainless ต่างๆ
สำหรับลูกค้าขาตู้ปลาสามารถดูสินค้าจริงได้ที่หน้าร้าน ประชาชื่นซอย 8 ครับ ห่างจาก JJ ประมาณ 2 km. ครับ

โทร. 089-170-5364 วิทย์
LIne/Whatsapp ก็เบอร์เดียวกันครับ
Email : un_is_goal@hotmail.com

สินค้าของเราได้รับการผลิตจากโรงงานที่มีช่างชำนาญการด้านเฟอร์นิเจอร์ Stainless กว่า 15 ปี

รวมทั้งฐานการผลิตสินค้าส่งออกชั้นนำให้แก่แฟรนไชน์ต่างๆ หลากหลายแบรนด์

งานทุกชิ้นของผม จะผ่านการตรวจสอบ และเก็บรายละเอียดงานให้เนียบที่สุดด้วยตัวผมเอง  

ดังนั้น ลูกค้ามั่นใจได้ว่าสินค้าที่ถูกส่งถึงมือท่าน จะเป็นสินค้าที่ได้มาตรฐานตามแบบฉบับของผมอย่างแน่นอน

ขอขอบพระคุณทุกท่านที่ไว้วางให้ผลิตสินค้า

ทางผมจะรักษาคุณภาพและพัฒนาสินค้าให้ดียิ่งๆขึ้นไปครับ

วิทย์
ผลงานต่างๆที่ทำออกมา รับประกันความเนียบ
ติดตามผลงานต่างๆ อีกมากมายได้ที่
http://www.thara-products.com

ขาตู้ปลา stainless รุ่น Lux01-N + ขาแขวนไฟ สำหรับตู้ 30x14"

ขาตู้ปลา stainless รุ่น Lux02H แบบถอดประกอบ สำหรับตู้ 24x12" วางได้ 2 ใบ  

ขาตู้ปลา stainless รุ่น Sd02 ชั้นล่างเพิ่มตะแกรง สำหรับตู้ 12x12"

ขาตู้ปลา Stainless รุ่น Lux02h-N + ขาไฟแบบ Twins set mirror สำหรับวางตู้ 24x12" วางได้ 2 ใบครับ

ขาตู้รุ่น Lux02x + Light stand ครบชุด
เสริมตัวXจากโรงงาน แข็งแรงมากครับ
วางตู้ 36x18x18 นิ้ว ด้านล่างติดตะแกรงวางของครับ

SD01-X
วางตู้ 24x12 นิ้วได้ 1 ใบ ขาตู้ปรับระดับได้ครับ

ขาตู้ปลา stainless ขนาดรวม 2 เมตร วางตู้ได้ 3 ชั้น จำนวน 5 ขา

ขาตู้ปลา stainless ขนาด 72" และ 84" ชั้นล่างสับท่อเหลี่ยมถี่ เพื่อวางของ

รุ่น GS01 + light stand ครับ สำหรับวางตู้ 24x12" ครับผม

ขาไฟยึดขอบตู้ แบบเหลี่ยม สำหรับโคมหนีบครับ

credit รูป : จากคุณโต๊ด http://t-beeshrimp.com/ ครับ

--------------

อันนี้ขาตู้ลูกค้าครับ รุ่น SD01 พร้อมขาไฟครับ
pack พร้อมส่ง skill ถ่ายรูปต่ำมาก มือบังกล้อง  ้hahaha

รูปจากลูกค้าครับ

ขาไฟรุ่น Mini แบบขึ้นจากด้านข้าง / ด้านหลัง
ใช้ตู้วางทับ สำหรับผู้ที่ไม่ต้องการเจาะขาตู้

รุ่นที่ขึ้นจากด้านข้างแบบถอดประกอบ สามารถแยกออกมาแขวนโคมจากด้านหลังตู้ได้นะครับ
เหมาะสำหรับโคมไฟที่มีน้ำหนักเบา เช่น โคม Vortice สำหรับตู้กุ้ง ครับ

ขาไฟรุ่น Mini แบบขึ้นจากด้านหลัง แบบ Fix ถอดประกอบไม่ได้ เหมาะสำหรับตู้ที่มีโคมไฟขนาดเกินจากตู้ และใช้ขาแขวนไฟแบบขึ้นด้านข้างไม่ได้
มีขนาดเล็กขนย้ายได้สะดวกเช่นกัน

ขาตู้ รุ่น GS01 Stainless Glass Stand
สำหรับตู้ 18"
พร้อมเสาไฟ (ลูกค้าเลือกเสาไฟแบบตัน สามารถรับน้ำหนักได้มากครับ)

ด้านหน้า

ด้านข้าง

สำหรับตู้เล็กบานเก็บของจะเป็นแบบบานเดี่ยวนะครับ

ขาไฟแบบเหลี่ยม ถอดประกอบ แบบตัน
การใช้งาน ติดตั้งขึ้นจากด้านข้างตู้
แข็งแรง เรียบง่าย สวยหรู

สามารถถอดประกอบได้ มีน๊อตพร้อมสลักภายใน

ชุดร้อยน๊อตระหว่างขาไฟ

ตัวยึดขาไฟแบบเหลี่ยม
สำหรับติดตั้งกับขาเฟอร์ หรือขาไม้

ถอดประกอบแล้วจะได้ตามรูป

ชุดติดตั้งทั้งหมด

เรียบหรู ขนส่งสะดวก ใช้งานง่าย ไสตล์ THaRA by @3W

ขาตู้รุ่น LUX01 ขากลมถอดประกอบ
สำหรับวางตู้ 24x12"
งานเนียบ สไตล์ THaRA by @3W เช่นเคยครับ
มุมตรง

มุมเอียง

สำหรับตู้ 60x20x20 นิ้ว วางได้ 1 ตู้
ขาชุดนี้ลูกค้าสั่งพิเศษเพิ่มเสา 6 เสา และใช้กล่องขนาดใหญ่กว่าปกติครับ

รูปไม่ชัดเลยใช้มือถือถ่าย เด๋วเอาของไปส่งแล้วจะถ่ายใหม่ให้ชัดกว่าเดิมนะครับ

30x15" รุ่น SD02
วางตู้ 2 ชั้น ขาทรงปกติครับ

24x12" รุ่น SD02
วางตู้ 2 ชั้น ขาทรงปกติครับ

ส่งของดึกนิดนึงนะครับ  

งานของเราลักษณะงานขัดเจียร จะเน้นเป็นพิเศษครับ

ลูกค้าสั่งไว้ สำหรับเลี้ยงปลาขนาดใหญ่ อโรวาน่า ครับ

-SD01X
สำหรับตู้ 24x12 นิ้วครับ

-SD01+Light Stand
สำหรับตู้36x18นิ้ว พร้อมขาไฟครับ

-Lux02H
สำหรับตู้24x12นิ้วครับ
งานถอดประกอบ สวยหรู ไสตล์ THaRA by @3W ครับ
ปกติอัพแต่รุ่นเงาครับ อันนี้เป็นแบบแฮร์ไลน์นะครับ

ขาตู้รุ่น SD03
วางตู้ขนาด 36x14 นิ้ว  ได้ 3 ชั้น
ด้านล่างเสริมปิดแผ่น Stainless สำหรับวางของ
ลูกค้าสั่งพร้อมขาไฟ ขออภัยด้วยตอนถ่ายรูปไม่ได้ติดตั้งขาไฟให้ชมครับ  

ขาตู้รุ่น SD02L
วางตู้ขนาด 36x14 นิ้ว  เป็นขาทรงเตี้ยครับ สั่งตามแบบครับผม
ด้านหน้า

ด้านเอียง

ขาไฟสามารถสั่งทำได้ทุกขนาดนะครับ

อันนี้เป็นขาไฟ สำหรับตู้ 5 เมตร ทำและประกอบ หน้าสถานที่จริงครับ

รุ่น Lux02H พร้อมตู้เจียร์ขอบคอมสวยงาม

ตู้เจียร์ขอบคอม

รุ่น SD02 เสริมแผ่นชั้นล่างสำหรับวางของ

The maximum useful stand  

มองกันใกล้ๆ

ด้านหน้า

ด้านข้าง

ขาตู้ สำหรับวาง 24x12 ได้ 2 ตู้พร้อมขาไฟขึ้นด้านเดียวครับ

รุ่นนี้จะเป็นแบบเงานะครับ ช่วงหลังจะเน้นทำแบบเงาเป็นส่วนใหญ่ครับ

เพราะดูแลง่าย สำหรับคนไม่มีเวลาปัดกวาดเช็ดถูครับ ขึ้นอยู่กับความชอบของแต่ละท่านนะครับผม

ขาตู้ถอดประกอบ สำหรับตู้ 36  x 18 ขาสูง 100 cm. ของส่งไปนานมากแล้ว แต่ไม่มีโอกาสอัพรูปสักที  ้hahaha

เปิดบานกระจก (ใช้กระจกฝ้า เข้ากับ Stainless ได้ดีครับ)

ด้านข้าง

Low cost Designed แบบเรียบ สำหรับวางตู้ 24x12 นิ้ว ได้ 1 ใบ พร้อมขาไฟ

ขากลมถอดประกอบได้แบบยกสูง สำหรับวางตู้ 24x12 นิ้ว ได้ 2 ตู้

เข้ามา 2 ชุด ครับ สัดส่วนความสูงต่างกัน ไม่ได้ประกอบให้ชมนะครับ

ชุดแรก

ขากลมถอดประกอบสำหรับวางตู้ 36x20 นิ้ว วางได้ 2 ตู้ ขาสูง 80cm.
ไม่มี X สามารถวางกลางบ้านได้ จัดแบบมอง 4 ด้านได้สบาย

ติดตะแกรงชั้นล่างไว้วางของ ยกพื้นสูงนิดหน่อยเพื่อทำความสะอาดง่าย

ตัวยึดหรู 4 ตัว

ชุดที่สอง

ขากลมถอดประกอบยกสูงสำหรับวางตู้ 36x18 นิ้ว วางได้ 2 ใบ
และทำคานกลางด้านขวางเพื่อวางตู้ 18x18 นิ้ว 4 ใบ ได้เช่นกันครับ

ขาสำหรับวางตู้ 36x18 นิ้ว สูง 90cm. สามารถวางตู้ได้ 2 ชั้น

คานกลางแนวยาวสวยงาม แข็งแรง

@3W งานเจียร์ต้องเรียบเนียนแบบนี้นะครับ

ขากลมถอดประกอบได้ วางตู้ 24x15 นิ้ว ได้ 1 ชั้น ขาสุง 70cm.  
ด้านล่างวางกรองหรือชิลเลอร์ได้

ขาเหลี่ยม สำหรับวางตู้ 100 x 30 cm. ได้ 2 ชั้น
ด้านล่างยกสูงสามารถวางกรองหรือชิลเลอร์ได้

ขารุ่นสุดฮ๊อต
ขากลมถอดประกอบได้ วางตู้ 24x12 นิ้วได้ 2 ชั้น
ด้านล่างยกสูงสามารถวางกรองหรือชิลเลอร์ได้

ชุดที่ 1 : ขากลมถอดประกอบได้ วางตู้ได้ 1 ชั้น

ด้านล่างวางกรองหรือชิลเลอร์ได้ครับ

เหลือ 1 ชุด ราคาเท่าหน้าแรกครับ

---------------
รุ่นนี้นะครับ ยืมรูปอันเก่ามาครับ

ชุดที่ 2 : ขากลมถอดประกอบได้ วางตู้ได้ 2 ชั้น ยกฐานล่างสูง

ชุดขาตู้ ประกอบด้วย
ขาตู้ปลา stainless + ตู้กระจก Cystal clear + ท่อขดนำความเย็น ขดสวยๆตามรูป
ชุดนี้ใช้ chiller แค่ 1 ตัว ก็เย็นได้ 2 ตู้แล้วครับ

ลักษณะการขดสวยงาม เป็นระเบียบ

ขาไฟสำหรับตู้ที่วางบนโต๊ะ ยึดฐานล่าง  สั่งทำพิเศษ  

ตัวยึดหมุนด้านข้างก็ได้เช่นกันครับ

ขากลมถอดประกอบได้ สำหรับวางตู้ 24" 2 ตู้ ด้านล่าง วาง chiller+กรอง ได้
ขายกสูงพิเศษ

ขากลมถอดประกอบได้ สำหรับวางตู้ 24" 2 ตู้ ด้านล่าง วาง chiller+กรอง ได้
2 ชุด มาแบบ Twins set เลยครับ

พับ + Pack เตรียมจัดส่ง

ขาเหลี่ยม Standard สำหรับตู้ 24" วาง 2 ตู้

ขาเหลี่ยม NANO 14" ขาสูง 60 cm. มี X ด้านหลัง

ขาเหลี่ยม NANO 16" ขาสูง 60 cm. มีคานหลัง สวยเรียบ
จริงๆมีขาไฟด้วยครับ ลืมเอามา  [on_003]

ในรูป สำหรับวางตู้ 24x12 นิ้ว ครับ ปิดหน้าด้วยแผ่น Stainless แฮร์ไลน์ สวยงามครับ

ลักษณะเนื้อแผ่น Stainless
สามารถสัมผัสของจริงได้ที่หน้าลิพท์ตามห้างสรรพสินค้าครับ
ทำความสะอาดง่าย คงทน สวยหรู

ด้านบนคานแนวยาวจัดให้เน้นๆ เช่นเคยครับ
สามารถเพิ่มแผ่น stainless ด้านบนได้นะครับ ทำให้สามารถวางตู้เล็กกว่า 24 นิ้วได้

วางติดผนังได้ กรองสามารถเข้าออกจากด้านข้างนะครับ
หรือถ้าจะวางกลางบ้านและมองหน้าหลัง ก็ติดแผ่นด้านหลังเพิ่มได้ครับ

Low cost Hybrid สำหรับตู้ 24x12 นิ้ว วางตู้ได้ 1 ตู้ ด้านล่างวางกรอง+ ชิลเลอร์ได้
ชุดนี้เพิ่มขาไฟจาก 1 ข้างเป็น 2 ข้างด้วยนะครับ (เพิ่มเงินนิดเดียว ^^)

Low cost Designed สำหรับตู้ 18x10 นิ้ว วางได้1 ตู้ ขากลมสวยหรู แต่เป็นงานเชื่อมครับ ประหยัดไปอีกครับ
ชุดนี้เพิ่มขาไฟเช่นกัน เป็น 2 ข้างครับ

Low cost standard สำหรับตู้ 24x12 นิ้ว วางได้ 2 ตู้ รุ่นประหยัด แต่งานสวยเนียบครับ
ชุดนี้เพิ่มขาไฟเช่นกันครับ เป็น 2 ด้าน

Low cost standard สำหรับตู้ 24x12 นิ้ว วางได้ 2 ตู้ รุ่นประหยัด แต่งานสวยเนียบครับ ขาไฟข้างเดียว

ขาไฟทุกชุดเป็นแบบถอดประกอบ ปรับขึ้นลงได้ 150-180 cm. นะครับ

อันนี้แปะไว้สวยๆครับ

บนวางตู้ 72"x33"

ด้านล่างวางตู้ 60"x33" (หรือวาง 69"x33" )

ขนาดใหญ่มากครับ เทียบกับ กล่อง sub filter 2217

ขารุ่นใหญ่เปลี่ยนน๊อตเป็นตัวใหญ่ 4 ตัวแล้วครับผม จากเดิมใช้น๊อตตัวเล็กกว่านี้หน่อย 6 ตัว ประกอบกันมันเลย

ด้านหลังยึดสลัก อย่างหนา + น๊อตตัวใหญ่ อีก 2 ตัว รับรองแข็งแรง
จะให้ รปภ แพลงกิ้นบนขาโชว์แล้ว แต่เกรงใจเค้าครับ  emb01

Pack เรียบร้อย เตรียมส่งหลังน้ำลดครับ

รูปโดยรวม

ชั้นบน

ชั้นล่าง

ขากลมถอดประกอบ ขายกสูง วางตู้ 24x12 นิ้ว ได้ 2 ตู้ รอบนี้มีมา 2 หน่วย

ขากลมถอดประกอบ ขายกสูง วางตู้ 30x14 นิ้ว 1 หน่วย ตัวนี่สังเกตดีๆ

ด้านล่างวางตู้ 24x14 นิ้วนะ

Nano สำหรับ 18x10 นิ้ว มีมา 2 หน่วย 2 แบบ

มี X ให้ดูมีดีไซน์ หน่อย

อันนี้เรียบๆ

Nano สำหรับตู้ 14 นิ้ว

INFLOW-OUTFLOW อันนี้ทำเล่นๆ เรียกน้ำย่อยหน่อย

สังเกตว่าชุดนี้ไม่มี X แต่ ใช้ลักษณะการยึดข้างแทน รับประกันไม่มีโยก น๊อตแน่นปึ๊ก

ชุดนี้ประหยัดหน่อยใช้ตัวล๊อคน้อย 1 ชุด ใช้ 2 ตัวล๊อคอย่างดี

ขาไฟก็แบบไม่เกะกะสายตา แต่แข็งแรงเหมือนเดิม

PACK เสร็จ ได้ขนาดตามรูป เล็กจิ๋ว ขนขึ้นรถสบายๆ

เร็วๆนี้จะมี PACK ใส่กล่องไปวางเจเจ คงจะเป็น SIZE มาตรฐานไปก่อน

ประหยัดตางค์ แต่ได้ของสวย คุณภาพเยี่ยม งานเนียบ ใช้งานง่ายๆ

ไปให้เลือก ไม่ต้องรอสั่งทำ สำหรับคนใจร้อยอยากได้ทันที หยิบได้เลย

มาเป็น SET

ตู้ 30x14x14 AAA เจียรคอมสวยงาม ซิิลิโคน เก็บงานสวยๆ ชั้นในรองโฟม

ชั้นนอกแปะกล่องทับ หากล่องมาหลายชิ้น โปะๆเข้าไป ตู้มัน SIZE ใหญ่ หากล่องไม่มี

เขียนแปะไว้ซะ ส่งบริษัทเอกชน สั่งได้ว่ายกดีๆ ลูกค้าประจำอยู่แล้ว

ออกมาเป็นแหนมเลย  ้hahaha

ทั้ง SET เตรียมจัดส่ง  [on_018]

ขาเหลี่ยม 36"x18" สูง 25" ซอยถี่ด้านล่าง เอาไว้วางของ

ชุดสุดคุ้ม ขากลมถอดประกอบได้ +ขาไฟถอดประกอบได้ + ตัวยึดธรรมดา
36"x12" ขาสูง 80cm.

ตัวยึดแบบธรรมดา

ชุด Hybrid ขาเหลี่ยม+ขาไฟถอดประกอบได้ + ตัวยึดหางปลา
30"x14" ขาสูง 80cm.

ชุดสุดหรู ขากลมประกอบได้+ขาไฟประกอบได้ + ตัวยึดสุดหรู
24"x12" ขาสูง 80cm.
อันนี้เหนื่อยประกอบละ ถ่ายมาแค่นี้ก่อน  asspain

ขาเหลี่ยมฐานติดพื้นเอาไว้วางบนขาเฟอร์ หรือขาโต๊ะทั่วไป + ขาไฟ
ฐานขนาด 18"x12" ขาไฟสูงประมาณ 28" (อันนี้ลืม  ้hahaha)

ขาไฟถอดออกได้เหมือนกันนะ ฝังเกลียวด้านใน

ขาชุด Nano standard ประยุคหน่อยๆ ตามความพอใจของลูกค้า  ้hahaha

ขาปรับระดับเปลี่ยนเป็นสีขาวหมดแล้วนะครับ เพื่อความสวยงาม  [เจ๋ง]

ขาวาง 24 hybrid ครับ วางกับตู้เห่ยๆ ก็ดูหรูขึ้นมาได้

ขาวาง nano 14" วางกับตู้เน่าๆ ก็ดูดีขึ้นมาทันที

งวดนี้ไปไกล ...

ขาวางตู้ 48x20 วางได้ 2 ตู้นะครับ เข้างานไร้รอยต่อ เนียบมากจริงๆ [เจ๋ง]

อันนี้ตู้วางตู้ 24x12 ได้ 2 ชั้น

ดูงานกันได้ครับ ไร้รอยต่อสวยๆ    ้hahaha

งานเจียร์ รอยต่อ เนียนๆ

[/size]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20/06/13, [23:25:50] โดย Wich »
johnny11 ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #2 เมื่อ: 12/07/11, [06:44:33] »

แล้ว size อื่นไม่มีproเกรอครับ
36"x18"
Wood ออฟไลน์
Club Follower
« ตอบ #3 เมื่อ: 12/07/11, [08:19:24] »

[เจ๋ง]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15/07/11, [20:51:55] โดย Wood'Shop »
golffing ออฟไลน์
« ตอบ #4 เมื่อ: 12/07/11, [09:13:47] »

มีสีแบบอลูมิเนียม ด้านไหม ครับ
« ตอบ #5 เมื่อ: 12/07/11, [12:10:31] »

มีสีแบบอลูมิเนียม ด้านไหม ครับ

อันนี้ด้านเลยครับพี่กอล์ฟ size อื่นสั่งได้นะครับ

ราคาพิเศษ เหมือนกัน เด๋วขอ list ก่อน กำลังคุยกับโรงงานโรงเรื่องราคา

มาดูแบบได้ที่บ้านเลยครับ เตาปูนแมนชั่นที่เดิมเลยพี่  [เจ๋ง]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/07/11, [12:28:16] โดย Wich »
ponomaru ออฟไลน์
« ตอบ #6 เมื่อ: 12/07/11, [12:46:52] »

ขอรอดูราคาโปร 36 ครับ
สนใจครับผม  emb01
camelza ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #7 เมื่อ: 12/07/11, [13:03:24] »

ขาตู้ถอดประกอบได้ด้วยหรอครับ แล้วขา 36 พร้อมขาไฟถอดประกอบราคาพิเศษเท่าไหร่หรอครับ
« ตอบ #8 เมื่อ: 12/07/11, [13:48:08] »

ลงราคา โปร ตู้ 36 ให้แล้วนะครับ

ขอบคุณมากครับ
johnny11 ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #9 เมื่อ: 12/07/11, [13:48:57] »

ขาตู้ถอดประกอบได้ด้วยหรอครับ แล้วขา 36 พร้อมขาไฟถอดประกอบราคาพิเศษเท่าไหร่หรอครับ
คิดเหมือนกัเลย
อ้าเร็วๆ จัดpro 36" เลยครับ
รออยู่ๆครับ ้hahaha ้hahaha

รบกวนลงรูปแบบด้านกับแบบมัน เอารูปชนิดใกล้ๆให้ดูหน่อยได้ไหมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/07/11, [14:14:00] โดย johnny11 »
« ตอบ #10 เมื่อ: 12/07/11, [14:38:54] »

คิดเหมือนกัเลย
อ้าเร็วๆ จัดpro 36" เลยครับ
รออยู่ๆครับ ้hahaha ้hahaha

รบกวนลงรูปแบบด้านกับแบบมัน เอารูปชนิดใกล้ๆให้ดูหน่อยได้ไหมครับ

ผมไม่ได้ทำตัวแบบเงา มาอะครับ แต่เดี๋ยวเอา stanless ด้าน กับ เงา มาเทียบกันให้ดูกันชัดๆนะครับ ในรูปเป็นแบบด้าน แต่แสงไฟมาเยอะไปหน่อย

ปล.

- แบบเงา จะดูแลง่ายกว่า เป็นรอยยากกว่า

- ส่วนแบบด้าน จะสวยกว่าแต่โอกาสเป็นรอยจะง่ายกว่า ครับ
[/size]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/07/11, [14:40:41] โดย Wich »
Club Member
« ตอบ #11 เมื่อ: 12/07/11, [15:01:01] »

ขาตู้ถอดแยกชิ้นได้ทั้งหมดเลยหรอครับ เวลาถอดคือถอดน๊อต 4 ตัวด้านข้างที่เห็นใช่รึเปล่า
« ตอบ #12 เมื่อ: 12/07/11, [15:12:28] »

ขาตู้ถอดแยกชิ้นได้ทั้งหมดเลยหรอครับ เวลาถอดคือถอดน๊อต 4 ตัวด้านข้างที่เห็นใช่รึเปล่า

ใช่แล้วครับ  [เจ๋ง]

อัพ รูปแบบกล่อง ถอดประกอบไม่ได้ แล้วนะครับ
top_soldier
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: 12/07/11, [17:13:40] »

มาตอน ไม่มีเงิน ซื้อปืน หมด ตูดไปแล้ว  [on_024] [on_024] [on_024] [on_024]  สนใจชุด 48 นิ้ว  มากครับ ถ้าเงิน เดือน ออก เมื่อ ใด  โดน แน่   angry1 angry1 angry1 angry1 angry1 angry1 angry1 angry1 angry1
« ตอบ #14 เมื่อ: 12/07/11, [22:37:58] »

มาตอน ไม่มีเงิน ซื้อปืน หมด ตูดไปแล้ว  [on_024] [on_024] [on_024] [on_024]  สนใจชุด 48 นิ้ว  มากครับ ถ้าเงิน เดือน ออก เมื่อ ใด  โดน แน่   angry1 angry1 angry1 angry1 angry1 angry1 angry1 angry1 angry1

สนใจยังไงแจ้งเข้ามาได้ตลอดนะครับ  [เจ๋ง]
« ตอบ #15 เมื่อ: 13/07/11, [14:32:05] »

ต้องการแบบไหน ติดต่อได้นะครับ

ขอบคุณครับ emb01
« ตอบ #16 เมื่อ: 13/07/11, [23:25:15] »

อัพรูป สำหรับตู้ 36" แบบกลม นะครับ

ทำขาไฟแบบโค้งได้นะครับ

สำหรับตู้ 36 - 48" ยึดน๊อตข้างละ 6 ตัว แข็งแรงแน่นอนครับ 

ใครอยากได้อะไร request เข้ามาได้นะครับ จัดได้จัดให้หมดครับผม  [on_019]
« ตอบ #17 เมื่อ: 13/07/11, [23:27:44] »

อัพรูป สำหรับตู้ 36" แบบกลม นะครับ

ทำขาไฟแบบโค้งได้นะครับ

สำหรับตู้ 36 - 48" ยึดน๊อตข้างละ 6 ตัว แข็งแรงแน่นอนครับ 

ใครอยากได้อะไร request เข้ามาได้นะครับ จัดได้จัดให้หมดครับผม  [on_019]

เอาสเเตนเลสดัดฟันอ่ะ ทำให้หน่อย [เจ๋ง]
Club Member
« ตอบ #18 เมื่อ: 13/07/11, [23:45:15] »

จัดขาตู้+ขาไฟถอดประกอบแบบโค้ง สแตนเลสแบบด้าน 92 x 47 x 80 cm  1 ชุดครับ พรุ่งนี้โอนเงินค่ามัดจำให้นะครับ
« ตอบ #19 เมื่อ: 14/07/11, [09:41:47] »

จัดขาตู้+ขาไฟถอดประกอบแบบโค้ง สแตนเลสแบบด้าน 92 x 47 x 80 cm  1 ชุดครับ พรุ่งนี้โอนเงินค่ามัดจำให้นะครับ

รับทราบครับ ได้รับค่ามัดจำแล้วนะครับ

ของมาสิ้นเดือนแล้วจะแจ้งให้ทราบครับผม
« ตอบ #20 เมื่อ: 14/07/11, [21:45:38] »

เอาสเเตนเลสดัดฟันอ่ะ ทำให้หน่อย [เจ๋ง]

เอาจริงป่าว มีเพื่อนเป็นทันตแพทย์เหมือนกัน ราคาคุยกันหลังไมค์  [on_023]
« ตอบ #21 เมื่อ: 15/07/11, [12:59:35] »

สั่งของพรุ่งนี้เช้าแล้วนะครับ

สนใจชิ้นไหนเป็นพิเศษแจ้งได้ครับ ให้ได้ให้หมดครับ  [เจ๋ง]
HaRuHaRu ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #22 เมื่อ: 15/07/11, [15:04:24] »

emb01
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16/07/11, [19:44:06] โดย Mandee »
« ตอบ #23 เมื่อ: 15/07/11, [19:06:34] »

ได้ครับ รอหน่อยนะครับ เร็วๆนี้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17/07/11, [17:09:46] โดย Wich »
« ตอบ #24 เมื่อ: 15/07/11, [20:38:41] »

อัพรูปขายึด กับเหล็กกล่องให้แล้วนะครับ

ขอบคุณครับ  emb01
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15/07/11, [20:40:42] โดย Wich »
« ตอบ #25 เมื่อ: 16/07/11, [11:46:34] »

- เพิ่ม PROMOTION สำหรับคนไม่ชอบแขวนโคม

- ขยายเวลาสั่งของถึงสิ้นเดือน สำหรับคนที่เงินเดือนยังไม่ออกครับ

- ส่วนคนที่สั่งของผมไว้ ของได้สิ้นเดือนนะครับ แล้วจะแจ้งให้ทรา่บครับผม   [mo_007]

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16/07/11, [19:47:26] โดย Wich »
« ตอบ #26 เมื่อ: 17/07/11, [10:53:51] »

อยากได้แบบไหนแจ้งได้นะดรับ  emb01
« ตอบ #27 เมื่อ: 17/07/11, [10:58:52] »

ตู้ไครอ่ะสวยเชียว [เจ๋ง]
« ตอบ #28 เมื่อ: 17/07/11, [17:12:21] »

ตู้ไครอ่ะสวยเชียว [เจ๋ง]

It's mine  emb01
« ตอบ #29 เมื่อ: 17/07/11, [22:41:20] »

เอาสินค้าตัวแบบมาขายหน่อยครับ แบบใหม่กำลังจะเข้ามา  [เจ๋ง]

ส่งได้เลยไม่ต้องรอตัดใหม่ ส่งได้ทั่วประเทศ

ส่งสวนได้ หรือ มารับเองที่บ้านได้ทั้งนั้น

สนใจโทร 089 170 5364 วิทย์ ครับ

ขอบคุณครับ
หน้า: 1 2 3 ... 30   ขึ้นบน
พิมพ์